Thần kinh D3 Hataphar

Thuốc không kê đơn - Giảm đau hạ sốt
AA3597
(5.00 sao/ 1 lượt đánh giá)

Thuốc thần kinh D3 Hataphar chứa thành phần chính Paracetamol, Cafein, Phenylephrin Hydroclorid có tác dụng điều trị cảm cúm, cảm lạnh, làm giảm các triệu chứng đau đầu, nghẹt mũi, viêm xoang,…

Hộp 6 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Hataphar
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Người trên 12 tuổi
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
0đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Thần kinh D3 Hataphar là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây - Hataphar.

Quy cách đóng gói

Hộp 6 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nang cứng (tím - trắng trong).

Thành phần

Thành phần của mỗi viên nang chứa:

- Paracetamol 300mg.

- Cafein 25mg.

- Phenylephrin Hydroclorid 5mg.

- Tá dược vừa đủ 1 viên.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của các thành phần trong công thức

- Paracetamol:

+ Là chất chuyển hóa có hoạt tính của Phenacetin, tác dụng giảm đau hạ sốt hiệu quả.

+ Khác với Aspirin, Paracetamol không có khả năng điều trị viêm.

+ Cơ chế: Tác dụng lên vùng dưới đồi làm giãn mạch, tăng lưu lượng máu ngoại biên, từ đó gây hạ nhiệt.

+ Thuốc không gây tác dụng toàn thân mà chỉ tác động lên hệ thần kinh trung ương.

+ Không ảnh hưởng đến tiểu cầu và thời gian chảy máu.

- Cafein:

+ Là dẫn xuất Xanthin được lấy từ cây cà phê, ca cao.

+ Có tác dụng nhẹ trên thần kinh trung ương, giúp người bệnh giữ được sự tỉnh táo, ngăn ngừa mệt mỏi.

- Phenylephrin Hydroclorid:

+ Có khả năng tác dụng trực tiếp lên thụ thể Alpha - Adrenergic, gây co mạch, tăng huyết áp.

+ Làm giảm thể tích máu, giảm lưu lượng máu qua thận và các mô của cơ thể.

+ Cơ chế: Ức chế AMP vòng nhờ vào khả năng ức chế enzym Adenyl Cyslase.

Chỉ định

Thuốc được sử dụng giúp điều trị triệu chứng trong các trường hợp:

- Cảm cúm, ớn lạnh, cảm lạnh.

- Người bị đau đầu, nghẹt mũi, viêm xoang, sổ mũi, đau họng, rùng mình.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Thuốc được sử dụng đường uống.

- Nuốt nguyên viên với một lượng nước vừa đủ.

- Không tự ý thêm hoặc bớt liều.

Liều dùng

Uống thuốc theo chỉ định của bác sĩ, có thể tham khảo liều sau:

- Người trên 16 tuổi: 

+ Liều 2 viên/lần, mỗi lần cách nhau 4 đến 6 giờ.

+ Liều tối đa không vượt quá 12 viên/ngày.

- Người từ 12 đến 15 tuổi:

+ Uống 2 viên/lần, mỗi lần cách nhau 4 đến 6 giờ.

+ Liều tối đa không vượt quá 8 viên/ngày.

- Người dưới 12 tuổi: Không khuyến cáo sử dụng.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

Quên liều: Dùng liều thay thế ngay khi nhớ ra. Nếu gần đến giờ uống liều kế tiếp, hãy bỏ qua liều quên. Không uống gấp đôi liều để bù lại liều đã quên.

Quá liều:

- Quá liều Paracetamol: .

+ Triệu chứng: Gây độc cho gan với các biểu hiện xanh xao, buồn nôn, chán ăn; Methemoglobin máu làm da, niêm mạc, móng tay xanh tím; rối loạn chuyển hóa Glucose, toan chuyển hóa; trường hợp nặng có thể tiến triển thành bệnh não gây tử vong…

+ Xử trí: Dùng than hoạt, rửa dạ dày để loại bỏ thuốc chưa hấp thu ra khỏi cơ thể. Ngoài ra, có thể sử dụng một số thuốc giải độc Paracetamol như Sulfhydryl, N-Acetylcystein, Methionin.

- Quá liều Cafein:

+ Triệu chứng: Đau vùng thượng vị, nhịp tim nhanh, nôn, kích thích thần kinh trung ương.

+ Xử trí: Sử dụng các phương pháp điều trị hỗ trợ.

- Quá liều Phenylephrin Hydroclorid:

+ Triệu chứng: Tăng huyết áp, co giật, đánh trống ngực, dị cảm, đau đầu, xuất huyết não, nhịp tim nhanh hoặc chậm.

+ Xử trí: Thường điều trị triệu chứng hoặc hỗ trợ. Trong trường hợp tăng huyết áp có thể sử dụng thuốc chẹn Alpha-Adrenergic.

Chống chỉ định

Không sử dụng thuốc Thần kinh D3 Hataphar trong các trường hợp:

- Bệnh nhân u thượng thận và Glôcôm góc đóng.

- Người quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

- Bệnh nhân mắc suy thận, suy gan, tăng huyết áp, tiểu đường, bệnh tim mạch, cường giáp.

- Sử dụng kết hợp với các thuốc thông mũi giao cảm khác.

- Người đang uống thuốc trầm cảm 3 vòng, chẹn Beta, đã hoặc đang sử dụng thuốc ức chế MAO trong vòng 2 tuần.

Tác dụng không mong muốn

Một số tác dụng phụ có thể gặp khi sử dụng thuốc thần kinh D3 Hataphar:

- Paracetamol: 

+ Ít gặp: Ban, buồn nôn, nôn, loạn tạo máu (giảm bạch cầu, tiểu cầu), gây độc tính trên thận.

+ Hiếm gặp: Sốc phản vệ, phát ban, phù mạch, rối loạn chức năng gan, phản ứng quá mẫn, rối loạn hô hấp, các phản ứng da nghiêm trọng như hoại tử biểu bì, hội chứng Stevens - Johnson, mụn mủ, ban đỏ toàn thân, hội chứng Lyell…

- Cafein: 

+ Thần kinh: Bồn chồn, lo lắng, chóng mặt, dễ bị kích thích.

+ Quá liều có thể gây mất ngủ, lo lắng, đau đầu, cáu kỉnh.

- Phenylephrin Hydroclorid:

+ Thường gặp: Kích động thần kinh, căng thẳng, chóng mặt, nhức đầu, lo lắng, bồn chồn, tăng huyết áp, buồn nôn, tiêu chảy, da nhợt nhạt, trắng bệch.

+ Ít gặp: Loạn nhịp tim, co mạch ngoại vi, tăng huyết áp kèm phù phổi, suy hô hấp, ảo giác, hoang tưởng.

+ Chưa rõ tần số: Tăng nhãn áp góc đóng, giãn đồng tử, đánh trống ngực, phản ứng dị ứng, khó tiểu hoặc bí tiểu…

Nếu có bất thường xảy ra, cần liên hệ ngay với bác sĩ, dược sĩ hoặc đến các trung tâm y tế gần nhất để được tư vấn và giúp đỡ.

Tương tác thuốc

Các tương tác đã được báo cáo khi phối hợp thuốc Thần kinh D3 Hataphar với chế phẩm khác:

- Paracetamol:

+ Thuốc chống đông: Làm tăng nhẹ tác dụng chống đông.

+ Phenothiazin, liệu pháp gây hạ nhiệt: Có thể làm hạ sốt nghiêm trọng.

+ Metoclopramid, Domeperidol: Làm tăng hấp thu Paracetamol.

+ Cholestyramin: Làm giảm hấp thu của Paracetamol.

+ Uống rượu dài ngày: Tăng khả năng gây độc gan.

+ Isoniazid, thuốc chống lao: Tăng độc tính đối với gan.

+ Phenytoin, Carbamazepin, Barbiturat: Có thể làm tăng độc tính của Paracetamol tới gan.

- Phenylephrin Hydroclorid:

+ Phentolamin, thuốc chẹn Alpha - Adrenergic: Có thể làm giảm tác dụng tăng huyết áp.

+ Phenothiazin làm giảm tác dụng của Phenylephrin Hydroclorid.

+ Propranolol, thuốc chẹn Beta - Adrenergic: Giảm tác dụng kích thích cơ tim.

+ Oxytocin: Gây tăng huyết áp.

+ Thuốc mê (Cyslopropan): Gây tăng kích thích tim, loạn nhịp.

+ MAO: Tăng kích kích tim, tăng huyết áp.

+ Atropin Sulfat: Làm tăng huyết áp, chậm nhịp tim phản xạ.

+ Pilocarpin: Đối kháng với Phenylephrin Hydroclorid do làm co đồng tử.

+ Guanethidin: Tăng tác dụng giãn đồng tử.

+ Digoxin, Glycosid tim: Tăng nhịp tim, loạn nhịp, đau tim.

+ Thuốc chống đông: Tăng nguy cơ chảy máu.

+ Ergotamin, Methylsergite: Tăng nguy cơ gây ngộ độc.

Để an toàn, hãy thông báo với bác sĩ về toàn bộ các thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng cũng như tiền sử bệnh để được cân nhắc về các tương tác có thể xảy ra.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Thời kỳ mang thai: Thành phần Cafein và Phenylephrine có thể làm trẻ nhẹ cân sau khi sinh hoặc sảy thai tự nhiên. Vì vậy, không khuyến cáo sử dụng thuốc đối với phụ nữ mang thai.

- Thời kỳ cho con bú: Thuốc Thần kinh D3 Hataphar có thể bài tiết qua sữa mẹ. Cần hỏi ý kiến bác sĩ, cân nhắc giữa lợi ích và nguy cơ trước khi đưa ra quyết định sử dụng.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Thuốc có thể gây đau đầu, chóng mặt. Vì vậy cần thận trọng khi sử dụng đối với người lái xe và vận hành máy móc.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh sáng trực tiếp.

- Để xa tầm tay của trẻ em.

- Nhiệt độ dưới 30 độ C.

Lưu ý đặc biệt khác

- Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng.

- Paracetamol:

+ Thuốc không độc với liều điều trị, tuy nhiên, có thể xảy ra một số phản ứng quá mẫn, phản ứng da nghiêm trọng. Nếu xuất hiện bất cứ triệu chứng nào, hãy ngưng sử dụng thuốc, liên hệ ngay với bác sĩ để được hỗ trợ kịp thời.

+ Thận trọng khi sử dụng đối với bệnh nhân suy gan, suy thận, cơ thể suy nhược, người nghiện rượu, mất nước vì nồng độ Methemoglobin trong máu cao không được biểu hiện rõ.

+ Nhân viên y tế cần cảnh báo cho bệnh nhân vệ các triệu chứng, phản ứng, tác dụng phụ có thể gặp phải khi sử dụng thuốc.

+ Tham khảo ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng đối với bệnh nhân phì đại tiền liệt tuyến, bệnh tim mạch, hội chứng Raynaud.

+ Trong thời gian dùng thuốc, không nên sử dụng nhiều các loại đồ uống chứa Cafein, tránh gây tình trạng quá liều.

+ Không nên sử dụng đồng thời với các thuốc điều trị cảm cúm khác.

- Phenylephrin Hydroclorid:

+ Thận trọng khi sử dụng đối với người cao tuổi, mắc các bệnh tim mạch, bệnh cường giáp, đái tháo đường tuýp I, phì đại tiền liệt tuyến lành tính.

+ Khi có triệu chứng chóng mặt, kích thích, rối loạn giấc ngủ… cần ngưng sử dụng thuốc và báo cho chuyên gia sức khỏe.

Thuốc thần kinh D3 Hataphar giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc thần kinh D3 Hataphar đang được bán trên thị trường tại một số nhà thuốc, quầy thuốc với nhiều mức giá khác nhau.

Nếu có nhu cầu mua thuốc, hãy liên hệ với chúng tôi theo Hotline hoặc đặt hàng trực tiếp trên website để mua được thuốc với chất lượng tốt và giá cả hợp lý.

Chúng tôi luôn lấy sự hài lòng của khách hàng là kim chỉ nam lớn nhất xuyên suốt mọi hoạt động.

Review của khách hàng về chất lượng thuốc

Thuốc Thần kinh D3 Hataphar có tốt không? Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi điểm lại những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Điều trị triệu chứng cảm cúm, cảm lạnh một cách hiệu quả.

- Bào chế dưới dạng viên, thuận tiện khi sử dụng và mang theo.

- Thiết kế bao bì bắt mắt.

Nhược điểm

- Thận trọng khi phối hợp với các thuốc khác.

- Có thể gây ra nhiều tác dụng phụ.

Sản phẩm tương tự
Nhỏ mũi trẻ em Elossy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Coje siro - Giảm ho, ngạt mũi
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Coldi B
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromhexine A.T 4mg/5ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Naomy bé - Làm dịu cơn ho nhanh chóng
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu tràm Khuynh diệp Ích nhi
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Phật Linh Trường Sơn 5ml
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái (cốm)
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xylogen
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Cảm xuyên hương
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anaferon for children 3mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BabyBalsam
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brauer Baby & Child Runny Nose
289.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Relenza 5mg
430.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucaphor 40 viên
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol Flu
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm Huế Cung Đình 12ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Puritan’s Pride C-500mg
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parabest extra
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Tây Bắc 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eumintan
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Befadol CF
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh Dầu Khuynh Diệp Konoha
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Xông Euca-OPC
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Niệm Từ Am Hiếu Tử Xuyên Bối Tỳ Bà Cao 75ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm HOBEZUT không đường
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Travicol Flu (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epofluden
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eugica
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Eugica Cold & Flu
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Travicol 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Camcum Tín Phong (Hộp 100 viên)
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Trung Ương 1
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Prumicol flu 500
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Flu
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho viên ngậm Bảo Thanh hộp 20 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha Chysin-Daktin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycozym
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Strepsils Orange with vitamin C
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Heviho
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr.Sutsit 100ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr. Sutsit 5ml - Giảm ho, sổ mũi an toàn cho trẻ
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gadoxime 200
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heviho
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextusol
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Golanil Junior Spray Orale
360.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jettan
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho trẻ em OPC
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetab extra
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 200
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycough
88.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca Fort
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Phế Nhất Long
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP - Pregflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Xuyên tâm liên Nano
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pherefazyn
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hocam QT
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Ong Nâu Ivy Andro
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasika
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Bách bộ Mom and baby
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Ong Nâu
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euca Fast
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Prospan
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Eucatana
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Lykopen
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sonacmuc
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Thymus SanfoBee
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Blue-Cold-Tab
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid 125mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mitux 200mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Triamcinolone 4mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome - air 60
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome-air 120
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kim Long
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Binozyt 200mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acnequidt 20ml - Đặc trị mụn trứng cá
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Happy Xoang
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ospay
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nostravin
9.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babytrim-New alpha
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mekophar
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0,05%
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasonex 0,05% 60 doses
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin 4200 IU
39.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agenytin 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fitorhi - F - Đánh bay viêm mũi, viêm xoang
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,1%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agerhinin 15ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhinidol
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexavel Spray 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rovanten 40mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novafex
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tauxiz - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn hô hấp
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pricefil 250mg/5ml (lọ 60ml)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fogum 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 375mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azitnic 500mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tavanic 500mg - Trị viêm phổi hiệu quả
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dinpocef 200mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefimed 200mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bifucil 500mg - KHÁNG SINH trị viêm phổi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azipowder 200mg/5mg - Trị NHIỄM KHUẨN hô hấp
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zitromax 200mg/5ml
122.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 500mg
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medoclav 625mg - Trị NHIỄM KHUẨN HÔ HẤP
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SULCILAT 250mg/5ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 1,5g
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fugentin 1000mg (viên)
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxaval 500mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 625mg - Điều trị VIÊM HÔ HẤP kéo dài
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Orelox 100mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300 DHG
188.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby Septol
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cephalexin 500mg Dopharma - Điều trị nhiễm khuẩn tiêu hóa
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Pharbaco - Điều trị NHIẾM KHUẨN hô hấp
82.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinnat Suspension 125mg/5ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100mg Brawn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid Forte 500mg
485.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Toraxim 400mg/50ml - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn hô hấp
102.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarithromycin STADA 500mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Mekophar - Điều trị NHIỄM KHUẨN hiệu quả
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hagimox 250mg
25.000đ 30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi thông xoang Nam Dược
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimeseptol
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefprozil 250-US: Kháng sinh trị nhiễm khuẩn
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi người lớn Elossy+
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fortdinir
93.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Aladka 15ml - Chấm dứt ngứa mũi, chảy nước mũi
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasam Trẻ em 70ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Otrivin 0.1%
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0.1%
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xisat for Adult 75ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azicine 250mg (viên) - Đánh bay vi khuẩn gây bệnh
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Usatrypsin
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc nhỏ mũi Iliadin Baby - Thông thoáng mũi xoang
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Taxetil 50ml
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dalacin C 300mg/2ml
192.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha-CHYMOTRYPSIN Euvipharm - Chống viêm, giảm phù nề
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,05%
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mufecin nasal spray 18ml
355.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dalacin C 600mg/4ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefalexin 500mg Domesco
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
6.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Stafloxin 500
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Brawn
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augxicine 250mg/31,25mg
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ery Children enfants 250mg
144.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ampicilin 500mg (Thephaco)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Nazal
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sodinir 125
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pronano Ag nano 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rabeolone
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ziptum sachet
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinecox 400
1.020.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kimoral - S
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azismile 200mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klamentin 875/125
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Choncylox 500mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seonocin
990.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TheKatadexan
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Iliadin Child
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poema
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Virclath 500mg
690.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sinus Plus
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atoz 200
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kobayashi Chikunain Nhật Bản
600.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tacerax 125mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 125-HV
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doximpak 100 Tab
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pivicol 150
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Mũi - Xoang Rhinassin - OPC - Xua tan nghẹt mũi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alembic Lamiwin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc Thảo dược Xoangspray - Giảm ngay tắc nghẹt mũ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levogolds 750mg/150ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Safelevo 750
540.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxsafe 400 - Kháng sinh trị nhiễm khuẩn hô hấp
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharmox 500mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ALLEX
1.650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levobac 150ml IV Infusion
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tenco 300mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oxnas Duo suspension 50ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromanase
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefurobiotic 500
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moxetero 400mg
950.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nilibac 500
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cimrinat 500
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fabamox 500
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ciprobay 400mg
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tabazo Inj
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tenafotin 1000
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biocetum 1g
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Volexin 250
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ingaron 200 DST
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Getmoxy 400mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tedini 300mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
VPClary 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimoxtal 500/250
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Samnir 250mg/5ml
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyfaclor 500mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nước xịt Xoang Mũi LB
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mepoly 10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tenadinir 300mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zaromax 500 - Diệt khuẩn vượt trội
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
LevoDHG 500
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zelfamox 875/125 DT.
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zelfamox 500/125 DT.
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngũ Sắc Đơn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ArdineClav 500/125 (viên)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Galoxcin 750/150ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otriven 0,025%
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avelox 400mg
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 250mg
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SRK Saltmax
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefprozil 500-US
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefpodoxim 100-CGP
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azithromycin 250mg Armephaco
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefuroxim 500mg VPC
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiodase
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Curam 1000mg
850.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefaclor 125mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc Kids 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Agernin Plus
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acigmentin 1000
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceclor 125mg/5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Polydoxancol 5ml
12.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Negacef 750 mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Thảo Mộc Sinus Aid Cameli
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tussis Uk
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Carflem
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sterimar Nose Hygiene and Comfort
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetylcystein EG 200mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
LevoQuin 500
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cepoxitil 100
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cepoxitil 100 Sachet
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cepoxitil 200
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kozo Sea Baby
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
LevoQuin 250
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngũ sắc Spray
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FreeNOSE Adult
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt thông mũi xoang Tapuco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chymobest
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Toco Season
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ampicilin 500mg TW1
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300mg TV.Pharma
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi thông xoang Sanfo
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augbactam 562.5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Muối tinh An Phú 4,5 Gam
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dung dịch xịt mũi họng Ecto Shine
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nước biển sâu Sea SanfoBee
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xoang Vshine Gold
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medi X
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trikadinir 300
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phabalysin 100
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zebacef 125mg/5ml
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 500mg/125mg
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Balytol Tab
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spray Cosinus
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ADKold-New For Children
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cidetuss
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nobesta
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan (lọ 100 viên)
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tusspol
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Antituss Plus 60ml - Cắt nhanh cơn HO
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacodex
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paratriam 200mg Powder
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên hương chỉ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Tràm Khuynh Diệp Therapy 3M
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm SPCV
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euginca Fort
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Kid Defensa
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà gừng Đại Uy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Hà Thành
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovshine jelly
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ