Picymuc

Thuốc không kê đơn - Trị ho, long đờm
A1440
(4.67 sao/ 3 lượt đánh giá)

Thuốc Picymuc chứa thành phần chính là Acetylcystein, có tác dụng làm loãng đờm điều trị ho có đờm ở người viêm đường hô hấp, tăng tiết dịch nhầy trong bệnh xơ nang và giải độc Acetaminophen.

Hộp 30 gói x 2g Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Pymepharco
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trẻ em trên 2 tuổi
Thời điểm sử dụng? Mọi thời điểm
Phụ nữ có thai và cho con bú? Cho phép
90.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Picymuc là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty cổ phần Pymepharco.

Quy cách đóng gói

Hộp 30 gói x 2g.

Dạng bào chế

Dạng cốm hòa tan.

Thành phần

Mỗi gói 2g chứa:

-  Acetylcystein 200mg.

- Tá dược Manitol, Sorbitol, Povidon, Aspartam, hương cam, Colloidal silicon dioxide vừa đủ 2g.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của thành phần chính

- Acetylcystein có tác dụng cắt đứt liên kết Disulfua trong Mucoprotein, làm tiêu chất nhầy, giúp cho đờm loãng hơn và tạo điều kiện để đẩy đờm ra ngoài.

- Ngoài ra, Acetylcystein còn được sử dụng làm chất giải độc khi quá liều Acetaminophen.

Chỉ định

Thuốc Picymuc được sử dụng trong các trường hợp sau:

- Dùng cho người lớn và trẻ em mắc các bệnh về đường hô hấp có đờm đặc gây bít tắc đường thở, khó chịu hoặc gây nôn.

- Viêm phế quản, viêm đường hô hấp trên cấp và mạn tính.

- Xơ nang sinh ra các chất nhầy nhớt trong các cơ quan, hay gặp xơ nang ở phổi hoặc tuyến tụy dẫn đến tắc nghẽn các phế nang và ống dẫn từ tuyến tụy xuống ruột non.

- Dùng để giải độc Acetaminophen (Paracetamol) theo chỉ định của bác sĩ.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Thuốc dùng đường uống.

- Hòa tan 1 gói trong 50ml nước và uống ngay sau khi pha. 

- Nếu sau khi pha không thể dùng ngay thì phải bảo quản dung dịch thuốc trong tủ lạnh để tránh bị oxy hóa. Thời gian sử dụng thuốc tối đa là 96h.

Liều dùng

Tuân theo chỉ định của bác sĩ. Liều dùng khuyến cáo được đưa ra như sau:

- Trẻ em từ 2-7 tuổi: mỗi lần 1 gói, ngày dùng 2 lần.

- Trẻ em trên 7 tuổi và người lớn: mỗi lần 1 gói, ngày dùng 3 lần.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

- Quên liều:

+ Nếu quên liều, uống ngay khi nhớ ra.

+ Tuy nhiên, nếu sát thời điểm dùng của liều kế tiếp, bỏ qua liều đã quên và tiếp tục dùng liều tiếp theo bình thường.

+ Khuyến cáo không sử dụng 2 liều cùng lúc hoặc tăng liều để bù liều quên.

- Quá liều: 

+ Quá liều thường gặp ở bệnh nhân sử dụng thuốc đường tiêm và liều cao, triệu chứng tương tự như phản ứng shock phản vệ: khó thở, phù nề, hồi hộp, nhịp tim nhanh, tay chân lạnh, tụt huyết áp. 

+ Xử trí dùng thuốc điều trị triệu chứng. Chưa có thuốc điều trị đặc hiệu. Có thể rửa dạ dày, uống than hoạt để loại trừ độc tính còn sót lại của thuốc theo chỉ định của bác sĩ.

Chống chỉ định

Không sử dụng thuốc Picymuc cho các đối tượng sau:

- Người quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

- Người bị hen.

- Người mắc Phenylceton niệu

- Bệnh nhân mắc viêm loét dạ dày, tá tràng.

- Trẻ em quá nhỏ (dưới 2 tuổi) chưa biết cách khạc đờm sau khi dùng thuốc.

Tác dụng không mong muốn

Liều cao có thể gây các phản ứng có hại trên tiêu hóa như: buồn nôn, đau dạ dày, tiêu chảy. Hãy thông báo ngay với bác sĩ nếu gặp phải các tác dụng phụ trên hoặc tác dụng không mong muốn khác để được xử trí kịp thời.

Tương tác thuốc

Thuốc có cơ chế: làm loãng đờm để đẩy đờm ra ngoài nên không được phối hợp với các thuốc sau:

- Thuốc làm giảm ho như Codein, Dextromethorphan,...

- Thuốc làm giảm tiết đờm, dãi như Atropin.

Lưu ý khi sử dụng và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: thuốc đã được chứng minh là an toàn khi sử dụng cho phụ nữ có thai. Sản phẩm được sử dụng để điều trị cho bệnh nhân quá liều Acetaminophen kể cả phụ nữ có thai để làm giảm độc tính trên gan của mẹ cũng như thai nhi.

- Phụ nữ cho con bú: thuốc được khuyến cáo an toàn khi dùng trên phụ nữ cho con bú.

Ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc

Không ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc. Do đó cho phép sử dụng trên các đối tượng này.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản thuốc ở nơi khô ráo, thoáng mát, nhiệt độ thấp hơn 30°C.

- Tránh ánh sáng mặt trời trực tiếp, nguồn nhiệt và nơi ẩm ướt.

- Để xa tầm tay trẻ em.

- Tuyệt đối không dùng khi hết hạn sử dụng in trên bao bì.

Thuốc Picymuc giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc Picymuc được bán rộng rãi tại các nhà thuốc trên toàn quốc. Tuy nhiên giá bán dao động từ 90.000 - 100.000 đồng/1 hộp 30 gói tùy theo từng cơ sở phân phối. Liên hệ với chúng tôi qua số hotline, để mua thuốc với chất lượng tốt và giá cả hợp lý nhất.

Review của khách hàng về chất lượng thuốc

Ưu điểm

- Giúp cải thiện tình trạng ho có đờm, giúp long đờm hiệu quả.

- Dạng bào chế dễ sử dụng.

- Ít tác dụng phụ.

Nhược điểm

- Thận trọng khi phối hợp các loại thuốc ho khác.

- Không dùng được cho trẻ em quá nhỏ không có khả năng tự khạc đờm dãi.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Bạch Long Thủy
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Ngân PV
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bảo Thanh 125ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom S Siro
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Ma hạnh P/H
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azaqinfos
390.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom 30mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AT Ersin
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh Phế Kim
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Khí Khang
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amucopect - New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon Kids 60ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromhexine A.T 4mg/5ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho long đờm
67.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dismolan
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cidetuss
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux Broncho
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Flu
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tusspol
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho viên ngậm Bảo Thanh hộp 20 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khaterban
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Prospan 100ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Cảm Ích nhi (Gói) - Giải cảm, trừ ho
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Bảo Thanh hộp 100 viên
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Định suyễn hoàn
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho bổ phế Fito 80ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Cảm xuyên hương
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro giảm ho cho bé Muhi 120ml
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycozym
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Heviho
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Ishi Green
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heviho
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextusol
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sofkof
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Myltuss
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jettan
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hederix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho trẻ em OPC
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho - Cảm Bảo Nhi - Giải cảm hiệu quả cho trẻ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho La Hán Quả Tana - Giảm ho, đau họng
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol Flu
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Latoxol Kids
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm Huế Cung Đình 12ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paratriam 200mg Powder
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocough
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynamus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin C Natural
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế LĐ APCO
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Phế Nhất Long
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hobinkid
23.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kodemin
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Winkid
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP - Pregflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP HoKid
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan An Phế
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CQC Viên Thương Phong GIa
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bổ phế Decicof 3M
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phế Khang Tuệ Nhi Plus
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Holakor lọ 120ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pherefazyn
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Ngậm Thảo mộc Diệp An Thanh
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hocam QT
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ong Nâu Mom and Baby
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Ong Nâu Ivy Andro
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ong nâu Ivy
573.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Topmaxsill
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasika
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Bách bộ Mom and baby
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Ong Nâu
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao ho Thanh Phế Hầu Bipharco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THELOFLUDOL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Prospan
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm HOBEZUT không đường
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Eucatana
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tinfolaps
68.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ico nano
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovshine jelly
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế bướm bạc Vshine
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Ico Candy
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phổi Vshine
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Haterpin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mitux 200mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Berodual 10ml
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefal 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycanyl 60ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilbroxol syrup
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid MR 500mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 400/57mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Binozyt 200mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Statripsine 4,2mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babytrim-New alpha
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharcoter lọ 400 viên
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mucosolvan 30mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Prospan 70ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nobesta
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan (lọ 100 viên)
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HoAstex
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mekophar
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 30ml - Chấm dứt ngay viêm mũi dị ứng
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm Diaphyllin Venosum
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ambroxol
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salbutamol 2mg- CẮT cơn hen phế quản nhanh chóng
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novafex
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tauxiz - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn hô hấp
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fosmicin 1g
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pricefil 250mg/5ml (lọ 60ml)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fogum 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 375mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azitnic 500mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tavanic 500mg - Trị viêm phổi hiệu quả
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenofxin 200mg - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn nặng
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefimed 200mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bifucil 500mg - KHÁNG SINH trị viêm phổi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zitromax 200mg/5ml
122.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 500mg
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medoclav 625mg - Trị NHIỄM KHUẨN HÔ HẤP
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fugentin 1000mg (viên)
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TEDAVI
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Andoroxic 300mg
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxaval 500mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ampicillin 500mg Domesco - Kháng sinh diệt khuẩn
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 625mg - Điều trị VIÊM HÔ HẤP kéo dài
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Orelox 100mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300 DHG
188.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby Septol
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cephalexin 500mg Dopharma - Điều trị nhiễm khuẩn tiêu hóa
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Pharbaco - Điều trị NHIẾM KHUẨN hô hấp
82.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinnat Suspension 125mg/5ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100mg Brawn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin STADA 200mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid Forte 500mg
485.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarithromycin STADA 500mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sumakin 250/125
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bicebid 200mg
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro tăng đề kháng Ích nhi
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tolsus Suspension 60ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Prospan (dạng túi)
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimeseptol 480
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Adiovir 15mg/5ml
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bổ Phế Nam Hà (viên ngậm)
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bricanyl 0,5mg/ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Antituss Plus 60ml - Cắt nhanh cơn HO
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Armephaco
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinacef 750mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pulmorest 30mg/5ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Exomuc
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol 30mg Domesco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon 8mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixime 100 Mekophar
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Tipharco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Disolvan 100ml
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salmodil Expectorant Syrup
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ambroxol 60ml
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol 30mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Goldasmo 100 (gói)
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astemix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol-H Dopharma - Giải pháp vàng giúp long đờm hiệu quả
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceftenmax 200 cap
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefalexin 500mg Domesco
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Stafloxin 500
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zalenka
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Maxxmucous-AB 30 (viên)
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacodex
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ziptum sachet
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kimoral - S
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azismile 200mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Immubron
440.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymo kid 3+
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Methorphan 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clatab 500mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux TL 200mg/5ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambolyt Syrup
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Choncylox 500mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zebacef 300mg
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seonocin
990.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambuxol 30mg/5ml
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Virclath 500mg
690.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atoz 200
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadimusol 200mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lotrial S-200
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin 200mg MKP
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AcetylCystein Boston 200mg
64.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babysolvan
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 625mg
147.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 1g
235.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 562,5mg
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300-HV
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinka
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dasutam
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 100
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cendemuc
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alembic Lamiwin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Elpertone 300mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacimux
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thadilos
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambixol 15mg/5ml syrup
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levogolds 750mg/150ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kontiam Inj.
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacefxone 1g - Điều trị nhiễm khuẩn nặng
12.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxsafe 400 - Kháng sinh trị nhiễm khuẩn hô hấp
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gamincef 100
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharmox 500mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Broncocef
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pofakid 100mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cledomox 228.5
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromanase
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefurobiotic 500
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moxetero 400mg
950.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novahexin 4mg/5ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eprazinone 50mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ingaron 200 DST
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Getmoxy 400mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefotiam 0,5g
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimoxtal 500/250
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clindamycin 150mg Domesco
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ACC 200
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seosacin
550.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ArdineClav 500/125 (viên)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Penstal
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambutor 10mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baburol 10mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Molitoux 50mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Galoxcin 750/150ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Răng miệng Nhất Nhất
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 250mg
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stafloxin 200
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambec 10mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefpodoxim 100-CGP
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azithromycin 250mg Armephaco
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AtiLude 250mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramkill 125mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 200
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novothym Forte
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiodase
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stacytine 200 GRA
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Drenoxol 30mg/10ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefaclor 125mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diaphyllin
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abrocto
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc Kids 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acigmentin 1000
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceclor 125mg/5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olexon S 90ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tussis Uk
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ATP HODAM
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Carflem
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetylcystein EG 200mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nexken Modulin
215.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Droxicef 500mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 100mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 200mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 250
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pymeprim 480
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Asthalin Inhaler 200 liều
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 250mg/31.25mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Atyscine
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Phế Tâm Lĩnh
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euca Fast
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kid One thymo 3+ Navasco
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THYMO Tapuco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chymobest
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long - Bổ Phổi Trừ Ho
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Môn Bổ Phổi
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300mg TV.Pharma
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Extorant 100
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mediplantex
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Eascof
54.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phabalysin 200
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fabapoxim 50mg/5ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng COVAX
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 500mg/125mg
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Phế
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Vshine
69.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sutreme syrup
370.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Haginir 300
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadicefdin 100
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ