Polebufen

Thuốc không kê đơn - Giảm đau
HM3000
(5.00 sao/ 1 lượt đánh giá)

Thuốc Polebufen có thành phần chính là Ibuprofen. Thuốc có công dụng đặc trị làm giảm triệu chứng các cơn đau từ nhẹ đến trung bình, giúp giảm đau bụng kinh, đau hậu phẫu, đau dây thần kinh, đau khớp,...

Hộp 1 lọ 120ml Xuất xứ: Ba Lan
Thương hiệu Medana Pharma Spółka Akcyjna
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 3 tháng tuổi
Thời điểm sử dụng? Trong hoặc sau ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
120.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Polebufen là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Medana Pharma Spółka Akcyjna.

Quy cách đóng gói

Hộp 1 lọ 120ml.

Dạng bào chế

Hỗn dịch uống.

Thành phần

Thuốc Polebufen có chứa những thành phần sau:

- Ibuprofen 100mg/5ml.

- Tá dược vừa đủ 120ml.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của Ibuprofen

- Ibuprofen là thuốc thuộc nhóm NSAID, là dẫn xuất của acid Propionic. Dùng để giảm đau, hạ sốt, chống viêm.

- Cơ chế: ức chế Enzym Prostaglandin Synthetase, ngăn cản quá trình tổng hợp PG, Thromboxan. Đồng thời, cũng ức chế Prostacyclin ở thận, tăng ứ nước ở thận.

- Có tác dụng hạ sốt mạnh hơn Aspirin, tác dụng chống viêm mạnh và hiệu quả trong điều trị viêm khớp dạng thấp, lo âu, căng thẳng. Tác dụng giảm đau hiệu quả trong điều trị đau dây thần kinh, đau bụng kinh.

Chỉ định

Thuốc Polebufen được chỉ định trong các trường hợp sau:

- Giảm đau cơ từ nhẹ đến trung bình, triệu chứng đau đầu, đau tai, đau răng, đau lưng.

- Dùng khi có chấn thương nhỏ như bong gân,...

- Giảm đau, chống viêm trong điều trị đau bụng kinh, đau dây thần kinh, đau sau phẫu thuật, viêm khớp dạng thấp.

- Một số tình trạng viêm như viêm Burs, viêm Tenisynov, viêm gân, đau thắt lưng.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống.

- Thời điểm uống: cùng hoặc không cùng với thức ăn.

- Dùng dụng cụ đong một lượng hỗn dịch đủ liều, rồi uống trực tiếp. Chú ý lắc đều trước khi dùng.

Liều lượng

Tùy thuộc vào từng bệnh khác nhau, dùng theo hướng dẫn chỉ định của bác sĩ. Có thể tham khảo liều dùng như sau:

Đối với người lớn, người già, trẻ em trên 12 tuổi:

- Liều khuyến cáo: 10-20ml/lần, ngày uống không quá 3 lần.

- Khoảng cách giữa 2 liều dùng từ 4-6 giờ.

Trẻ em dưới 12 tuổi, ngày dùng không quá 4 lần:

- Trẻ 3-6 tháng nặng hơn 5kg: 2,5ml/lần.

- Trẻ từ 6- 11 tháng tuổi: 2,5ml/lần.

- Trẻ từ 1-4 tuổi: 5ml/lần.

- Trẻ từ 4-7 tuổi: 7,5ml/lần.

- Trẻ từ 7-12 tuổi: 10ml/lần.

- Không dùng cho trẻ dưới 3 tháng tuổi.

Quá liều và xử trí khi quên liều:

Quên liều:

- Khi quên uống thuốc, uống ngay thuốc khi nhớ ra càng sớm càng tốt. Nếu thời điểm nhớ ra gần liều kế tiếp, bỏ qua liều này, dùng thuốc theo lịch trình cũ.

- Không dùng 2 liều cùng lúc.

Quá liều:

- Triệu chứng: nôn, buồn nôn, đau thượng vị, tiêu chảy, buồn ngủ, ù tai, nhức đầu, thậm chí gây xuất huyết tiêu hóa, hôn mê, co giật.

- Xử trí: khi xuất hiện những biểu hiện như trên, liên hệ với bác sĩ để có biện pháp xử trí kịp thời.

Chống chỉ định

Không dùng thuốc Polebufen trong các trường hợp sau:

- Người mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

- Bệnh nhân từng có phản ứng quá mẫn như hen suyễn, viêm mũi, phù mạch, nổi mề đay,...

- Tiền sử loét dạ dày hoặc xuất huyết dạ dày.

- Suy gan, suy thận, suy tim nặng.

- 3 tháng cuối thai kỳ.

- Bệnh di truyền không dung nạp Fructose.

Tác dụng không mong muốn

Khi sử dụng thuốc, có thể gặp phải tác dụng phụ như sau:

- Đau bụng, buồn nôn, khó tiêu.

- Tiêu chảy, đầy hơi, táo bón, nôn, đau đầu.

- Viêm màng não, suy thận cấp.

- Rối loạn gan, rối loạn tạo máu, phù.

- Tăng huyết áp, suy tim.

- Loét dạ dày, thủng hoặc xuất huyết tiêu hóa, viêm dạ dày cấp.

Nếu bạn thấy những biểu hiện bất thường như trên, báo ngay cho bác sĩ, dược sĩ để được tham vấn và có biện pháp xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Thận trọng khi sử dụng thuốc Polebufen với các thuốc sau:

- Thuốc chống đông máu: tăng cường tác dụng chống đông máu.

- Thuốc chống tăng huyết áp, thuốc lợi tiểu: Ibuprofen làm tăng tác dụng của 2  loại thuốc này, thậm chí gây độc trên thận.

- Corticosteroid, thuốc chống kết tập tiểu cầu, thuốc ức chế chọn lọc Serotonin: tăng nguy cơ loét dạ dày, chảy máu đường tiêu hóa.

- Các Glycosid tim: trầm trọng thêm suy tim.

- Cyclosporin, Tacrolimus: tăng nguy cơ nhiễm độc trên thận.

Để tránh các tương tác bất lợi ảnh hưởng đến hiệu quả điều trị và đảm bảo an toàn, hãy thông báo cho bác sĩ về tất cả các loại thuốc đang dùng.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ có thai và bà mẹ cho con bú

Phụ nữ có thai:

- Đã có báo có cho thấy, trong 6 tháng đầu thai kỳ không gây ảnh hưởng, tuy nhiên dùng thuốc trong 3 tháng cuối có thể gây đóng ống động mạch ở trẻ.

- Không nên dùng thuốc khi đang thai nghén.

Bà mẹ cho con bú: thuốc có bài tiết qua sữa mẹ với lượng rất nhỏ, không gây ảnh hưởng. Tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Thuốc có thể gây buồn ngủ, chóng mặt hoặc nhìn mờ làm giảm khả năng làm việc của người lái xe, vận hành máy móc.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản thuốc ở nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh sáng.

- Nhiệt độ từ 15 - 30 độ C.

- Để tránh xa tầm tay trẻ em.

Thuốc Polebufen mua ở đâu? Giá bao nhiêu?

Hiện nay, thuốc được bán tại nhiều nhà thuốc trên toàn quốc với nhiều mức giá khác nhau. Hãy liên hệ với chúng tôi thông qua website hoặc số hotline để được tư vấn và có những ưu đãi tốt về giá thuốc.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Ưu điểm

- Giúp giảm thiểu nhanh chóng các triệu chứng viêm, đau.

- Dạ thuốc dễ sử dụng và bảo quản.

Nhược điểm

- Không dùng được trên phụ nữ có thai và trẻ dưới 3 tháng tuổi.

- Dạng thuốc là hỗn dịch, nên độ ổn định kém, và khi phân liều cần dùng dụng cụ, khó phân liều đúng.

Sản phẩm tương tự
Viên dưỡng khớp Abipha
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Evipure 4Flex
285.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metrex 2,5mg
680.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitglus
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Wellmove
325.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diprospan
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lisanolona 80mg/2ml
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 120mg
605.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Febuday 40mg
490.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dandias 50mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fastum Gel 30g
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salonpas Spray
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacses 50mg
780.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tuzamin
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FLEX UK Plus
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tisore
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurobion
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu nóng Trường Sơn - Điều trị ho cảm, nhức đầu
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió gừng Thái Dương 24ml- Điều trị cảm lạnh, đau đầu, mỏi vai gáy
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao Sao Vàng
3.500đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kem xoa bóp Gấu Misa 30g - Điều trị mỏi cơ, bong gân
44.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sungaz
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobutane spray - Hết đau xương khớp
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halcort-6
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Laximan
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên phong thấp Topphote
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chogotin new
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BestKhop
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Orihiro
600.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Visglutin-DC
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu lạnh xoa bóp Glucosamine Hàn Quốc
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg - Giảm đau, chống viêm an toàn
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha Chysin-Daktin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Noxa 20
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
GO-ON
780.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dolo - Neurobion
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Extract 3200mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trầu tiên thập vị
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bát vị bảo chân
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách Niên Kiện
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flex Joint
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Shark Cartilage Pharmekal
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Osteflex Tab 1000
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Schiff Glucosamine 1800mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucomix-M 800mg
955.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phong Tê Thấp Hyđan
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tuyết liên phong thấp linh
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ostigold 500mg
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Gừng Cung Đình 12ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Satilage 750mg
360.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flexamin ASU
9.500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Osbifin 20mg
770.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ xương khớp Etica
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Cứu Việt
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phong tê thấp PV
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Tây Bắc 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nano Khop Plus
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CQC Viên Đau Vai Gáy Lạc Chẩm Gia - Hết đau vai gáy
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Dưỡng Khớp Leopass
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biromonol
520.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euxuko New
325.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diacerein 50mg Vidipha
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pheretima QT
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FENGSHI-OPC Viên phong thấp
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vượng Khớp
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Te Nhuc Chi Fast (Hộp 50 viên)
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Độc hoạt tang ký sinh OPC
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khu phong trừ thấp Neutolin
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Độc Hoạt Tang Ký Sinh. VT
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mật ong nghệ đen Ban Mê Thuột
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pure Turmeric Extract UBB
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ibuprofen 100mg/5ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 60mg
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Indomethacin 25mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn điều kinh bổ huyết - Trị rối loạn kinh nguyệt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bụng kinh khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao Ích Mẫu Đại Uy
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao Ích mẫu OPC 180ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
NO-SPA forte 80mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Điều xuân nguyệt
68.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
KingRose An điều kinh
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atocib 60
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Uphadol EXTRA
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SpasmaBoston 40mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spasmaverine
36.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phụ huyết khang
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tydol Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ích mẫu OP.CIM
23.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atocib 90
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lopenca
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Drotaverin 40mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezacosid 4mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infen-25
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Benoma tab. 100mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tenoxicam Boston 20mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Kinh Bổ Huyết Cameli
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích Mẫu HDPharma
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ huyết Khang
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac Tablets 50mg Pymepharco
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pymenospain 40mg
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mẫu Sinh Đan
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Beroxib 200mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celecoxib 200mg Donaipharm
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin E Gold
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bostacet
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan 500mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexone 0,5 mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA gel
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Najatox 40g
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Partamol 500mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ultracet
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zengesic
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramadol
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Children's Tylenol 60ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biragan Kids 325mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tatanol 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biviflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YSP Uripax 200mg
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zytee 10ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 150mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol sủi
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 300mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Long huyết P/H - Tan nhanh vết bầm tím
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Difelene 50mg
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 100mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celebrex 200mg
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol 25mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml Vinphaco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren Emulgel
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anginovag
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 75mg/3ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mobic 15mg/1.5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thylmedi 4mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo-Nidal
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 30mg
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclovat suppo 100
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brexin
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 4mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Otrivin 0.05%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 4mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dentanalgi
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel Nociceptol 60ml
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao xoa bách xà
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol Kabi 1000
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AlphaDHG
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Codeine
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Perfalgan 10mg/ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren SR 75mg
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brufen 100mg/5ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Profen 100mg/10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt lạnh giảm đau Etyl-CO2
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
OP.ZEN Viên tiêu sưng giảm đau
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 50μg/h
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Magrax
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nisitanol 20mg/2ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nutri DHA Drops
275.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobimol
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YURAF tab.
710.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daitos Inj.
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhumedol 150
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infulgan
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Babypain
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin MKP 81
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parazacol 1000
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fahado 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacold
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Feparac
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BFS - Paracetamol : HẠ SỐT, GIẢM ĐAU nhanh
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dịch truyền Apotel max
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Havafen - Cắt cơn SỐT , giảm ĐAU nhanh
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agimol 150
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetab extra
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 250
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SaVi Etoricoxib 30
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dolzero
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trosicam 7,5mg
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oxycontin 40mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ifetab 400mg USPharma
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg Usarich
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Wontran
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocain 3% HDpharma
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 80mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 25 µg/h
800.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dinalvic VPC
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml HDpharma
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dịch truyền Offipain 10mg/ml
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Debora 325
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hi-tavic
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 160mg/10ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lessenol Extra
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm Vinrolac 30mg/ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm giảm đau mạnh Movepain 30mg/ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anigrine 20mg/2ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol (viên sủi)
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meloxicam BP 7.5mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pycitil 20mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel bôi da Leopass
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Elacox 400
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg Meyer-BPC (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 80mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 150mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 250mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
USCadigesic 500
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piantawic
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Effer-Paralmax 500
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sara hương dâu tây
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poltrapa
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferhasan 250mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bufecol 100 Susp
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ