Para-OPC 325mg

Thuốc không kê đơn - Giảm đau, hạ sốt
AA3800
(5.00 sao/ 1 lượt đánh giá)

Thuốc Para-OPC 325mg có thành phần chính Paracetamol. Thuốc có tác dụng hạ sốt, giảm đau trong viêm khớp, tiêm vacxin, đau răng…

Hộp 20 gói x 1,6g Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm OPC
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Mọi lứa tuổi
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
50.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Para-OPC 325mg là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty Cổ phần Dược phẩm OPC.

Quy cách đóng gói

Hộp 20 gói x 1,6g.

Dạng bào chế

Thuốc bột sủi bọt.

Thành phần

Mỗi gói có chứa:

- Paracetamol 325mg.

- Tá dược vừa đủ 1 gói.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của thành phần Paracetamol

- Có tác dụng giảm đau và hạ sốt.

- Cơ chế:

+ Hạ sốt: Tác động đến vùng dưới đồi từ đó giúp hạ nhiệt, tỏa nhiệt do tăng giãn mạch và làm tăng lượng máu ở ngoại biên.

+ Giảm đau: Tác dụng lên yếu tố gây đau COX ở thần kinh trung ương.

- Không ảnh hưởng tới tiểu cầu, thay đổi thời gian chảy máu.

Chỉ định

Thuốc được dùng cho những trường hợp sốt, đau nhẹ đến vừa như:

- Nhức đầu, nhức răng, đau do viêm khớp.

- Đau sau tiêm ngừa, đau nhức cơ bắp.

Không dùng thuốc để điều trị sốt cao trên 39.5 độ C, sốt trên 3 ngày, sốt tái diễn do sốt có thể là biểu hiện của một bệnh nặng.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống. Cho gói thuốc vào cốc, thêm nước, khuấy và đợi đến khi sủi bọt hết. Khuấy đều trước khi uống.

- Thời điểm sử dụng: Bất cứ lúc nào khi sốt hoặc bị đau.

Liều dùng

Theo chỉ định của bác sĩ.

* Đối tượng không mắc bệnh nền: Liều dùng được khuyến cáo sử dụng là 10 - 15 mg/kg để quy theo tuổi, liều tối đa là 60mg/kg/ngày.

- Trẻ em từ 8 – 10 tuổi: 1 gói/lần.

- Trẻ em từ 10 – 12 tuổi: 1,5 gói/lần.

- Trẻ em từ 12 – 16 tuổi: 1,5 - 2 gói/lần.

- Trẻ em từ 16 - 18 tuổi: 2 - 3 gói/lần.

- Người lớn: 2 - 3 gói/lần.

Khoảng cách giữa các liều là từ 4 - 6 giờ nếu cần, tối đa 4 liều/24giờ.

* Những đối tượng đặc biệt:

- Suy thận:

+ Ở trẻ em có độ thanh thải Clcr < 10 ml/phút: Mỗi liều cách nhau 8 giờ.

+ Người lớn có Clcr 10-50 ml/phút: Mỗi liều cách nhau 6 giờ. Clcr < 10 ml/phút: Mỗi liều cách nhau 8 giờ.

- Suy gan: Sử dụng liều thấp và tránh dùng kéo dài.

* Lưu ý khi dùng:

- Hỏi ý kiến bác sĩ khi dùng thuốc mà thấy:

+ Triệu chứng vẫn xuất hiện quá 5 ngày. Sốt quá 3 ngày.

+ Thuốc không hiệu quả.

+ Xuất hiện tác dụng phụ.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

- Khi quên liều:

+ Dùng liều đó ngay khi nhớ ra.

+ Bỏ qua liều đã quên nếu gần đến giờ dùng liều tiếp theo, uống liều tiếp theo như dự định.

+ Không uống gấp đôi liều chỉ định.

- Khi quá liều:

+ Xảy ra khi uống liều độc duy nhất hoặc uống lặp lại liều lớn hoặc dùng dài ngày. Mức độ hoại tử gan là tác dụng phụ nguy hiểm nhất, có thể gây tử vong.

+ Sau 2-3 giờ dùng thuốc có thể thấy buồn nôn, nôn, đau bụng. Ngộ độc cấp tính: Methemoglobin máu khiến da, niêm mạc, móng tay tím tái.

+ Ngộ độc nặng: Lúc đầu thấy hệ thần kinh bị kích thích nhẹ, mê sảng, kích động. Sau đó thì lại ức chế gây hạ thân nhiệt, sững sờ, hạ huyết áp, mạch nông, thở nhanh, suy tuần hoàn.

+ Nếu lỡ dùng quá liều và xuất hiện các tác dụng phụ nghiêm trọng, đến ngay trung tâm y tế để được xử lý kịp thời. Rửa dạ dày trong mọi trường hợp và uống thuốc giải độc để loại bỏ hoạt chất ra khỏi cơ thể kết hợp với điều trị hỗ trợ tích cực.

Chống chỉ định

Thuốc Para-OPC 325mg không được sử dụng cho những trường hợp sau:

- Quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào trong công thức.

- Suy gan nặng.

Tác dụng không mong muốn

- Ít gặp:

+ Ban da hay mày đay, đôi khi nghiêm trọng hơn có thể kèm theo sốt do thuốc và gây tổn thương niêm mạc.

+ Buồn nôn, nôn.

+ Loạn tạo máu (giảm bạch cầu trung tính, bạch cầu, toàn thể huyết cầu), thiếu máu.

+ Bệnh thận, độc tính thận khi sử dụng dài ngày.

- Hiếm gặp:

+ Hội chứng Stevens-Johnson (khi thấy sốt, bọng nước xuất hiện quanh các hốc tự nhiên nên nghĩ đến trường hợp này). Mụn mủ ngoại ban toàn thân cấp tính, hoại tử biểu bì nhiễm độc, hội chứng Lyell. Tuy hiếm khi xảy ra nhưng có thể gây tử vong.

+ Phản ứng quá mẫn.

Nếu thấy bất kỳ tác dụng phụ nào, thông báo ngay cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để được xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Một số tương tác đã được báo cáo, bao gồm:

- Coumarin và dẫn chất indandion: Dùng Paracetamol dài ngày liều cao gây tăng nhẹ tác dụng chống đông.

- Uống rượu quá nhiều và dài ngày: Tăng nguy cơ gây độc cho gan của Paracetamol.

- Probenecid: Giảm đào thải của Paracetamol và tăng thời gian bán thải trong huyết tương của Paracetamol.

- Isoniazid và các thuốc chống lao: Tăng độc tính của Paracetamol đối với gan.

- Thuốc chống co giật (Carbamazepin, Phenytoin, Barbiturat): Tăng tính độc hại gan của Paracetamol vì tăng chuyển đổi thành chất độc hại với gan.

- Không trộn lẫn với thuốc khác do nguy cơ tương kỵ.

Để đảm bảo an toàn và hiệu quả, hãy báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng và các bệnh khác đang mắc phải.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: Chưa có nghiên cứu đầy đủ và kiểm soát tốt trong giai đoạn thai kỳ. Chỉ dùng khi lợi ích vượt trội hơn nguy cơ.

- Bà mẹ cho con bú: Không thấy tác dụng phụ ở trẻ bú mẹ. Tuy nhiên để đảm bảo an toàn nên hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Không ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Không dùng phối hợp với chế phẩm chứa Paracetamol khác do ngộ độc cấp Paracetamol gây nguy hiểm cho cơ thể.

- Chú ý phản ứng trên da nghiêm trọng khi dùng thuốc, thông báo với bác sĩ nếu thấy da xuất hiện ban dát sẩn, mày đay, bọng nước…

- Thận trọng khi dùng thuốc cho người bị Phenylceton-niệu do tá dược có Aspartam sẽ biến đổi trong dạ dày – ruột thành Phenylalanin.

- Thận trọng dùng thuốc cho người:

+ Suy thận, suy gan, suy dinh dưỡng, người nghiện rượu, mất nước. Không nên dùng liều cao kéo dài khi bị suy gan.

+ Thận trọng dùng thuốc cho người ăn kiêng muối hoặc thực hiện chế độ ăn nhạt do thuốc có chứa Natri.

Điều kiện bảo quản

- Nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng.

- Để xa tầm nhìn và tầm với của trẻ.

- Không sử dụng khi hết hạn sử dụng in trên bao bì.

Thuốc Para-OPC 325mg giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Thuốc Para-OPC 325mg hiện được bán ở nhiều nhà thuốc, quầy thuốc trên toàn quốc.

Để mua được sản phẩm chính hãng, với giá cả hợp lý, được dược sĩ tư vấn tận tình, kết hợp với dịch vụ giao hàng nhanh chóng, hãy liên hệ với chúng tôi ngay qua hotline hoặc đặt hàng trực tiếp ngay trên website.

Sự hài lòng của khách hàng là kim chỉ nam lớn nhất xuyên suốt mọi hoạt động của Central Pharmacy.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Para-OPC 325mg có tốt không? Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi điểm lại những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Dạng gói pha thích hợp cho trẻ nhỏ.

- Giảm đau hạ sốt hiệu quả.

Nhược điểm

- Nguy cơ gặp một số tác dụng ngoài ý muốn, nhất là phản ứng nghiêm trọng trên da.

- Thận trọng khi dùng cho phụ nữ mang thai.

- Gây tương tác với một số thuốc khác.

Sản phẩm tương tự
Dưỡng não Tâm Phúc Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkgo Natto
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piracetam 400mg Traphaco
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol Fort
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Địa Căn
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol 150 Flu
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ophazidon
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sarariz 5mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stasamin
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết thông mạch P/H - Bổ não, tăng cường trí nhớ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ibuprofen 100mg/5ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vibtil 250mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol F
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hugomax
525.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Traphaco (viên bao đường)
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kiện não hoàn
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lohha Trí não - Tăng tuần hoàn não bộ
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giloba 40mg
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurokinat
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn Quy tỳ Tw3
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Tanaka
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà giải cảm Bảo Long
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mofen 400
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Newzlady
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ulcogen 800mg
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mescap
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió phật linh Trường sơn 1,5ml
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanakan 40mg (90 viên)
435.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái (cốm)
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otiv 30 viên
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neni 800
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin pH8
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg - Giảm đau, chống viêm an toàn
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Leucin 500mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán hạ sốt CoolTana
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
6.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol 500mg Sterling
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao dán Salonpas
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cinnarizin 25mg Domesco
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doppelherz Aktiv Coenzyme Q10
298.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Yên Bái (vỉ) - Đánh bay cảm cúm
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cevinton With Coenzym Q10
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quy tỳ an thần hoàn P/H
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cedetamin
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiptipot
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibecerex 200mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerdonal 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alstuzon
2.000.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Akogin plus
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Philatop New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetab extra
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkosun Injection
890.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sovegal
560.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg VPC
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol Flu
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Gừng Cung Đình 12ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên hương chỉ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Cứu Việt
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Naatrapyl 3g/15ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên bổ não CHC Ginkgo - Tăng cường tuần hoàn não
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Tràm Khuynh Diệp Therapy 3M
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vincent Ginko-phospholipid
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme Cinazin 25mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ thận mát gan Kozo
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neu-Stam 400mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nexken Ginloba
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Minh Tri Nao QT
390.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Befadol CF
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên dưỡng não OP.Brain F
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Eugica Cold & Flu
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió Eagle Brand Medicated Oil
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt Huyết Dưỡng Não Traphaco (viên bao phim)
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Travicol 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Hà Thành
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Trung ương 1
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Trung Ương 1
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Prumicol flu 500
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginklavitco
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan 500mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100 mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 150mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol sủi
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 300mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclovat suppo 100
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Colchicine 1mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán lạnh Sakura
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oresol Sport
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobimol
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Uphadol EXTRA
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhumedol 150
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infulgan
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Babypain
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pivicol 150
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parazacol 1000
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tydol Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fahado 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacold
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Fitenka
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Feparac
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thadilos
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lopenca
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 250
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ifetab 400mg USPharma
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg Usarich
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 80mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oresol 245 Domesco
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Debora 325
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parabest extra
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 160mg/10ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngân Kiều Giải Độc Favomin
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oresol OPC
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cốm sủi Homaz Audisol
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dri-Sea
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Patrotadin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epofluden
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Green-Sea
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thức uống bổ sung ION 24/7 Vshine
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Blue-Cold-Tab
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ibuhadi
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tuspi (viên nén)
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên dưỡng khớp Abipha
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metrex 2,5mg
680.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Wellmove
325.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diprospan
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kenacort Retard 80mg/2ml
375.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lisanolona 80mg/2ml
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 120mg
605.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Febuday 40mg
490.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Orthomol arthroplus
1.950.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA gel
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flexen Gel 2,5%
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dandias 50mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Methotrexate 2.5mg
440.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bonlutin
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA 100mg
88.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA 50mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Difelene 50mg
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AB - Glucosamine
560.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 60mg
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
DuoVital
2.650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rheumapain - f
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hỏa long
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 100mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celebrex 200mg
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol 25mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml Vinphaco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pamatase 40mg
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Indomethacin 25mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metasone 0.5mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cường gân cốt Kingphar
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 75mg/3ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mobic 15mg/1.5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo-Nidal
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vocfor 4mg
315.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brexin
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 4mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 4mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deep Heat Extra 30g
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Timi Roitin
470.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cloroquin 250mg Mekophar
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sandimmun Neoral 25mg
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel Nociceptol 60ml
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gelatamin-S
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao xoa bách xà
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seocem capsule
970.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobutane spray - Hết đau xương khớp
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halcort-6
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên phong thấp Topphote
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chogotin new
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Red Max Glucosamine 6800mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AtiGluco 1500 Sac - Giảm đau xương khớp hiệu quả
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metpredni 16 A.T
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Co-Cell Type II Collagen
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Độc hoạt tang ký sinh TW3
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Orihiro
600.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solu-Medrol 40mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren SR 75mg
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamin 500mg Pharimexco
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine HCl with MSM Kirkland
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Visglutin-DC
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hydrocortison-Lidocain-Richter
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Usjoint Extra
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parocontin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Noxa 20
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
GO-ON
780.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atocib 60
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pervein Cap. 50mg
410.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên khớp Tâm Bình
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cốt Thoái Vương
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vương thảo kiện cốt Plus
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khương Thảo Đan
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dolo - Neurobion
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Extract 3200mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Methylprednisolon 16
289.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Methylpred - Nic 4mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parocontin F
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Song Hảo đại bổ tinh
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách Niên Kiện
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xương khớp Nhất Nhất
92.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kimoral - S
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arthroloc 1.5g
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mobic 7,5mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Volhasan creamgel
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Schitnew 2700mg
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobratoxan
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibelcam Fort
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lubrex Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên sủi bảo vệ xương khớp Boca
700.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Melox.Boston 15
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flex Joint
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
MaxGlu 1500
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Schiff Glucosamine Gold 2400mg
380.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Larfix 8mg
415.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamine Vip Schiff 2200mg
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fonotim 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucomix-M - Bảo vệ sụn khớp, giảm thoái hóa
955.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Triamvirgi
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BN-DOPROSEP tablet
375.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cofidec 200mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SaVi Etoricoxib 30
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc điều trị đau xương khớp Suntab 500mg
600.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Didicera
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Leflunomide Sandoz 20mg
255.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml HDpharma
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Satilage 750mg
360.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flexamin ASU
9.500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Osbifin 20mg
770.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ xương khớp Etica
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arthroease 1500
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kesera Tab. 750 mg
480.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Blackmores Glucosamine
840.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Shark Cartilage 750mg Healthy Care
490.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phong tê thấp PV
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Tây Bắc 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PM Joint-Aid
235.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jex Natural Joint
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meloxicam BP 7.5mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Caflaamtil 75mg/3ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vivace
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Droxikid 250mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Blackmores Glucosamine Sulfate 1500 One-A-Day
590.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Elacox 400
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diacerein 50mg Vidipha
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Độc hoạt tang ký sinh OPC
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khu phong trừ thấp Neutolin
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên khớp Thiên Bình LIB Joint
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sk Joint
495.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
VAI GAY Owin
445.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khopharco
235.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
V-Joint Gold
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glucosamin Gold
700.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chỉ thống cốt
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jonimax
480.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Principle Nutrition Complete Triple Omega 3-6-9
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ