Zikafix

Thuốc kê đơn - Trị ho, long đờm
M5233
(5.00 sao/ 3 lượt đánh giá)

Thuốc Zikafix chứa các hoạt chất Dextromethorphan.HBr, Guaifenesin và Clorpheniramin giúp giảm ho, tiêu đờm hiệu quả.

Hộp 1 lọ x 100ml Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm Hà Tây (HATAPHAR)
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Người trên 2 tuổi
Thời điểm sử dụng? Trước hoặc sau bữa ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
45.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Zikafix là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty Cổ phần Dược phẩm Hà Tây.

Quy cách đóng gói

Hộp 1 lọ x 100ml.

Dạng bào chế

Siro.

Thành phần

Thành phần chứa trong mỗi 5ml thuốc Zikafix bao gồm:

- Hoạt chất:

+ Dextromethorphan hydrobromide 5 mg.

+ Guaifenesin 10 mg.

+ Clorpheniramin maleat 1,335 mg.

- Tá dược: Acid citric, Natri citrate, Glycerin, gôm Arabic, Nipagin, Nipasol, dung dịch hương dâu, đường kính, Saccharin sodium, Tartarin, Chocolate brown HT, nước tinh khiết vừa đủ 5ml.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của thành phần chính

- Dextromethorphan hydrobromide:

+ Cơ chế chống ho: Tác động lên trung tâm ho ở hành tủy, nâng cao ngưỡng phản xạ ho.

+ Ngoài ra chất chuyển hóa là Dextrorphan, có khả năng liên kết ái lực cao chọn lọc với thụ thể σ, gây hoạt tính giảm ho.

+ Tác dụng chống ho bắt đầu xuất hiện trong vòng 15 đến 30 phút sau khi uống, kéo dài khoảng 3 đến 6 giờ.

- Guaifenesin:

+ Kích thích niêm mạc dạ dày, làm tăng tiết dịch từ các tuyến tiết hệ tiêu hóa.

+ Đồng thời, gây tăng lưu lượng của dịch tiết đường hô hấp theo phản xạ, làm loãng dịch tiết phế quản.

+ Ngoài ra, kích thích dây thần kinh phế vị và một số trung tâm não, tăng cường lưu lượng dịch tiết đường hô hấp.

+ Guaifenesin gây tác dụng long đờm trong vòng 24 giờ.

- Clorpheniramin maleat:

+ Một chất đối kháng thụ thể Histamine H1 mạnh.

+ Làm giảm hoặc ngăn chặn tác dụng của các phân tử Histamine trong cơ thể bằng cách ức chế cạnh tranh thuận nghịch tại các thụ thể Histamine H1 trên mô.

+ Chlorphenamine cũng có hoạt tính kháng Cholinergic, làm giãn cơ trơn, ảnh hưởng đến tính thấm mao mạch, giúp giảm phù nề, sưng viêm hay tình trạng xung huyết.

+ Ngăn chặn sự giải phóng Histamine, Prostaglandin và Leukotrien và sự di chuyển của các chất trung gian gây viêm này.

Chỉ định

Thuốc Zikafix được sử dụng trong các trường hợp sau:

- Ho khan, ho có đờm, giảm đau rát họng.

- Ho do thay đổi thời tiết, dị ứng, kích ứng đường hô hấp hoặc do viêm họng, viêm phế quản.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống.

- Sử dụng cho người lớn và trẻ em trên 2 tuổi.

- Uống trực tiếp, không cần pha loãng với nước hay chất lỏng khác.

Liều dùng

Liều khuyến cáo theo độ tuổi như sau:

- Trẻ em từ 2 - 6 tuổi: Ngày dùng 3 - 4 lần, mỗi lần uống 5ml (tương đương với 1 thìa cà phê).

- Trẻ em từ 7- 12 tuổi: Ngày dùng 3 - 4 lần, mỗi lần uống 10ml (tương đương với 2 thìa cà phê).

- Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Ngày dùng 3 - 4 lần, mỗi lần uống 15ml (tương đương với 3 thìa cà phê).

- Thời gian sử dụng cho 1 liệu trình điều trị: 5 - 10 ngày.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

Quên liều:

+ Khi lỡ quên 1 quên liều, nhanh chóng uống liều quên sớm nhất có thể.

+ Tuy nhiên, nếu gần sát với thời điểm dùng của liều kế tiếp, bỏ qua liều đã quên và tiếp tục sử dụng theo lịch bình thường.

+ Không tự ý tăng liều so với chỉ định để bù liều quên.

Quá liều:

- Quá liều Dextromethorphan hydrobromide:

+ Dextromethorphan được cho là có độc tính thấp, nhưng tác dụng phụ do quá liều có thể tăng lên khi uống đồng thời với rượu và thuốc hướng thần.

+ Triệu chứng quá liều: Ảo giác, rối loạn tâm thần, mất điều hòa, chóng mặt, rối loạn nhịp tim, hội chứng Serotonin, buồn ngủ, run, suy nhược thần kinh trung ương, buồn nôn, nôn.

+ Trong trường hợp quá liều lượng lớn, các triệu chứng sau có thể được quan sát thấy: hôn mê, suy hô hấp, co giật.

+ Xử trí: Sử dụng thuốc giải độc đặc hiệu là Naloxone, kết hợp điều trị triệu chứng, có thể cân nhắc tiến hành rửa dạ dày.

- Quá liều Guaifenesin:

+ Triệu chứng: Đau bụng, buồn nôn và buồn ngủ, quá liều mạn tính kéo dài có thể gây sỏi thận.

+ Xử trí: Tiến hành điều trị triệu chứng và theo dõi tình trạng bệnh nhân.

- Quá liều Clorpheniramin maleat:

+ Triệu chứng: An thần hoặc kích thích thần kinh trung ương bất thường, rối loạn tâm thần nhiễm độc, co giật, tác dụng kháng cholinergic, loạn nhịp tim.

+ Xử trí: Tiến hành các biện pháp hỗ trợ và điều trị triệu chứng, đặc biệt chú ý đến chức năng tim, hô hấp, thận, gan, cân bằng dịch và điện giải.

Chống chỉ định

- Không sử dụng cho người quá mẫn với bất kỳ thành phần hoạt chất hay tá dược nào của thuốc.

- Không dùng cho bệnh nhân đang dùng hoặc trong vòng 14 ngày sau khi ngừng điều trị với chất ức chế Monoamine oxidase (MAOIs).

- Bệnh nhân đang dùng thuốc ức chế tái hấp thu Serotonin.

- Người đang hoặc có nguy cơ bị suy hô hấp.

- Suy gan, suy thận nặng.

Tác dụng không mong muốn

Thuốc Zikafix có thể gây ra một số tác dụng phụ bất lợi như sau:

Dextromethorphan:

+ Rối loạn tâm thần: Kích động, trạng thái bối rối, lệ thuộc thuốc, mất ngủ.

+ Rối loạn tiêu hóa: Đau bụng, tiêu chảy, nôn.

Guaifenesin:

- Hệ tiêu hóa:

Không rõ: Đau bụng trên, tiêu chảy, buồn nôn, nôn.

- Rối loạn hệ thống miễn dịch:

Không rõ: Phản ứng quá mẫn, bao gồm ngứa và mày đay, phát ban.

Clorpheniramin maleat:

- Hệ thống máu:

Không rõ: Thiếu máu tan máu, rối loạn chức năng tế bào máu.

- Hệ thống miễn dịch:

Không rõ: Phản ứng dị ứng, phù mạch, phản ứng phản vệ.

- Rối loạn hệ thần kinh:

+ Rất phổ biến: An thần, buồn ngủ.

+ Thường gặp: Rối loạn chú ý, phối hợp bất thường, đau đầu chóng mặt.

- Rối loạn hệ thần kinh:

+ Rất phổ biến: An thần, buồn ngủ.

+ Thường gặp: Rối loạn chú ý, phối hợp bất thường, đau đầu chóng mặt.

+ Chung: Mệt mỏi, phổ biến.

Các tần số trên theo quy ước sau: Rất phổ biến ≥1/10, phổ biến ≥1/100 và <1/10, không rõ (không thể ước tính từ dữ liệu có sẵn).

Tương tác thuốc

Các tương tác thuốc cần chú ý khi phối hợp thuốc:

- Sử dụng đồng thời với thuốc ngủ, thuốc an thần có thể làm tăng tác dụng ức chế thần kinh trung ương.

- Thuốc ức chế chuyển hóa Phenytoin có thể dẫn đến ngộ độc Phenytoin.

- Tác dụng kháng Cholinergic được tăng cường bởi MAOIs gây nguy cơ mắc hội chứng Serotonin (sốt, ảo giác, kích thích thần kinh mạnh hoặc hôn mê, tăng huyết áp, loạn nhịp tim).

- Thuốc ức chế CYP2D6 làm giảm chuyển hóa Dextromethorphan, gây tăng nguy cơ độc tính của thuốc.

- Gây sai số kết quả xét nghiệm nước tiểu trong vòng 24 giờ từ khi dùng thuốc.

Để tránh các tương tác bất lợi ảnh hưởng đến hiệu quả điều trị và đảm bảo an toàn, hãy thông báo cho bác sĩ về tất cả các loại thuốc đang dùng.

Lưu ý khi sử dụng và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai:

+ Không có dữ liệu đầy đủ về việc sử dụng thuốc ở phụ nữ có thai, những nguy cơ tiềm ẩn cho thai nhi chưa được xác định.

+ Sử dụng trong 3 tháng đầu thai kỳ có thể dẫn đến nguy cơ dị tật ở trẻ sơ sinh hoặc gây sinh non.

+ Không sử dụng trong thời kỳ mang thai trừ khi được bác sĩ chỉ định sau khi cân nhắc lợi ích và nguy cơ.

- Bà mẹ cho con bú:

+ Chlorpheniramine maleate có thể gây ức chế tiết sữa, đồng thời có thể tiết qua sữa mẹ.

+ Khuyến cáo cho trẻ ngừng bú sữa mẹ khi sử dụng thuốc trên bà mẹ cho con bú.

Ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc

- Thuốc có thể gây buồn ngủ, chóng mặt, mờ mắt và suy giảm tâm thần vận động gây cản trở nghiêm trọng khả năng lái xe và sử dụng máy móc của bệnh nhân.

- Khuyến cáo người bệnh không thực hiện các công việc có thể gây nguy hiểm như lái xe trong quá trình sử dụng thuốc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Những bệnh nhân mắc các bệnh sau đây không nên sử dụng sản phẩm này, trừ khi có chỉ định của bác sĩ: hen suyễn cấp tính hoặc mãn tính, viêm phế quản mãn tính hoặc khí phế thũng, hoặc ho có kèm theo dịch tiết quá mức.

- Thận trọng khi sử dụng cho người suy gan, suy thận.

- Đối với tất cả bệnh nhân:

+ Sử dụng thuốc kéo dài có thể dẫn đến lệ thuộc thuốc, ngay cả ở liều điều trị.

+ Nguy cơ mắc tác dụng phụ gia tăng ở người có tiền sử lạm dụng chất gây nghiện (rượu, thuốc lá,...) hoặc rối loạn sức khỏe tâm thần (ví dụ như trầm cảm).

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản trong bao bì kín.

- Để nơi khô thoáng.

- Giữ sản phẩm ở nhiệt độ phòng, dưới 30०C.

- Tránh ánh sáng mặt trời trực tiếp.

- Để xa tầm tay trẻ em.

Thuốc Zikafix giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc Zikafix được bán với giá dao động tùy theo từng cơ sở bán và phân phối. Nhanh chóng liên hệ với chúng tôi qua số hotline hoặc đặt hàng ngay trên website để được mua sản phẩm với chất lượng tốt và giá ưu đãi nhất. Sức khỏe của bạn là sự quan tâm lớn nhất của đội ngũ Central Pharmacy.

Review của khách hàng về chất lượng thuốc

Ưu điểm

- Giúp giảm ho hiệu quả.

- Dạng siro ngọt, dễ dùng cho trẻ em.

Nhược điểm

- Khả năng gây tương tác với nhiều thuốc, cần cẩn trọng khi sử dụng.

- Cần tuân thủ thời gian điều trị tránh nguy cơ lệ thuộc thuốc.

Sản phẩm tương tự
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Flu
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho viên ngậm Bảo Thanh hộp 20 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha Chysin-Daktin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycozym
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Strepsils Orange with vitamin C
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Heviho
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr.Sutsit 100ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr. Sutsit 5ml - Giảm ho, sổ mũi an toàn cho trẻ
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gadoxime 200
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heviho
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextusol
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Golanil Junior Spray Orale
360.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jettan
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho trẻ em OPC
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetab extra
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 200
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycough
88.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca Fort
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Phế Nhất Long
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP - Pregflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Xuyên tâm liên Nano
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3 Hataphar
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pherefazyn
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hocam QT
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Ong Nâu Ivy Andro
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasika
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Bách bộ Mom and baby
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Ong Nâu
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euca Fast
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Prospan
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eugica
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Eucatana
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Lykopen
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long Thủy
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Ngân PV
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bảo Thanh 125ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Coje siro - Giảm ho, ngạt mũi
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid 125mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mitux 200mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid MR 500mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anginovag
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho long đờm
67.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HoAstex
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tobti Orange
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rovanten 40mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novafex
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tauxiz - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn hô hấp
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pricefil 250mg/5ml (lọ 60ml)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dalacin C 300mg
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azitnic 500mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dinpocef 200mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azipowder 200mg/5mg - Trị NHIỄM KHUẨN hô hấp
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinecox 200mg
550.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ludox 200mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Pharbaco - Điều trị NHIẾM KHUẨN hô hấp
82.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid Forte 500mg
485.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Toraxim 400mg/50ml - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn hô hấp
102.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarithromycin STADA 500mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sumakin 250/125
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Milrixa 600mg/4ml AMP
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro tăng đề kháng Ích nhi
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rơ miệng Nyst
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Cảm Ích nhi (Gói) - Giải cảm, trừ ho
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bổ Phế Nam Hà (viên ngậm)
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Antituss Plus 60ml - Cắt nhanh cơn HO
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefprozil 250-US: Kháng sinh trị nhiễm khuẩn
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fortdinir
93.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Bảo Thanh hộp 100 viên
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betadine Gargle & Mouthwash 1%
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixime 100 Mekophar
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Tipharco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Usatrypsin
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Taxetil 50ml
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cốm BigBB
147.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dalacin C 600mg/4ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Goldasmo 100 (gói)
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astemix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceftenmax 200 cap
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Penicilin V Kali 1.000.000 I.U
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Brawn
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augxicine 250mg/31,25mg
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ery Children enfants 250mg
144.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sodinir 125
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharbaren 500mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinecox 400
1.020.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kimoral - S
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azismile 200mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymo kid 3+
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bactirid 100mg/5ml dry suspension
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefbuten 200
405.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100-HV
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atoz 200
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 400-CGP
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CTTPROZIL 500
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parutan 200mg
920.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thadilos
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharmox 500mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tenco 300mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefurobiotic 500
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
VPClary 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clindamycin 150mg Domesco
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tenadinir 300mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zelfamox 500/125 DT.
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ArdineClav 500/125 (viên)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Răng miệng Nhất Nhất
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefprozil 500-US
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Penicillin V 400000IU
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azithromycin 250mg Armephaco
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramkill 125mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novothym Forte
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiodase
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceclor 125mg/5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tyrotab
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Negacef 750 mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Walerotic
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CQC Viên Thương Phong GIa
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ATP HODAM
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bổ phế Decicof 3M
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phế Khang Tuệ Nhi Plus
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetylcystein EG 200mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Broalko
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 100mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 200mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefurobiotic 250
275.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Ngậm Thảo mộc Diệp An Thanh
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ong Nâu Mom and Baby
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Atyscine
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ong nâu Ivy
573.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Phế Tâm Lĩnh
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kid One thymo 3+ Navasco
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao ho Thanh Phế Hầu Bipharco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kha Tử Thanh Khiết Hầu Tapuco
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THYMO Tapuco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euginca Fort
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Môn Bổ Phổi
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brudoxil 500mg
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Muối tinh An Phú 4,5 Gam
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom S Siro
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Ma hạnh P/H
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azaqinfos
390.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom 30mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AT Ersin
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh Phế Kim
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Khí Khang
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amucopect - New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon Kids 60ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Picymuc
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromhexine A.T 4mg/5ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dismolan
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cidetuss
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux Broncho
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tusspol
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khaterban
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Prospan 100ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Định suyễn hoàn
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho bổ phế Fito 80ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Cảm xuyên hương
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro giảm ho cho bé Muhi 120ml
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Ishi Green
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sofkof
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Myltuss
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hederix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho - Cảm Bảo Nhi - Giải cảm hiệu quả cho trẻ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho La Hán Quả Tana - Giảm ho, đau họng
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol Flu
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Latoxol Kids
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm Huế Cung Đình 12ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paratriam 200mg Powder
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocough
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynamus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin C Natural
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế LĐ APCO
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hobinkid
23.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kodemin
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Winkid
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP HoKid
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan An Phế
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Holakor lọ 120ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Topmaxsill
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THELOFLUDOL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm HOBEZUT không đường
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tinfolaps
68.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Berodual 10ml
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefal 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycanyl 60ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilbroxol syrup
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 400/57mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Binozyt 200mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Statripsine 4,2mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babytrim-New alpha
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharcoter lọ 400 viên
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mucosolvan 30mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Prospan 70ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nobesta
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan (lọ 100 viên)
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mekophar
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 30ml - Chấm dứt ngay viêm mũi dị ứng
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm Diaphyllin Venosum
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ambroxol
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salbutamol 2mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fosmicin 1g
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fogum 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 375mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tavanic 500mg - Trị viêm phổi hiệu quả
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenofxin 200mg - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn nặng
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefimed 200mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bifucil 500mg - KHÁNG SINH trị viêm phổi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zitromax 200mg/5ml
122.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 500mg
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medoclav 625mg - Trị NHIỄM KHUẨN HÔ HẤP
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fugentin 1000mg (viên)
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TEDAVI
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Andoroxic 300mg
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxaval 500mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ampicillin 500mg Domesco - Kháng sinh diệt khuẩn
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 625mg - Điều trị VIÊM HÔ HẤP kéo dài
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Orelox 100mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300 DHG
188.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby Septol
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cephalexin 500mg Dopharma - Điều trị nhiễm khuẩn tiêu hóa
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinnat Suspension 125mg/5ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100mg Brawn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin STADA 200mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bicebid 200mg
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tolsus Suspension 60ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Prospan (dạng túi)
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimeseptol 480
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Adiovir 15mg/5ml
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bricanyl 0,5mg/ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Armephaco
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinacef 750mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pulmorest 30mg/5ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Exomuc
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol 30mg Domesco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon 8mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Disolvan 100ml
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salmodil Expectorant Syrup
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ambroxol 60ml
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol 30mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol-H Dopharma - Giải pháp vàng giúp long đờm hiệu quả
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefalexin 500mg Domesco
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Stafloxin 500
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zalenka
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Maxxmucous-AB 30
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacodex
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ziptum sachet
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Immubron
440.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Methorphan 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clatab 500mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux TL 200mg/5ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambolyt Syrup
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Choncylox 500mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zebacef 300mg
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seonocin
990.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambuxol 30mg/5ml
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Virclath 500mg
690.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadimusol 200mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lotrial S-200
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin 200mg MKP
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AcetylCystein Boston 200mg
64.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babysolvan
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 625mg
147.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 1g
235.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 562,5mg
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300-HV
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinka
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dasutam
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 100
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cendemuc
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alembic Lamiwin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Elpertone 300mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacimux
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambixol 15mg/5ml syrup
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levogolds 750mg/150ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kontiam Inj.
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacefxone 1g - Điều trị nhiễm khuẩn nặng
12.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxsafe 400 - Kháng sinh trị nhiễm khuẩn hô hấp
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gamincef 100
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Broncocef
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pofakid 100mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cledomox 228.5
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromanase
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moxetero 400mg
950.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novahexin 4mg/5ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eprazinone 50mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ingaron 200 DST
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Getmoxy 400mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefotiam 0,5g
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimoxtal 500/250
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ACC 200
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seosacin
550.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Penstal
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambutor 10mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baburol 10mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Molitoux 50mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Galoxcin 750/150ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 250mg
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stafloxin 200
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambec 10mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefpodoxim 100-CGP
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AtiLude 250mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stacytine 200 GRA
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Drenoxol 30mg/10ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefaclor 125mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diaphyllin
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abrocto
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc Kids 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acigmentin 1000
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olexon S 90ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tussis Uk
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Carflem
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nexken Modulin
215.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Droxicef 500mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 250
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pymeprim 480
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Asthalin Inhaler 200 liều
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 250mg/31.25mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chymobest
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long - Bổ Phổi Trừ Ho
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300mg TV.Pharma
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mediplantex
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Codion
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Naomy bé
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro trị ho Slaska
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Terpin Codein Pharimexco
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jollibee Bé ho
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acezin DHG 5
14.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Befadol CF
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Niệm Từ Am Hiếu Tử Xuyên Bối Tỳ Bà Cao 75ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ