Thần kinh D3

Thuốc - Giảm đau
HM1990
(4.50 sao/ 2 lượt đánh giá)

Thuốc Thần kinh D3 chứa các thành phần chính: Paracetamol, Codein phosphat, Cafein. Thuốc giúp giảm đau hiệu quả khi đau bụng kinh, đau đầu, đau xương khớp,...

Hộp 100 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm Hà Tây (HATAPHAR)
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 1 tuổi
Thời điểm sử dụng? Trước, trong hoặc sau ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
56.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633

Thuốc Thần kinh D3 là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây.

Địa chỉ: La Khê, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam.

Quy cách đóng gói

Hộp gồm 1 lọ 100 viên.

Dạng bào chế

Viên nén.

Thành phần

Mỗi viên thuốc Thần kinh D3 chứa:

- Paracetamol 200mg.

- Codein phosphat 5mg.

- Cafein 20mg.

- Tá dược vừa đủ 1 viên.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của các thành phần chính

Paracetamol: Có tác dụng hạ sốt, giảm đau. Nó có thể làm giảm triệu chứng đau, sốt do mọi nguyên nhân gây ra nhưng không thể loại trừ được nguyên nhân đó.

Codein phosphat: Có tác dụng giảm đau nhưng yếu. Tuy nhiên, khi kết hợp cùng Paracetamol, chúng làm tăng tác dụng giảm đau. Vì vậy, giúp giảm đau nhanh và hiệu quả.

Cafein: Thuộc nhóm thuốc kích thích thần kinh trung ương. Nó kích thích chọn lọc và tăng hưng phấn trên vỏ não, do đó, làm tăng khả năng tập trung, giảm mệt mỏi, buồn ngủ,...

Chỉ định

Dùng thuốc Thần kinh D3 để giảm đau trong các trường hợp đau xương khớp, đau đầu, đau dây thần kinh, đau bụng kinh.

Cách dùng

Cách sử dụng

Dùng đường uống.

Nên nuốt nguyên viên, không được nhai hay nghiền nát do làm giảm sinh khả dụng của thuốc.

Hiệu quả điều trị không phụ thuộc vào sự có mặt hay không của thức ăn. Do đó, có thể uống thuốc trước, trong hoặc sau ăn đều được.

Liều dùng

Đối với từng trường hợp bệnh nhân cụ thể sẽ có mức liều điều trị khác nhau. Tuy vậy, mức liều để tham khảo được đưa ra là:

- Người lớn: Uống 2-3 viên/lần, ngày uống 2-3 lần. Các lần uống phải cách nhau tối thiểu 4 tiếng.

- Trẻ em trên 1 tuổi: Uống theo chỉ định của bác sĩ.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

Quên liều: Khi xảy ra quên liều, hãy uống bù liều chỉ khi còn cách thời điểm uống liều kế tiếp ít nhất 4 giờ. Tuyệt đối không được uống gấp đôi liều chỉ định. 

Quá liều:

Triệu chứng:

- Đối với Paracetamol, hậu quả của việc dùng quá liều là buồn nôn, nôn, đau bụng, mê sảng, kích động,... Các tổn thương gan nghiêm trọng thường xuyên xảy ra khi uống quá liều, nặng nhất là hoại tử gan và có thể tử vong.

- Đối với Codein phosphat, dùng quá liều gây suy hô hấp, hôn mê. Nặng có thể gây trụy tim mạch, ngừng thở và có thể dẫn đến tử vong.

Xử trí: Hãy đến ngay khoa cấp cứu gần nhất hoặc liên hệ ngay với bác sĩ để được xử trí kịp thời.

Chống chỉ định

Tuyệt đối không dùng thuốc cho:

- Người mẫn cảm hoặc dị ứng với bất cứ thành phần nào của thuốc.

- Bệnh nhân suy gan, suy thận.

- Người mắc các bệnh về tim, phổi, suy hô hấp.

- Người nhiều lần thiếu máu.

- Bệnh thiếu hụt Glucose-6-phosphat dehydrogenase.

- Trẻ em dưới 1 tuổi.

- Phụ nữ có thai.

Tác dụng không mong muốn

Đối với Paracetamol, các tác dụng phụ có thể xảy ra bao gồm:

Thường gặp: Ban đỏ, mày đay và các phản ứng dị ứng khác.

Ít gặp:

- Buồn nôn, nôn.

- Loạn tạo máu, giảm bạch cầu trung tính.

- Thiếu máu.

Hiếm gặp: Phản ứng quá mẫn.

Đối với Codein, bao gồm:

Thường gặp:

- Đau đầu, chóng mặt.

- Táo bón.

- Buồn nôn.

- Bí tiểu tiện.

- Mạch nhanh, hồi hộp.

Ít gặp:

- Ngứa, nổi mề đay.

- Đau dạ dày.

- Suy hô hấp.

- Hiếm gặp:

- Ảo giác.

- Rối loạn thị giác.

- Co giật.

- Suy tuần hoàn.

Đối với Cafein: Hiếm khi gặp các tác dụng phụ.

Ngoài ra, còn có thể xuất hiện các dấu hiệu bất thường khác trong quá trình sử dụng thuốc. Hãy báo cáo ngay với bác sĩ hoặc người có chuyên môn để được hướng dẫn kịp thời.

Tương tác thuốc

Tương tác với các loại thuốc khác:

- Các thuốc chống đông máu nhóm Coumarin và dẫn chất Indandion, do làm tăng nhẹ tác dụng chống đông của chúng, gây chảy máu kéo dài.

- Phenothiazin và các thuốc chứa Paracetamol khác do có thể làm tăng tác dụng hạ sốt, gây hạ nhiệt nghiêm trọng ở người bệnh.

- Các thuốc chống co giật như Phenytoin, Barbiturat, Carbamazepin làm tăng độc tính của Paracetamol trên gan.

- Quinidin có thể làm giảm hoặc mất tác dụng giảm đau của Codein phosphat.

Tương tác với thực phẩm:

- Rượu và các đồ uống có cồn khác có thể làm tăng độc tính của thuốc trên gan.

- Các đồ uống chứa Cafein như cà phê, socola,... do gây tăng nồng độ Cafein trong máu.

Vì vậy, để tránh tối đa các tương tác có thể xảy ra trong quá trình dùng thuốc, hãy báo với bác sĩ về tất cả các thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe, tiền sử bệnh để được cân nhắc.

Lưu ý khi sử dụng và bảo quản

Phụ nữ có thai và bà mẹ cho con bú

Phụ nữ có thai: Chống chỉ định vì thuốc gây sảy thai, quái thai, dị tật hoặc có thể gây các bất lợi khác trên thai nhi.

Phụ nữ cho con bú: Thuốc có thể bài tiết qua sữa mẹ. Do đó, không tránh khỏi những bất lợi trên trẻ bú mẹ. Chỉ dùng thuốc cho đối tượng này khi có chỉ định từ bác sĩ.

Người lái xe và vận hành máy móc

Có thể dùng cho người lái xe, vận hành máy móc do thuốc không gây buồn ngủ, giảm khả năng tập trung trên người dùng.

Lưu ý đặc biệt khác

Khi dùng thuốc Thần kinh D3 cần chú ý:

- Không dùng thuốc lâu ngày vì có thể gây lệ thuộc thuốc.

- Nên dùng thuốc vào các thời điểm cố định trong ngày để tránh quên thuốc.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản nơi khô ráo, nhiệt độ dưới 30℃.

- Để xa tầm tay trẻ em.

Thuốc Thần kinh D3 mua ở đâu? Giá bao nhiêu?

Thuốc được bán ở hầu hết các nhà thuốc, quầy thuốc trên toàn quốc. Để mua được thuốc chính hãng, giá tốt và được tư vấn cụ thể hơn, hãy liên hệ với chúng tôi qua hotline.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Ưu điểm

- Dạng viên tiện lợi, dễ uống.

- Hiệu quả điều trị tốt.

Nhược điểm

Có thể gây lệ thuộc vào thuốc khi dùng kéo dài.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Dưỡng não Tâm Phúc Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkgo Natto
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piracetam 400mg TPC
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol Fort
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Địa Căn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol 150 Flu
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ophazidon
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sarariz 5mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stasamin
338.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết thông mạch P/H lọ 250ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
13.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ibuprofen
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vibtil 250mg
255.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol F
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hugomax
670.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kiện não hoàn
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Plus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lohha Trí não
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giloba 40mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurokinat
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn Quy tỳ Tw3
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Tanaka
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà giải cảm Bảo Long
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mofen 400
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Newzlady
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ulcogen 800mg
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mescap
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió phật linh Trường sơn 1,5ml
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanakan 90 viên
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otiv 30 viên
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neni 800
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin pH8
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Leucin 500mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán hạ sốt CoolTana
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
5.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol 500mg Sterling
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao dán Salonpas
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cinnarizin 25mg (Domesco)
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doppelherz Aktiv Coenzyme Q10
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Yên Bái (vỉ)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cevinton With Coenzym Q10
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quy tỳ an thần hoàn P/H
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cedetamin
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiptipot
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibecerex 200mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerdonal 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alstuzon
2.000.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Akogin plus
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Philatop New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên dưỡng khớp Abipha
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
EVIPURE 4FLEX
285.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metrex 2,5mg
680.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitglus
325.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Wellmove
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diprospan
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lisanolona 80mg/2ml
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 120mg
605.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Febuday 40mg
490.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dandias 50mg
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Polebufen
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fastum Gel 30g
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salonpas Spray
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacses 50mg
780.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tuzamin
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FLEX UK Plus
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tisore
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurobion
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu nóng Trường Sơn
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió gừng Thái Dương 24mL
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao Sao Vàng
3.500đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kem xoa bóp Gấu Misa 30g
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sungaz
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobutane spray
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halcort-6
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Laximan
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên phong thấp Topphote
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chogotin new
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BestKhop
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Orihiro
600.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Visglutin-DC
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu lạnh xoa bóp Glucosamine Hàn Quốc
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha Chysin-Daktin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Noxa 20
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
GO-ON
780.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dolo - Neurobion
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Extract 3200mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trầu tiên thập vị
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bát vị bảo chân
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách Niên Kiện
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flex Joint
890.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Shark Cartilage Pharmekal
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Osteflex Tab 1000
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Schiff Glucosamine 1800mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bostacet
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan 500mg
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexone 0,5 mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA gel
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Najatox 40g
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Partamol 500mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ultracet
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zengesic
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramadol Capsules
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Children's Tylenol 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biragan Kids 325mg
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tatanol 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biviflu
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YSP Uripax 200mg
715.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zytee 10ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 150mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol sủi
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 300mg
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Long huyết P/H
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
143.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Difelene 50mg
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 100mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celebrex 200mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol 25mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Indomethacin 25mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren Emulgel
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anginovag
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 75mg/3ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mobic 15mg/1.5ml
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thylmedi 4mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo-Nidal
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 30mg
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclovat suppo 100
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brexin
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 4mg
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Otrivin 0.05%
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 4mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dentanalgi
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel Nociceptol 40ml
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao xoa bách xà
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol Kabi 1000
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AlphaDHG
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Codeine
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Perfalgan 10mg/ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren SR 75mg
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brufen 100mg/5ml
12.500đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Profen 100mg/10ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt lạnh giảm đau Etyl-CO2
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
OP.ZEN Viên tiêu sưng giảm đau
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 50μg/h
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Magrax
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nisitanol 20mg/2ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nutri DHA Drops
275.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobimol
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YURAF tab.
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daitos Inj.
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhumedol 150
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infulgan
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Babypain
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin MKP 81
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spasmaverine
36.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parazacol 1000
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tydol Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fahado 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacold
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Feparac
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BFS-Paracetamol
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Apotel max
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ