Trivacin Tana

Thuốc - Hô hấp
AA575
(5.00 sao/ 1 lượt đánh giá)

Thuốc Trivacin Tana có thành phần chính Paracetamol, Phenylephrin và Clorpheniramin maleat. Tác dụng trong điều trị những bệnh cảm cúm như sốt, nhức đầu, nghẹt mũi, đau nhức các bắp thịt, kèm theo sổ mũi,...

Hộp 10 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm Thành Nam
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Từ 12 tuổi trở lên
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Cấm
75.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633

Thuốc Trivacin Tana là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam.

Địa chỉ: Số 60 - Đại lộ Độc lập - KCN Việt Nam-Singapore - Phương An Phú - Thị xã Thuận An - Tỉnh Bình Dương - Việt Nam.

Quy cách đóng gói

Hộp 10 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nén bao phim (màu xanh).

Thành phần

Mỗi viên có chứa:

- Paracetamol 500mg.

- Phenylephrin HCl 10mg.

- Clorpheniramin maleat 2 mg.

- Tá dược: Avicel PH101, Tinh bột sắn, Natri starch glycolat, Talc, Magnesi stearat, HPMC 2910, Dầu Praffin, PEG 6000, Tartrazin, Sunset yellow vừa đủ 1 viên. 

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của các thành phần chính trong công thức

- Paracetamol:

+ Là chất chuyển hóa có hoạt tính của Phenacetin, có tác dụng giảm đau, hạ sốt, không có hiệu quả điều trị viêm.

+ Cơ chế: Tác động lên vùng dưới đồi gây giảm nhiệt, tăng tỏa nhiệt do giãn mạch và đồng thời tăng lưu lượng máu ngoại biên.

- Clorpheniramin:

+ Là một kháng Histamin H1, tác dụng an thần rất ít. Ngoài ra còn chống tiết Acetylcholin, nhưng hiệu quả tùy thuộc đối tượng.

+ Cơ chế tác dụng: Phong bế cạnh tranh các thụ thể H1 có trong các tế bào tác động.

- Phenylephrine:

+ Là một thuốc tác dụng giống thần kinh giao cảm Alpha 1 - Adrenergic. Tác động trực tiếp trên các thụ thể Alpha 1 - Adrenergic làm co mạch máu và gây tăng huyết áp.

Chỉ định

Thuốc được dùng để điều trị triệu chứng cho những trường hợp sau:

- Cảm cúm như sốt, nhức đầu, nghẹt mũi, đau nhức các bắp thịt, kèm theo sổ mũi.

- Viêm mũi, viêm xoang hoặc dị ứng với thời tiết. 

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống.

- Uống nguyên viên với một ly nước khoảng 150-200ml.

Liều dùng

Theo chỉ định của bác sĩ hoặc tham khảo liều như sau:

- Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 1 viên/lần, 8 - 12 giờ/lần, 2 - 3 lần/ ngày.

- Trẻ em dưới 12 tuổi: Không khuyến cáo sử dụng.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

* Khi quên liều:

- Dùng liều đó ngay khi nhớ ra.

- Bỏ qua liều đã quên nếu gần đến giờ dùng liều tiếp theo, uống liều tiếp theo như dự định.

- Không uống gấp đôi liều.

* Khi quá liều:

- Triệu chứng:

+ Liên quan đến Paracetamol gây hoại tử gan, trụy mạch, co giật, có thể gây tử vong. Trong vòng 2-3 giờ sau khi uống liều độc xuất hiện buồn nôn, nôn, đau bụng, Methemoglobin máu, khiến xanh tím da, niêm mạc và móng tay, ức chế hệ thần kinh trung ương (sững sờ, thở nhanh, hạ thân nhiệt, mệt lả,...).

+ Liên quan đến Clorpheniramin maleat với liều gây chết khoảng 25 – 50mg/kg. Triệu chứng: An thần, trụy tim mạch, loạn nhịp, kích thích nghịch thường hệ TKTW, phản ứng loạn trương lực, loạn tâm thần, cơn động kinh, ngừng thở, co giật, tác dụng chống tiết Acetylcholin.

+ Liên quan đến Phenylephrin: Nhịp tim chậm thường xảy ra sớm. Dấu hiệu khác: Tăng huyết áp, dị cảm, nhức đầu, đánh trống ngực, ngoại tâm thu, cơn co giật, xuất huyết não.

+ Nếu lỡ dùng quá liều và xuất hiện các tác dụng phụ nghiêm trọng, đến ngay trung tâm y tế để được xử lý kịp thời.

Chống chỉ định

Thuốc Trivacin Tana không được sử dụng cho những trường hợp sau:

- Quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào trong công thức.

- Thiếu hụt Glucose-6-phosphat dehydrogenase.

- Đang có cơn hen cấp.

- Tắc cổ bàng quang.

- Có triệu chứng phì đại tuyến tiền liệt.

- Glôcôm góc hẹp.

- Loét dạ dày chít, tắc môn vị - tá tràng.

- Người cho con bú, trẻ sơ sinh và trẻ đẻ thiếu tháng.

- Đang dùng thuốc ức chế monoamin oxidase (MAO) trong vòng 14 ngày, tính đến ngày sử dụng Clorpheniramin do tác dụng chống tiết Acetylcholin tăng lên bởi thuốc này. 

- Phụ nữ mang thai trong 3 tháng cuối của thai kỳ. 

- Bệnh tim mạch nặng, bệnh mạch vành, nhồi máu cơ tim. 

- Tăng huyết áp nặng, nhịp nhanh thất, block nhĩ thất, xơ cứng động mạch nặng.

- Cường giáp nặng.

Tác dụng không mong muốn

- Liên quan đến Paracetamol:

+ Thỉnh thoảng: Ban da, phản ứng dị ứng khác.

+ Ít gặp: Ban, buồn nôn, nôn, thiếu máu, rối loạn tạo máu (giảm bạch cầu trung tính, toàn thể huyết cầu, giảm bạch cầu), độc tính thận khi sử dụng dài ngày, bệnh thận.

+ Hiếm gặp: Phản ứng quá mẫn.

- Liên quan đến Clorpheniramin maleat:

+ Tác dụng an thần nhiều mức độ từ ngủ gà nhẹ đến ngủ sâu, khô miệng, chóng mặt và gây kích thích xảy ra khi điều trị ngắt quãng. Tuy nhiên, đa số người bệnh chịu được các phản ứng ngoài ý muốn khi điều trị liên tục, nhất là nếu tăng liều từ từ.

+ Thường gặp: Ngủ gà, khô miệng, an thần. 

+ Hiếm gặp: Chóng mặt, buồn nôn.

- Liên quan đến Phenylephrin:

+ Thường gặp: Kích động thần kinh, dị cảm đầu chi, tăng huyết áp, bồn chồn, lo âu, khó ngủ, đau trước ngực, run rẩy, người yếu mệt, choáng váng.

+ Ít gặp: Tăng huyết áp kèm phù phổi, loạn nhịp tim, chậm nhịp tim, suy hô hấp, co mạch ngoại vi và nội tạng làm giảm tưới máu đến các cơ quan này. 

+ Hiếm gặp: Xuất huyết dưới màng ngoài tim, viêm cơ tim thành ổ.

Nếu thấy bất kỳ tác dụng phụ nào, thông báo ngay cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để được xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Một số tương tác đã được báo cáo, bao gồm:

- Liên quan đến Paracetamol:

+ Coumarin và dẫn chất Idandion: Uống dài ngày liều cao Paracetamol gây tăng nhẹ tác dụng chống đông của các thuốc này.

+ Phenothiazin: Nguy cơ gây hạ sốt nghiêm trọng.

+ Rượu uống quá nhiều và dài ngày: Tăng nguy cơ gây độc cho gan.

+ Thuốc chống co giật như Phenytoin, Barbiturat, Carbamazepin,... tăng tính độc hại gan của Paracetamol do tăng chuyển hóa thành những chất độc hại cho gan.

+ Isoniazid: Tăng nguy cơ độc tính với gan.

+ Domperidon, Metoclopramid: Tăng tốc độ hấp thu của Paracetamol.

+ Colestyramin: Giảm tốc độ hấp thu của Paracetamol.

- Liên quan đến Clorpheniramin maleat:

+ Các thuốc ức chế MAO: Kéo dài và tăng tác dụng chống tiết Acetylcholin của thuốc kháng histamin Clorpheniramin.

+ Ethanol hoặc các thuốc an thần gây ngủ: Tăng tác dụng ức chế hệ thần kinh trung ương của Clorpheniramin.

+ Phenytoin: Clorpheniramin ức chế chuyển hóa phenytoin, dẫn đến ngộ độc phenytoin.

+ Erythromycin: Thay đổi sự chuyển hóa của các thuốc này.

- Liên quan đến Phenylephrin:

+ Thuốc chống trầm cảm ba vòng (Imipramin), Guanethidin: Tăng khả năng tăng huyết áp của Phenylephrin.

+ Digitalis: Tăng mức độ nhạy cảm của cơ tim do Phenylephrin.

+ Furosemid hoặc các thuốc lợi niệu khác: Giảm đáp ứng tăng huyết áp do Phenylephrin.

+ Bromocriptin: Gây tai biến co mạch và tăng huyết áp. 

Để đảm bảo an toàn và hiệu quả, hãy báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng và các bệnh khác đang mắc phải.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: Chưa có nghiên cứu đầy đủ và kiểm soát tốt trên phụ nữ mang thai. Do đó không khuyến cáo sử dụng trong thai kỳ.

- Bà mẹ cho con bú: Clorpheniramin và Phenylephrin được bài xuất trong sữa mẹ. Không dùng cho phụ nữ cho con bú.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Tác dụng phụ buồn ngủ ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc. Thận trọng trong trường hợp này.

Lưu ý đặc biệt khác

 - Liên quan đến Paracetamol: Chú ý khi dùng cho người bị Phenylceton niệu, thiếu máu từ trước, suy giảm chức năng gan hoặc thận. 

- Thận trọng khi có các dấu hiệu của phản ứng trên da nghiêm trọng như hội chứng hoại tử da nhiễm độc (TEN), Steven Johson (SJS), Lyell, ngoại ban mụn mủ toàn thân cấp tính (AGEP).

- Liên quan đến Clorpheniramin maleat:

+ Tăng nguy cơ bí tiểu tiện do khả năng chống tiết Acetylcholin, nhất là người bị phì đại tuyến tiền liệt, tắc môn vị tá tràng, tắc đường niệu, nặng thêm ở người bị nhược cơ.

+ Tác dụng an thần tăng lên khi uống rượu, thuốc an thần khác.

+ Gây nguy cơ biến chứng đường hô hấp, ngừng thở, suy giảm hô hấp, khiến khó khăn ở người bị bệnh tắc nghẽn phổi hoặc trẻ em nhỏ. Do đó thận trọng khi có bệnh phổi mạn tính, thở ngắn hoặc khó thở.

+ Người bệnh điều trị thời gian dài có nguy cơ bị sâu răng ở những do tác dụng chống tiết Acetylcholin, làm khô miệng.

+ Thận trọng cho người tăng nhãn áp như bị glôcôm, người cao tuổi.

- Liên quan đến Phenylephrin: Thận trọng ở người cao tuổi, cường giáp, nhịp tim chậm xơ cứng động mạch nặng, block tim một phần, tiểu đường typ 1, bệnh cơ tim,.

- Thận trọng với người dị ứng với tá dược có trong thuốc như màu xanh patente, Sunset yellow.. 

Điều kiện bảo quản

- Nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng.

- Để xa tầm nhìn và tầm với của trẻ.

- Không sử dụng khi hết hạn sử dụng in trên bao bì.

Thuốc Trivacin Tana giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, giá của thuốc dao động tùy từng thời điểm. Nếu có bất cứ thắc mắc gì về sản phẩm, hãy liên hệ cho chúng tôi theo số hotline. Chúng tôi luôn cam kết thuốc chất lượng tốt, chính hãng, giá cả hợp lý và giao hàng nhanh nhất có thể.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Ưu điểm

- Dạng viên thuận tiện khi sử dụng và mang theo.

- Hiệu quả trong điều trị cảm cúm như sốt, nhức đầu, nghẹt mũi, đau nhức các bắp thịt, kèm theo sổ mũi,...

Nhược điểm

- Nguy cơ gặp nhiều tác dụng ngoài ý muốn như buồn ngủ, hại cho gan, buồn nôn, nôn,...

- Gây nguy hiểm nếu sử dụng liều cao, quá liều.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Coje siro
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Coldi B
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromhexine A.T 4mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Naomy
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu tràm Khuynh diệp Ích nhi
58.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Phật Linh Trường Sơn 5ml
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xylogen
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Cảm xuyên hương trẻ em
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anaferon for children 3mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BabyBalsam
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby & Child Runny Nose
289.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dưỡng não Tâm Phúc Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkgo Natto
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piracetam 400mg TPC
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol Fort
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Địa Căn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol 150 Flu
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ophazidon
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sarariz 5mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stasamin
338.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết thông mạch P/H lọ 250ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
13.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ibuprofen
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vibtil 250mg
255.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol F
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hugomax
670.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kiện não hoàn
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Plus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lohha Trí não
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giloba 40mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurokinat
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn Quy tỳ Tw3
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Tanaka
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà giải cảm Bảo Long
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mofen 400
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Newzlady
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ulcogen 800mg
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mescap
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió phật linh Trường sơn 1,5ml
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanakan 90 viên
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otiv 30 viên
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neni 800
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin pH8
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Leucin 500mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán hạ sốt CoolTana
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
5.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol 500mg Sterling
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao dán Salonpas
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cinnarizin 25mg (Domesco)
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doppelherz Aktiv Coenzyme Q10
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Yên Bái (vỉ)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cevinton With Coenzym Q10
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quy tỳ an thần hoàn P/H
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cedetamin
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiptipot
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibecerex 200mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerdonal 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alstuzon
2.000.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Akogin plus
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Philatop New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aerius 0,5mg/ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne Siro
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast HD 180mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyzocete 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi trẻ em Elossy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Audocals 5mg
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kenacort Retard 80mg/2ml
375.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nazoster 0,05% Spr
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Triamcinolone 4mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dophazolin 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome - air 60
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome-air 120
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momesone Cream
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetimed 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Theralene 90ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bostanex 30ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doalgis
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kim Long
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Happy Xoang
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
143.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ospay
24.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nostravin
9.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Smart-air 10mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 16mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 16mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0,05%
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flixonase 0,05%
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasonex 0,05% 60 doses
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loral 10mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FEXIHIST 60ml
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xyzal 5mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agenytin 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fitorhi - F
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 75ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acritel 5mg
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gefbin 10mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Desloratadin 2,5mg/5ml
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyrtec 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,1%
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (cốm)
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 4mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 180 - US
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 10mg
364.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kipel 10
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 4mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (viên)
364.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 60 sprays
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 5mg
405.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexavel Spray 15ml
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne Tab.10mg
69.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexostad 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Dexa 5ml
4.900đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme CZ10
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast BD 60mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daehwa Almetamin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loravidi 10mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gupedon Cap.
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10mg
107.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilaxten 20mg
129.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 60
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Desbebe 2.5mg/5ml
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 120
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Koredulin
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekozitex 10
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 120 sprays
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi người lớn Elossy+
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezondin 80mg
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (lọ 500 viên)
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metpredni 16 A.T
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Aladka 15ml
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clorpheniramin 4 DHG
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasam Trẻ em 70ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oralegic
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10 Tab.
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymmos
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cezil-D
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (hộp 30 viên)
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc nhỏ mũi Iliadin Baby
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Natri Clorid 0.9% TPC
4.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bentarcin 80mg Capsule
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 5mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,05%
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bebemarks Pharmaceutial Salt
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cestasin
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mufecin nasal spray 18ml
355.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyx 5mg
229.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seasonix Oral Solution
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine STELLA 10mg
22.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Histalong
22.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nozeytin-F
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 10mg
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Benadryl 10mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Nazal
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pronano Ag nano 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rabeolone
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momex Nasal Spray
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslotid 0,5mg/ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rinofil syrup 2,5mg/5ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sterimar Allergic Nose
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca Fort
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flutiright 120 liều
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vương thảo kiện cốt 50g
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Promethazin 90ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Monitazone Nasal spray
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pollezin 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Erolin 1mg/ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Benita Budesonide
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucol 1,25mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TheKatadexan
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-4
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Iliadin Child
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poema
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Delopedil 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sinus Plus
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epidolle 80mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rutantop 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Allergex 8mg
535.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loratadin-US
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadirizin
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Childestimine New
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thytodux
199.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceteco Ceticent 10
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Mũi - Xoang Rhinassin - OPC
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zensonid 0,5mg/2ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotizin 10mg
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc Thảo dược Xoangspray
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ventek 10
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BenoBoston
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 4
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Highcera
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aleradin
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levcet
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebastine Normon 10mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
EuroDora
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bixofen 180mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 5
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebost
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ictit
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorucet-10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ganusa
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid 125mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mitux 200mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Binozyt 200mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acnequidt 20ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babytrim-New alpha
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mekophar
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin 4200 IU
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agerhinin 15ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhinidol
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rovanten 40mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novafex
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TAUXIZ 15ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pricefil 60ml
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fogum 500mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 375mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azitnic 500mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tavanic 500mg
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dinpocef 200mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefimed 200mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bifucil 500mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azipowder 200mg/5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zitromax 200mg/5ml
117.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 500mg
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medoclav 625mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SULCILAT 250mg/5ml
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 1,5g
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fugentin
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxaval 500mg
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 625mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Orelox 100mg
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300 DHG
183.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby Septol
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cephalexin 500mg Dopharma
73.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Pharbaco
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinnat Suspension 125mg/5ml
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid Forte 500mg
525.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Toraxim 400mg/50ml
102.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarithromycin STADA 500mg
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg MKP
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hagimox 250mg
25.000đ 30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi thông xoang Nam Dược
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimeseptol
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefprozil 250-US
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fortdinir
93.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Otrivin 0.1%
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0.1%
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xisat for Adult 75ml
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azicine 250mg (viên)
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Usatrypsin
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Taxetil 50ml
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dalacin C 300mg/2ml
192.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha-CHYMOTRYPSIN Euvipharm
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dalacin C 600mg/4ml
112.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefalexin 500mg Domesco
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Stafloxin 500
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Brawn
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augxicine 250mg/31,25mg
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ery Children enfants 250mg
144.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ampicilin 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sodinir 125
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ziptum sachet
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinecox 400
1.020.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kimoral - S
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azismile 200mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klamentin 875/125
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Choncylox 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seonocin
990.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Virclath 500mg
605.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atoz 200
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kobayashi Chikunain Nhật Bản
600.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tacerax 125mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 125-HV
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doximpak 100 Tab
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pivicol 150
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alembic Lamiwin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levogolds 5mg/ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Safelevo 750
540.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxsafe 400
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharmox 500mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ADKold-New For Children
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ