Glotadol Flu

Thuốc kê đơn - Giảm đau, hạ sốt
AA2193
(4.33 sao/ 3 lượt đánh giá)

Thuốc Glotadol Flu có chứa Paracetamol và các thành phần khác, giúp làm giảm nhanh các triệu chứng do cảm lạnh, cảm cúm.

Hộp 10 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Abbott
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 6 tuổi
Thời điểm sử dụng? Mọi thời điểm
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
110.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Glotadol Flu là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty cổ phần dược phẩm Glomed thuộc sở hữu của tập đoàn Abbott.

Quy cách đóng gói

Hộp 10 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nén bao phim

Thành phần

Mỗi viên nén có chứa:

- Paracetamol 500 mg.

- Guaifenesin 200 mg.

- Phenylephrin hydroclorid 10mg.

- Dextromethorphan hydrobromid 15 mg.

- Tá dược vừa đủ 1 viên.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của các thành phần trong công thức

Kết hợp các thành phần giúp làm giảm nhanh các triệu chứng cảm lạnh,  cảm cúm:

- Paracetamol: Giảm đau bằng cách làm tăng ngưỡng đau và hạ nhiệt thông qua tác động trên trung tâm điều nhiệt ở vùng dưới đồi mà không gây kích ứng dạ dày.

- Guaifenesin: Làm trơn đường hô hấp, giúp làm loãng dịch đờm và tăng cường bài xuất chúng ra khỏi đường hô hấp.

- Phenylephrin: Có tác dụng giảm sung huyết mũi với hiệu quả nhanh chóng, kéo dài.

- Dextromethorphan: Giảm ho trong trường hợp ho không có đờm, tác dụng lên trung tâm ho ở hành não.

Chỉ định

Thuốc Glotadol Flu có công dụng:

- Giảm các triệu chứng trong cảm lạnh và cảm cúm như: sốt, ho, đau đầu, đau họng, sung huyết mũi.

- Làm loãng đờm và dịch tiết đường hô hấp, giúp dễ khạc đờm.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống, nên uống thuốc với một ly nước đầy, khoảng 200 - 250ml.

- Dùng theo chỉ định của bác sĩ, không dùng quá liều quy định.

Liều dùng

Tuân theo hướng dẫn của thầy thuốc. Liều lượng tham khảo:

- Trên 12 tuổi: Uống 1 viên cách mỗi 6 giờ. Không dùng quá 6 viên/ngày.

- Trẻ em 6 - 11 tuổi: Uống 1/2 viên cách mỗi 6 giờ. Không dùng quá 3 viên/ngày.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

* Quên liều: Dùng liều thay thế ngay khi nhớ ra. Nếu gần đến giờ uống liều kế tiếp, hãy bỏ qua liều quên. Không uống gấp đôi liều để bù.

* Quá liều: Đưa bệnh nhân đến ngay cơ sở y tế gần nhất để được giúp đỡ. Triệu chứng quá liều các thành phần của thuốc như sau:

- Paracetamol:

+ Triệu chứng: Buồn nôn, nôn, đau bụng và xanh xao thường xuất hiện trong giờ đầu. Quá liều > 10 g (150 mg/kg cân nặng ở trẻ em) có thể gây hoại tử tế bào gan, dẫn đến hoại tử gan hoàn toàn và không hồi phục; tăng nồng độ Aminotransferase và bilirubin huyết tương, kéo dài thời gian prothrombin;  nhiễm toan chuyển hóa và bệnh não có thể dẫn đến hôn mê và tử vong.

+ Xử trí: Có thể rửa dạ dày, uống than hoạt, tiêm tĩnh mạch/uống N-acetylcystein, thuốc giải độc đặc hiệu của paracetamol, hiệu quả nhất là trước giờ thứ 10 sau khi dùng quá liều.

- Phenylephrine:

+ Triệu chứng: Mệt mỏi, đổ mồ hôi, chóng mặt, nhịp tim chậm, tăng huyết áp quá mức và hôn mê.

+ Thực hiện các biện pháp điều trị hỗ trợ, có thể dùng các chất gây giãn mạch tác động nhanh như Glyceryl trinitrat khi tăng huyết áp nghiêm trọng.

- Guaifenesin có độc tính thấp. Liều quá cao có nguy cơ gây buồn nôn, nôn. Gây nôn hoặc rửa dạ dày để điều trị quá liều thuốc.

- Dextromethorphan:

+ Gây buồn nôn, nôn, buồn ngủ, ảo giác, mắt nhìn mờ, suy hô hấp, mất điều hòa, co giật, ức chế thần kinh trung ương.

+ Điều trị hỗ trợ hoặc tiêm tĩnh mạch nhanh Naloxon để giải độc Dextromethorphan.

Chống chỉ định

Thuốc Glotadol Flu không dùng trong các trường hợp sau:

- Dưới 6 tuổi.

- Thiếu Glucose - 6 - phosphat dehydrogenase.

- Dùng đồng thời hoặc trong vòng 14 ngày sau khi ngưng dùng các thuốc ức chế Monoamin Oxydase.

- Cường giáp nặng, bệnh tim mạch hay động mạch vành nặng, tăng huyết áp nặng, tâm thất nhanh.

- Ho mạn tính kéo dài do hút thuốc, hen, viêm phế quản mạn hay khí phế thủng, ho nhiều đờm.

- Suy gan/thận nặng.

- Quá mẫn với thành phần của thuốc.

Tác dụng không mong muốn

Tác dụng phụ của các thành phần thuốc gây ra như sau:

- Paracetamol: Triệu chứng thường nhẹ và hồi phục sau khi ngưng thuốc. Hiếm khi nổi mẩn, ban đỏ hay mày đay.

- Phenylephrin: Giảm thị lực, rối loạn tiêu hóa, bồn chồn, lo lắng, hồi hộp, khó chịu ở bụng, ngực, thượng vị, đau đầu, nôn, run, khó thở, xanh xao, tăng huyết áp.

- Guaifenesin: Khó chịu dạ dày - ruột, buồn nôn, nôn, chóng mặt, đau đầu, phát ban, giảm Acid uric, sỏi đường tiết niệu, buồn ngủ.

- Dextromethorphan: Mệt mỏi, chóng mặt, nhịp tim nhanh, buồn nôn, đỏ bừng. Thỉnh thoảng nổi mày đay và buồn ngủ nhẹ.

Ngưng sử dụng và báo cho bác sĩ nếu xuất hiện dấu hiệu bất thường, sưng phù, phát ban, hồi hộp, chóng mặt, mất ngủ, các triệu chứng không cải thiện sau 7 ngày hoặc có sốt kèm theo.

Tương tác thuốc

- Paracetamol:

+ Uống dài ngày với liều cao làm tăng tác dụng của thuốc chống đông máu Coumarin hay dẫn xuất Indandion.

+ Phenothiazin: Gây hạ sốt nghiêm trọng.

+ Uống rượu quá nhiều và dài ngày, thuốc cảm ứng microsom thể gan như isoniazid hoặc thuốc chống co giật: Tăng nguy cơ gây độc trên gan.

+ Probenecid: Ảnh hưởng tới thải trừ, nồng độ Paracetamol trong huyết tương.

+ Colestyramin: Giảm hấp thu Paracetamol nếu dùng trong vòng 1 giờ trước hoặc sau khi uống Paracetamol.

- Phenylephrin:

+ Các thuốc gây mê đường hô hấp như Cyclopropan, Halothan: Tăng kích thích tim, gây loạn nhịp tim như rung tâm thất.

+ Các thuốc ức chế MAOIs: Ảnh hưởng đến chuyển hóa Phenylephrin.

+ Debrisoquin: Tăng nguy cơ xuất hiện các phản ứng quá mẫn.

- Không sử dụng các thuốc ức chế monoamin oxydase ở người dùng chế phẩm phối hợp Guaifenesin với Dextromethorphan.

- Thận trọng khi dùng kết hợp Guaifenesin với Phenylpropanolamin cho bệnh nhân tăng huyết áp, có bệnh tim, đái tháo đường.

- Dextromethorphan

+ Hoạt chất chuyển hóa qua gan lần đầu, thận trọng khi dùng Dextromethorphan với các thuốc ức chế enzym P450 2D6 như Amiodarone, Haloperidol, Quinidin...

+ Tăng tác dụng ức chế thần kinh trung ương khi dùng với các thuốc ức chế thần kinh trung ương như rượu, các thuốc kháng histamin và một vài thuốc hướng tâm thần.

Để an toàn, hãy thông báo với bác sĩ về toàn bộ các thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng cũng như tiền sử bệnh để được cân nhắc về các tương tác có thể xảy ra.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Chưa xác định được tính an toàn và hiệu quả của thuốc ở phụ nữ mang thai. Chỉ sử dụng cho các đối tượng này khi thật cần thiết.

- Chưa thấy có tác dụng phụ ở trẻ nhỏ bú mẹ khi người mẹ dùng paracetamol. Phenylephrine và Guaifenesin có thể thải trừ qua sữa mẹ và ảnh hưởng đến trẻ bú mẹ. Ngưng cho trẻ bú hoặc ngưng thuốc để đảm bảo an toàn cho trẻ.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Guaifenesin, Dextromethorphan có thể gây chóng mặt và buồn ngủ nhẹ. Thận trọng khi lái xe và vận hành máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Dùng Paracetamol thận trọng ở người nghiện rượu, chức năng gan/thận bị suy yếu.

- Thận trọng khi dùng Phenylephrin ở người có các vấn đề về tim mạch, tăng huyết áp, glaucom góc hẹp, bệnh tuyến giáp, tiểu đường, phình động mạch chủ, xơ vữa động mạch, người già trên 60 tuổi.

- Không dùng Guaifenesin quá 7 ngày mà không tham khảo ý kiến bác sĩ. Thận trọng khi dùng cho người bị rối loạn chuyển hóa Porphyrin.

- Tránh uống rượu khi dùng Paracetamol, Dextromethorphan

- Lạm dụng Dextromethorphan có thể xảy ra khi dùng liều cao và kéo dài.

- Các phản ứng trên da nghiêm trọng có khả năng xảy ra khi dùng thuốc như hội chứng Steven-Johnson, hoại tử da nhiễm độc, Lyell, ngoại ban mụn mủ toàn thân cấp tính.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh sáng trực tiếp.

- Để xa tầm tay của trẻ em.

Thuốc Glotadol Flu  giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Thuốc hiện được bán tại một số nhà thuốc trên toàn quốc với nhiều mức giá khác nhau. Để mua được thuốc chính hãng, tránh hàng giả hàng nhái, hãy liên hệ với chúng tôi theo các cách sau đây:

- Gọi điện qua số hotline.

- Đặt hàng trực tiếp qua website.

- Chat với dược sĩ tư vấn.

Chúng tôi luôn cam kết thuốc chất lượng tốt, chính hãng, giá cả hợp lý và giao hàng nhanh chóng.

Review của khách hàng về chất lượng thuốc

Nhiều người lo lắng Thuốc Glotadol Flu có tốt không? Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi tóm tắt những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Giảm đau, hạ sốt nhanh chóng.

- Làm loãng đờm và dịch tiết đường hô hấp, làm giảm ho, bao gồm ho có đờm.

- Giá thành rẻ.

Nhược điểm

- Dùng kéo dài có thể gây độc ở gan do tác dụng của Paracetamol.

- Gây đau đầu, chóng mặt, ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc.

- Tính an toàn chưa được thiết lập trên phụ nữ có thai và cho con bú.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Nhỏ mũi trẻ em Elossy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Coje siro - Giảm ho, ngạt mũi
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Coldi B
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromhexine A.T 4mg/5ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Naomy bé - Làm dịu cơn ho nhanh chóng
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu tràm Khuynh diệp Ích nhi
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Phật Linh Trường Sơn 5ml
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái (cốm)
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xylogen
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Cảm xuyên hương
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anaferon for children 3mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BabyBalsam
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brauer Baby & Child Runny Nose
289.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Relenza 5mg
430.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucaphor 40 viên
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm Huế Cung Đình 12ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Puritan’s Pride C-500mg
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parabest extra
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Tây Bắc 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eumintan
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3 Hataphar
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Befadol CF
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh Dầu Khuynh Diệp Konoha
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Xông Euca-OPC
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Niệm Từ Am Hiếu Tử Xuyên Bối Tỳ Bà Cao 75ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm HOBEZUT không đường
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Travicol Flu (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epofluden
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eugica
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Eugica Cold & Flu
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Travicol 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Camcum Tín Phong (Hộp 100 viên)
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Trung Ương 1
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Prumicol flu 500
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tuspi (viên nén)
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dưỡng não Tâm Phúc Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkgo Natto
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piracetam 400mg Traphaco
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol Fort
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Địa Căn
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol 150 Flu
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ophazidon
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sarariz 5mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stasamin
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết thông mạch P/H - Bổ não, tăng cường trí nhớ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ibuprofen 100mg/5ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vibtil 250mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol F
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hugomax
525.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Traphaco (viên bao đường)
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kiện não hoàn
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lohha Trí não - Tăng tuần hoàn não bộ
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giloba 40mg
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurokinat
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn Quy tỳ Tw3
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Tanaka
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà giải cảm Bảo Long
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mofen 400
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Newzlady
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ulcogen 800mg
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mescap
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió phật linh Trường sơn 1,5ml
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanakan 40mg (90 viên)
435.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otiv 30 viên
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neni 800
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin pH8
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg - Giảm đau, chống viêm an toàn
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Leucin 500mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán hạ sốt CoolTana
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
6.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol 500mg Sterling
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao dán Salonpas
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cinnarizin 25mg Domesco
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doppelherz Aktiv Coenzyme Q10
298.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Yên Bái (vỉ) - Đánh bay cảm cúm
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cevinton With Coenzym Q10
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quy tỳ an thần hoàn P/H
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cedetamin
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiptipot
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibecerex 200mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerdonal 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alstuzon
2.000.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Akogin plus
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Philatop New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetab extra
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkosun Injection
890.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sovegal
560.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg VPC
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Gừng Cung Đình 12ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên hương chỉ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Cứu Việt
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Naatrapyl 3g/15ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên bổ não CHC Ginkgo - Tăng cường tuần hoàn não
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Tràm Khuynh Diệp Therapy 3M
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vincent Ginko-phospholipid
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme Cinazin 25mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ thận mát gan Kozo
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neu-Stam 400mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nexken Ginloba
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Minh Tri Nao QT
390.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 325mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên dưỡng não OP.Brain F
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió Eagle Brand Medicated Oil
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt Huyết Dưỡng Não Traphaco (viên bao phim)
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Hà Thành
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Trung ương 1
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginklavitco
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSCough - Trị ho do cảm lạnh
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc trị mồ hôi trộm Đức Thịnh
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cốm BigBB
147.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astemix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan 15mg (lọ 200 viên) - Giảm ho, long đờm
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacimux
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Molitoux 50mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycough
88.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca Fort
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CQC Viên Thương Phong GIa
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ATP HODAM
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Atyscine
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Topmaxsill
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngân Kiều Giải Độc Favomin
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurocare Fort
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kha Tử Thanh Khiết Hầu Tapuco
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên bổ phổi Lung Refresh
1.190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long - Bổ Phổi Trừ Ho
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm giảm ho Zecuf Herbal Drops
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
GNS Lung Care
885.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Gừng Quế
12.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Lykopen
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tinfolaps
68.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió Trường Sơn 6ml
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sonacmuc
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Thymus SanfoBee
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Eascof
54.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng COVAX
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Balytol Cool
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Phế
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nước súc miệng Plasmakare
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Vshine
69.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Manukan
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Codatux syrup (gói)
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan 500mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100 mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 150mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol sủi
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 300mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclovat suppo 100
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Colchicine 1mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán lạnh Sakura
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oresol Sport
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobimol
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Uphadol EXTRA
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhumedol 150
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infulgan
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Babypain
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pivicol 150
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parazacol 1000
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tydol Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fahado 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacold
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Fitenka
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Feparac
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thadilos
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lopenca
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 250
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ifetab 400mg USPharma
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg Usarich
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 80mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oresol 245 Domesco
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Debora 325
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 160mg/10ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oresol OPC
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cốm sủi Homaz Audisol
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dri-Sea
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Patrotadin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Green-Sea
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thức uống bổ sung ION 24/7 Vshine
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Blue-Cold-Tab
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ibuhadi
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long Thủy
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Ngân PV
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bảo Thanh 125ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom S Siro
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Ma hạnh P/H
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azaqinfos
390.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom 30mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AT Ersin
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh Phế Kim
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Khí Khang
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amucopect - New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon Kids 60ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Picymuc
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho long đờm
67.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dismolan
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cidetuss
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux Broncho
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Flu
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tusspol
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho viên ngậm Bảo Thanh hộp 20 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khaterban
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Prospan 100ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Cảm Ích nhi (Gói) - Giải cảm, trừ ho
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Bảo Thanh hộp 100 viên
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Định suyễn hoàn
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho bổ phế Fito 80ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro giảm ho cho bé Muhi 120ml
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycozym
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Heviho
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Ishi Green
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heviho
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextusol
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sofkof
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Myltuss
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jettan
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hederix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho trẻ em OPC
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho - Cảm Bảo Nhi - Giải cảm hiệu quả cho trẻ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho La Hán Quả Tana - Giảm ho, đau họng
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Latoxol Kids
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paratriam 200mg Powder
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocough
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynamus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin C Natural
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế LĐ APCO
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Phế Nhất Long
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hobinkid
23.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kodemin
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Winkid
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP - Pregflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP HoKid
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan An Phế
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bổ phế Decicof 3M
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phế Khang Tuệ Nhi Plus
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Holakor lọ 120ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pherefazyn
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Ngậm Thảo mộc Diệp An Thanh
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hocam QT
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ong Nâu Mom and Baby
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Ong Nâu Ivy Andro
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ong nâu Ivy
573.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasika
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Bách bộ Mom and baby
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Ong Nâu
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao ho Thanh Phế Hầu Bipharco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THELOFLUDOL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Prospan
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Eucatana
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ico nano
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovshine jelly
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế bướm bạc Vshine
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Ico Candy
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phổi Vshine
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Haterpin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Codion
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan (lọ 100 viên)
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bổ Phế Nam Hà (viên ngậm)
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro trị ho Slaska
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pulmorest 30mg/5ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Terpin Codein Pharimexco
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Methorphan 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jollibee Bé ho
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Golanil Junior Spray Orale
360.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acezin DHG 5
14.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Môn Bổ Phổi
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan 15 Pharbaco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Terpincold
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ADKold-New For Children
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nobesta
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Antituss Plus 60ml - Cắt nhanh cơn HO
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacodex
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm SPCV
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euginca Fort
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Kid Defensa
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà gừng Đại Uy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ