Rutantop 70ml

Thuốc không kê đơn - Chống dị ứng
AA377
(4.50 sao/ 2 lượt đánh giá)

Thuốc Rutantop có chứa thành phần Fexofenadin hydroclorid. Thuốc có tác dụng hiệu quả trong điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa, làm giảm mày đay mạn tính vô căn ở trẻ và người lớn.

Hộp 1 chai 70ml Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm và Sinh học Y tế
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Từ 6 tháng trở lên
Thời điểm sử dụng? Không phụ thuộc vào bữa ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
170.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Rutantop là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty Cổ phần Dược phẩm và Sinh học Y tế.

Quy cách đóng gói

Hộp 1 chai 70ml.

Dạng bào chế

Siro dạng hỗn dịch.

Thành phần

Mỗi 5ml siro có chứa:

- Fexofenadin hydroclorid 30mg.

- Tá dược vừa đủ 5ml.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của Fexofenadin hydroclorid

- Fexofenadin hydroclorid là một chất chuyển hóa có hoạt tính của terfenadin, cùng cạnh tranh với histamin tại các thụ thể H1 ở đường tiêu hóa, mạch máu và hô hấp. Có tác dụng điều trị trong viêm mũi dị ứng theo mùa, làm giảm mày đay mạn tính vô căn ở trẻ và người lớn.

- Là thuốc kháng histamin có tác dụng kéo dài để điều trị dị ứng, không có tác dụng gây ngủ. Tác dụng kháng histamin có thể kéo dài hơn 12 giờ.

Chỉ định

Rutantop được sử dụng trong các trường hợp:

- Điều trị triệu chứng trong viêm mũi dị ứng theo mùa.

- Mày đay mạn tính vô căn ở trẻ em vào người lớn.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Thuốc dùng đường uống. Không uống thuốc với nước hoa quả.

- Thời điểm dùng thuốc không phụ thuộc vào bữa ăn.

- Lắc đều trước khi sử dụng.

Đọc thêm: [TOP 7] Cách chữa viêm mũi dị ứng tại nhà đơn giản, hiệu quả

Liều dùng

Liều lượng được chỉ định theo từng trường hợp bệnh khác nhau. Liều dùng khuyến cáo được đưa ra như sau:

- Viêm mũi dị ứng:

+ Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 10ml x 2 lần/ngày hoặc 30ml x 1 lần/ ngày.

+ Trẻ em từ 2 - 12 tuổi: 5ml x 2 lần/ ngày.

- Mày đay mạn tính vô căn: 

+ Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 10ml x 2 lần/ngày hoặc 30ml x 1 lần/ ngày.

+ Trẻ em từ 2 - 12 tuổi: 5ml x 2 lần/ ngày.

+ Trẻ em từ 6 tháng đến 2 tuổi: 2,5ml x 2 lần/ ngày.

- Người già và suy thận:

+ Trẻ em từ 12 tuổi trở lên và người lớn bị suy thận: Liều ban đầu 10ml/lần/ngày, sau đó điều chỉnh theo chức năng thận.

+ Trẻ em từ 2 tuổi đến 12 tuổi bị suy thận: 5ml/lần/ngày.

+ Trẻ em từ 6 tháng tuổi đến 2 tuổi: 2,5ml/lần/ngày.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

Quên liều:

- Dùng bổ sung ngay khi nhớ ra.

- Nếu gần với thời điểm dùng liều tiếp theo, bỏ qua liều đã quên. Không uống gấp đôi để bù liều.

Quá liều: 

- Các báo cáo về các trường hợp quá liều còn hạn chế.

- Nếu gặp các dấu hiệu buồn ngủ, chóng mặt, khô miệng khi dùng thuốc quá liều, báo ngay cho bác sĩ hoặc đến trung tâm y tế gần nhất để được điều trị kịp thời.

Chống chỉ định

Không sử dụng cho người nhạy cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

Tác dụng không mong muốn

Trong quá trình sử dụng thuốc có thể gặp các tác dụng bất lợi đối với sức khỏe theo tần suất cụ thể dưới đây sau:

- Thường gặp: Buồn ngủ, đau đầu, chóng mặt, buồn nôn, khó tiêu, dễ bị nhiễm virus như cảm, cúm, đau bụng kỳ kinh nguyệt,...

- Ít gặp: Sợ hãi, rối loạn giấc ngủ, ác mộng, khô miệng, đau bụng.

- Hiếm gặp: Ban, mày đay, ngứa, phù mạch, tức ngực, khó thở, sốc phản vệ.

Trong quá trình sử dụng thuốc, nếu thấy bất kỳ tác dụng phụ nào, thông báo ngay cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để được xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Một số tương tác thuốc cần thận trọng khi phối hợp:

- Dùng chung với Erythromycin, Ketoconazol làm tăng nồng độ thuốc trong huyết tương nhưng không ảnh hưởng khoảng QT. Verapamil, các chất ức chế-glycoprotein cũng có thể làm tăng nồng độ Fexofenadin.

- Dùng đồng thời với các thuốc kháng acid chứa nhôm, magnesi sẽ làm giảm hấp thu fexofenadin, do đó các thuốc này nên sử dụng cách nhau ít nhất 2 giờ đồng hồ.

- Thuốc làm tăng nồng độ cồn, các chất an thần và các chất kháng cholinergic.

- Làm giảm nồng độ các chất ức chế acetylcholinesterase, betahistine.

- Các chất ức chế acetylcholinesterase, amphetamin, các chất kháng acid, nước ép bưởi, rifampin làm giảm nồng độ của thuốc.

Để tránh các tương tác bất lợi xảy ra, hãy báo với bác sĩ điều trị về tất cả các thuốc đã, đang và sẽ sử dụng cũng như tiền sử bệnh.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

Chưa có nghiên cứu cũng như các báo cáo về ảnh hưởng của thuốc đối với phụ nữ có thai và cho con bú. Tuy nhiên để đảm bảo an toàn, nên tham khảo ý kiến của bác sĩ trước khi dùng. 

Những người lái xe và vận hành máy móc

Gây buồn ngủ là tác dụng không mong muốn của thuốc, vì vậy cần thận trọng khi lái xe hoặc điều khiển máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

Trước khi sử dụng cần nắm rõ một số thông tin dưới đây:

- Khi đang sử dụng fexofenadin không tự ý sử dụng thuốc kháng histamin khác mà không hỏi ý kiến của bác sĩ.

- Fexofenadin làm tình trạng bệnh vảy nến nặng lên.

- Sử dụng thận trọng và điều chỉnh liều thích hợp đối với bệnh nhân có chức năng thận suy giảm, người cao tuổi thường suy giảm chức năng thận

- Không nên sử dụng thuốc với bệnh nhân có vấn đề di truyền không dung nạp fructose, thiếu enzym glucose - galactose hoặc sucrase - isomaltase.

- Độ an toàn và tính hiệu quả của thuốc cho trẻ em dưới 6 tháng tuổi chưa xác định được.

- Ngừng thuốc ít nhất 24-48 tiếng trước khi thử nghiệm kháng nguyên tiêm dưới da.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản dưới 30 độ C, tránh ánh sáng và ẩm.

- Để thuốc tránh xa tầm tay trẻ em.

Thuốc Rutantop 70ml giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Thuốc hiện được bán nhiều ở các nhà thuốc, quầy thuốc trên toàn quốc với nhiều mức giá khác nhau.

Để mua được thuốc chính hãng với giá cả hợp lý, cũng như nhận được sự tư vấn của các dược sĩ chuyên môn, hãy liên hệ với chúng tôi ngay qua hotline hoặc đặt hàng trực tiếp trên website.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc chống dị ứng Rutantop 70ml có tốt không? Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi điểm lại những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Thuốc dạng dung dịch, có mùi cam, dễ uống không gây cảm giác khó chịu.

- Giảm nhanh các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa hiệu quả.

- Điều trị cho cả người lớn và trẻ em trên 6 tháng tuổi.

- Giá thành hợp lý.

Nhược điểm

- Chưa có nghiên cứu cũng như các báo cáo về ảnh hưởng của thuốc đối với phụ nữ có thai và cho con bú.

- Gây buồn ngủ ảnh hưởng đến khả năng lái xe của người bệnh.

- Thuốc dạng dung dịch khó bảo quản, dễ bị tác động của môi trường.

- Nhiều tương tác thuốc cần chú ý khi phối hợp thuốc.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Aerius 0,5mg/ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne Siro
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast HD 180mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyzocete 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi trẻ em Elossy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Audocals 5mg
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kenacort Retard 80mg/2ml
375.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nazoster 0,05% Spr
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Triamcinolone 4mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Dophazolin 15ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome - air 60
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome-air 120
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momesone Cream - Giảm ngứa, viêm da dị ứng, vảy nến
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetimed 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Theralene 90ml
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bostanex 30ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doalgis - Giảm nhanh DỊ ỨNG
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kim Long
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Happy Xoang
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ospay
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nostravin
9.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Smart-air 10mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 16mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0,05%
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flixonase 0,05%
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasonex 0,05% 60 doses
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loral 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexihist 60ml
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xyzal 5mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agenytin 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fitorhi - F - Đánh bay viêm mũi, viêm xoang
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 75ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acritel 5mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gefbin 10mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Desloratadin 2,5mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyrtec 10mg
83.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,1%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (cốm)
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 4mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 180 - US
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 10mg
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kipel 10
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 4mg (gói)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (viên)
395.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 60 sprays
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 5mg
405.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexavel Spray 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexostad 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Dexa 5ml
5.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme CZ10
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast BD 60mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daehwa Almetamin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loravidi 10mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gupedon Cap.
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10mg
107.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilaxten 20mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 60
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Desbebe 2.5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 120
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Koredulin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekozitex 10
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 120 sprays
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi người lớn Elossy+
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezondin 80mg
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (lọ 500 viên)
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metpredni 16 A.T
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Aladka 15ml - Chấm dứt ngứa mũi, chảy nước mũi
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clorpheniramin 4 DHG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasam Trẻ em 70ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oralegic
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10 Tab.
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymmos
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cezil-D
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (Hộp 30 viên)
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc nhỏ mũi Iliadin Baby - Thông thoáng mũi xoang
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Natri Clorid 0.9% TPC
4.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bentarcin 80mg Capsule
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 5mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,05%
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bebemarks Pharmaceutial Salt
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cestasin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mufecin nasal spray 18ml
355.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyx 5mg
229.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seasonix Oral Solution
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine STELLA 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Histalong
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nozeytin-F
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 10mg
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Benadryl 10mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Nazal
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pronano Ag nano 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rabeolone
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momex Nasal Spray
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslotid 0,5mg/ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rinofil syrup 2,5mg/5ml - Trị dứt điểm viêm mũi dị ứng
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sterimar Allergic Nose
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca Fort
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flutiright 120 liều
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vương thảo kiện cốt 50g
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Promethazin 90ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Monitazone Nasal spray
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pollezin 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Erolin 1mg/ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Benita Budesonide
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucol 1,25mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TheKatadexan
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-4
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Iliadin Child
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poema
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 5mg
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Delopedil 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sinus Plus
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epidolle 80mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Allergex 8mg
535.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loratadin-US
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadirizin
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Childestimine New
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thytodux
199.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceteco Ceticent 10
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Mũi - Xoang Rhinassin - OPC - Xua tan nghẹt mũi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zensonid 0,5mg/2ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotizin 10mg
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc Thảo dược Xoangspray - Giảm ngay tắc nghẹt mũ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ventek 10mg - GIẢM NGAY hen phế quản
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BenoBoston
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 4
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Highcera
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aleradin 5mg
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levcet
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebastine Normon 10mg - Chấm dứt triệu chứng DỊ ỨNG
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
EuroDora
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bixofen 180mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 5
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebost
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ictit Syrup 60ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorucet-10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ganusa
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aticizal 2,5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanacelest
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cebastin 10
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ALLEX
1.650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tadaritin
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celezmin-Nic
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clanoz 10mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-5
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo MAX 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rolapain 80mg
370.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoseren Solution
1.400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xonatrix Forte 180mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Semozine
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mepoly 10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unorizine Syrup 30ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngũ Sắc Đơn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neocilor syrup
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgiDexclo 2mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SRK Saltmax
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezinet 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hantose 80mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 40mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Agernin Plus
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 10mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 4mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 5mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine EG 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslora 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atheren 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alegin Spray
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 180
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alorax 10mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeCezitec 5mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 120
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 60 - HV
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Inflagic
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadin 60 - HV
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 10
570.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novolegic
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 5
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Urselon 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alzyltec 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Althax 120mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Toco Season
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Methylboston 16
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobamedron 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Desloderma 5
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi thông xoang Sanfo
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SonaWELL Baby
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bedexlor Tablet (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorabay 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 16
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lexvotene-S
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dung dịch xịt mũi họng Ecto Shine
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Thymus SanfoBee
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Loratadin 10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spray Cosinus
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sona WELL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslomeyer
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 5
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoagi 5mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgimFast 180
102.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agi-Beta
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sketixe 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 10
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levofil 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roctolido
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver-DavinFrance - Thanh nhiệt, giải độc GAN
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovenia Plus - Tăng cường chức năng gan KHỎE MẠNH
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heparos
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tribetason 10g
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Actiso Đà Lạt
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc lợi gan mật BAR 60 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic Plus
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu độc TÍN PHONG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Fexo 60
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên sủi Thanh nhiệt - Mát gan
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao khô Actiso Kim Ngân
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HB Digic
2.100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu phong nhuận gan số 40
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bar 180 viên
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cimacin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avigly
590.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic new
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HP - Giải độc gan
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Cystine Phils-Lin
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FexoBoston 180
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhuận gan lợi mật Foripharm
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynaphytol
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Presdilon 0,5mg
595.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Theratussine 5mg
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo Max
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abivina
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bibiso
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Boganic Kid 100ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Likid
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Caduva Siro CQC
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Can 3M
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan Thanh Nhiệt Mát Gan
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mát Gan Tiêu Độc Ukids - Thanh nhiệt giải độc cơ thể
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver EU
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acumino Baby
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Green Kids Navasco
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jubeely Tâm Phúc
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh nhiệt tiêu độc SanfoBee
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cà gai leo 1500
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ