Tana-Bupagic F

Thuốc không kê đơn - Giảm đau, hạ sốt
(5.00 sao/ 2 lượt đánh giá)

Thuốc Tana-Bupagic F kết hợp Paracetamol và Ibuprofen. Thuốc có tác dụng trong giảm đau từ nhẹ đến vừa như đau đầu, đau lưng, đau cơ, đau bụng kinh, đau họng, sốt,...

Hộp 10 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm Thành Nam
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 18 tuổi
Thời điểm sử dụng? Sau bữa ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
0đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
1900888633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 1900 888 633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Tana-Bupagic F là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty TNHH SX-TM Dược phẩm Thành Nam.

Quy cách đóng gói

Hộp 10 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nén.

Thành phần

Trong mỗi viên có chứa:

- Paracetamol 500mg.

- Ibuprofen 200mg.

- Tá dược vừa đủ.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của các thành phần chính trong công thức

- Paracetamol:

+ Là chất chuyển hóa có tác dụng dược lý của Phenacetin, giúp giảm đau và hạ sốt đặc hiệu.

+ Cơ chế tác dụng: Ngăn chặn quá trình tổng hợp Prostaglandin chính tại thần kinh trung ương. Nó ức chế tổng hợp serotonin nên ngăn cản quá trình truyền tín hiệu đau trong tuỷ sống. 

- Ibuprofen: 

+ Là thuốc chống viêm NSAIDs, thuộc dẫn xuất từ acid propionic. 

+ Có tác dụng giảm đau, hạ sốt và chống viêm. Tác dụng hạ sốt mạnh hơn Aspirin nhưng yếu hơn Indomethacin.

+ Cơ chế tác dụng: Ức chế Prostaglandin synthetase nên ngăn tạo ra Prostaglandin, Thromboxan và các sản phẩm khác của COX. 

+ Nó cũng ức chế Prostacyclin ở thận nên có nguy cơ ứ nước.

- Kết hợp 2 thành phần trên làm tăng tác dụng hiệp đồng giảm đau, thích hợp cho những cơn đau đòi hỏi sự giảm đau mạnh.

Chỉ định

Thuốc Tana-Bupagic F được dùng để làm giảm các cơn đau từ nhẹ đến trung bình như: 

- Đau đầu, đau nửa đầu.

- Đau lưng, đau cơ, đau xương khớp.

- Đau bụng kinh, đau răng.

- Giảm triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm, đau họng, sốt.

Thuốc phù hợp trong các trường hợp đau không đáp ứng với Paracetamol hay Ibuprofen khi dùng đơn lẻ.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Sử dụng đường uống.

- Nuốt nguyên viên với lượng nước vừa phải.

- Thời điểm sử dụng: Sau bữa ăn.

Liều dùng

Tuân theo chỉ định của bác sĩ. Tham khảo liều như sau:

- Người lớn: Dùng 1-2 viên/lần, nhắc lại liều sau 6 giờ nếu cần thiết. Liều tối đa không được vượt quá 6 viên/ngày.

- Người cao tuổi: Không cần hiệu chỉnh liều nhưng để giảm thiểu tác dụng phụ nên dùng liều thấp và thời gian ngắn nhất có hiệu quả.

- Trẻ em chưa đủ 1 tuổi: Khuyến cáo không sử dụng.

- Báo cáo ngay với bác sĩ khi thấy triệu chứng không giảm sau 3 ngày sử dụng. 

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

*Quên liều: Uống bù liều đó ngay khi nhớ ra. Bỏ qua liều đã quên nếu gần đến giờ dùng liều tiếp theo, uống liều tiếp theo như dự định.

*Quá liều:

Triệu chứng: 

- Liên quan đến Paracetamol:

+ Liều gây tổn thương gan ở người trưởng thành từ 10g trở lên. Đối với một số trường hợp có bệnh nền hoặc dùng phối hợp với các thuốc khác thì liều 5g đã có thể gây tổn thương gan.

+ Trong 24 giờ đầu quá liều xuất hiện triệu chứng buồn nôn, nôn, chán ăn, đau bụng.

+ Sau 12-48 giờ, tình trạng tổn thương gan có thể rõ ràng.

+ Ngoài ra, có thể xảy ra bất thường về chuyển hoá glucose, nhiễm toan. 

+ Trường hợp ngộ độc nặng, suy gan có thể tiến triển đến xuất huyết, hạ đường huyết, phù não, hoại tử ống thận khiến thắt lưng bị đau, đi tiểu ra máu. Rối loạn nhịp tim và viêm tuỵ đã được báo cáo.

- Liên quan đến Ibuprofen:

+ Liều quá liều ở trẻ em là hơn 400mg/kg. Đối với người lớn, quá liều phải đánh giá trên từng cá thể vì mức độ đáp ứng thuốc là khác nhau.

+ Các triệu chứng: Buồn nôn, nôn, đau thượng vị, tiêu chảy, ù tai, đau đầu, chảy máu đường tiêu hoá.

+ Trường hợp ngộ độc nặng, có thể gây kích thích hệ thần kinh trung ương, buồn ngủ hoặc hôn mê, co giật. Có thể gây nhiễm toan chuyển hoá, kéo dài thời gian Prothrombin, suy thận cấp, tổn thương gan, làm nặng cơn hen.

Cách xử trí: Nếu chẳng may dùng quá liều và xuất hiện các tác dụng phụ nghiêm trọng, đến ngay trung tâm y tế để được xử lý kịp thời.

Chống chỉ định

Thuốc Tana-Bupagic F không được sử dụng cho những trường hợp sau:

- Quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào trong công thức.

- Đã từng bị loét hoặc chảy máu đường tiêu hoá do dùng các thuốc NSAIDs, loét dạ dày tiến triển.

- Đang sử dụng thuốc chống đông Coumarin.

- Suy gan, suy thận, suy tim nặng.

- Kết hợp với các thuốc NSAIDs bao gồm cả thuốc ức chế chọn lọc COX2 hoặc các thuốc chứa thành phần Paracetamol.

- Phụ nữ trong 3 tháng cuối của thai kỳ.

Tác dụng không mong muốn

Một số tác dụng phụ mà bệnh nhân có thể gặp phải trong thời gian sử dụng thuốc như:

- Thường gặp:

+ Đau bụng, tiêu chảy, khó tiêu, buồn nôn, nôn.

+ Tăng ALT, GGT và các chỉ số chức năng gan bất thường.

+ Tăng Creatinin và ure huyết.

- Ít gặp:

+ Nhức đầu, chóng mặt.

+ Đầy hơi, táo bón.

+ Phát ban, viêm ngứa, nổi mề đay, sưng và phù nề.

- Hiếm gặp:

+  Loét dạ dày, thủng hoặc chảy máu đường tiêu hoá.

+ Viêm loét dạ dày và đại tràng, bệnh Crohn.

- Rất hiếm gặp:

+ Rối loạn tạo máu: Mất bạch cầu hạt, thiếu máu bất sản, giảm bạch cầu trung tính, tiểu cầu.

+ Phản ứng quá mẫn, sốc phản vệ.

+ Lẫn lộn, trầm cảm và ảo giác.

+ Rối loạn thị giác.

+ Ù tai và chóng mặt.

+ Phù, tăng huyết áp, suy tim.

+ Hen suyễn, co thắt phế quản, khó thở.

+ Chức năng gan bất thường, viêm gan, vàng da.

+ Tăng tiết mồ hôi, ngứa, tróc vảy, hồng ban đa dạng, hội chứng Steven-Johnson,...

+ Viêm thận kẽ, hội chứng thận hư, suy thận cấp và mạn.

+ Mệt mỏi và khó chịu.

Nếu thấy bất kỳ tác dụng phụ nào, thông báo ngay cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để được xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Một số tương tác đã được báo cáo, bao gồm:

- Liên quan đến Paracetamol:

+ Không dùng chung với các chế phẩm Paracetamol vì làm gia tăng tác dụng phụ nghiêm trọng.

+ Tăng nồng độ của Cloramphenicol trong máu.

+ Cholestyramin: Làm giảm sinh khả dụng của Paracetamol.

+ Metoclopramid và Domperidon: Tăng khả năng hấp thu Paracetamol nhưng không nhất thiết phải tránh dùng đồng thời.

+ Warfarin: Tăng tác dụng chống đông máu, làm tăng nguy cơ chảy máu khi sử dụng Paracetamol dài ngày.

- Liên quan đến Ibuprofen:

+ Chống chỉ định khi kết hợp với các thuốc NSAIDs, bao gồm chất ức chế chọn lọc COX-2 vì có nguy cơ làm tăng các phản ứng bất lợi nghiêm trọng.

+ Thuốc chống đông máu (Warfarin): Tăng nguy cơ chảy máu.

+ Thuốc hạ huyết áp bị giảm tác dụng khi dùng chung với Ibuprofen.

+ Thuốc chống kết tập tiểu cầu và chất ức chế tái hấp thu Serotonin có chọn lọc: Tăng nguy cơ chảy máu dạ dày.

+ Glycosid tim: Tăng độc tính và có thể làm trầm trọng suy tim.

+ Ciclosporin, Tacrolimus: Tăng độc tính trên thận.

+ Corticosteroid: Có nguy cơ gây loét và chảy máu đường tiêu hoá.

+ Thuốc lợi tiểu: Giảm tác dụng của thuốc lợi tiểu và tăng nguy cơ độc với thận.

+ Lithi, Methotrexate bị giảm đào thải khi dùng chung với Ibuprofen.

+ Mifepriston bị giảm tác dụng nếu dùng đồng thời với Ibuprofen.

+ Thuốc kháng sinh nhóm Quinolon: Tăng nguy cơ gây co giật.

+ Zidovudin: Tăng độc tính huyết học.

Để đảm bảo an toàn và hiệu quả, hãy báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng và các bệnh khác đang mắc phải.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: Chưa có đủ dữ liệu nghiên cứu về việc sử dụng thuốc trong thời gian mang thai. Những đã có báo về trường hợp thuốc NSAIDs có thể làm tăng nguy cơ đóng sớm ống động mạch. Do đó, chống chỉ định sử dụng thuốc trong 3 tháng cuối thai kỳ. Cân nhắc kỹ lưỡng giữa lợi ích và nguy khi sử dụng trong 6 tháng đầu thai kỳ.

- Bà mẹ cho con bú: Mặc dù cả hoạt chất Paracetamol và Ibuprofen đều phân bố được vào trong sữa mẹ nhưng không ảnh hưởng đến lâm sàng do chỉ tiết một lượng rất nhỏ. Do đó, không cần ngưng cho trẻ bú nếu điều trị thuốc trong thời gian ngắn.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Chưa có nghiên cứu về ảnh hưởng của thuốc đối với khả năng lái xe và vận hành máy móc. Tuy nhiên, thuốc có thể gây ra những cơn đau đầu, mệt mỏi, chóng mặt, rối loạn thị giác,... Thận trọng khi dùng cho những đối tượng này.

Lưu ý đặc biệt khác

- Thận trọng khi sử dụng cho những đối tượng sau:

+ Bệnh nhân xơ gan không do rượu.

+ Người cao tuổi do có thể làm gia tăng tác dụng phụ.

+ Người mắc bệnh tim mạch do có nguy cơ xuất hiện biến cố huyết khối tim mạch.

+ Có tiền sử mắc các bệnh hen, viêm phế quản.

+ Bệnh nhân có tiền sử viêm loét đại tràng, hội chứng Crohn do NSAIDs.

- Không nên sử dụng thuốc cho những phụ nữ đang khó thụ thai hoặc điều trị vô sinh.

- Có thể làm tăng nguy cơ viêm màng não vô khuẩn khi dùng cho những người bị lupus hệ thống và mô liên kết hỗn hợp.

- Vì thuốc có chứa tinh bột mì nên không dùng cho những người dị ứng bột mì.

Điều kiện bảo quản

- Nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng.

- Để xa tầm nhìn và tầm với của trẻ.

- Không sử dụng khi hết hạn sử dụng in trên bao bì.

Thuốc Tana-Bupagic F giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc Tana-Bupagic F đang được bán trên thị trường tại một số nhà thuốc, quầy thuốc với nhiều mức giá khác nhau. Để mua được thuốc đảm bảo chất lượng với giá cả phải chăng, quý khách hàng hãy đặt mua với chúng tôi thông qua số Hotline hoặc đặt trực tiếp trên website.

Sức khỏe của bạn là sự quan tâm lớn nhất của chúng tôi. Sự tin tưởng của bạn là động lực thúc đẩy sự phát triển của cả hệ thống Central Pharmacy.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Tana-Bupagic F có tốt không? Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi điểm lại những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Dạng viên thuận tiện khi sử dụng và mang theo.

- Hiệu quả trong cao trong điều trị các chứng đau vừa và nhẹ khi sử dụng đơn độc Paracetamol và Ibuprofen không hiệu quả.

- Giá thành hợp lý.

Nhược điểm

- Không dùng được cho phụ nữ ở giai đoạn 3 tháng cuối của thai kỳ.

- Có nhiều tác dụng phụ và tương tác thuốc.

- Nguy hiểm dùng thuốc quá liều.

- Thận trọng khi dùng cho người cao tuổi, người có tiền sử bị hen, viêm loét đường tiêu hoá,...

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

1900888633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
9.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
800.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
315.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
39.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
850.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
485.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
11.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
73.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
275.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
710.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
36.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
800.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ