Fegra 60

Thuốc không kê đơn - Chống dị ứng
AA3536
(5.00 sao/ 2 lượt đánh giá)

Thuốc Fegra 60 có thành phần chính Fexofenadin. Thuốc có tác dụng trong điều trị những bệnh viêm mũi dị ứng, mày đay.

Hộp 1 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Pymepharco
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 6 tuổi
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
25.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Fegra 60 là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty cổ phần Pymepharco.

Quy cách đóng gói

Hộp 1 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nang cứng.

Thành phần

Mỗi viên có chứa:

- Fexofenadin HCl 60mg.

- Tá dược vừa đủ 1 viên.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của thành phần Fexofenadin 

- Là thuốc kháng histamin thế hệ thứ 2, có tác dụng đối kháng chọn lọc và đặc hiệu trên các thụ thể ở ngoại biên. Đồng thời, cạnh tranh với histamin tại thụ thể H1 ở đường ruột, mạch máu và đường hô hấp.

- Không có độc tính đối với tim, không có tác dụng đáng kể đối kháng Acetylcholin và Dopamin và không làm ức chế thụ thể alpha, beta - adrenergic.

Chỉ định

Thuốc Fegra 60 được chỉ định dùng người lớn và trẻ em trên 6 tuổi trong những trường hợp sau:

- Viêm mũi dị ứng với các triệu chứng hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng, họng, mắt ngứa đỏ, chảy nước mắt, nghẹt mũi.

- Nổi mày đay và mày đay tự phát mạn tính.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống.

- Thời điểm sử dụng: Bất cứ lúc nào không phụ thuộc vào bữa ăn.

Liều dùng

Theo chỉ định của bác sĩ. Tham khảo liều như sau:

- Liều thông thường:

+ Trẻ em 6 - 12 tuổi: 30mg/lần x 2 lần/ngày.

+ Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/lần x 2 lần/ngày hoặc 3 viên/lần/ngày.

- Bệnh nhân suy thận:

+ Trẻ em 6 - 12 tuổi bị suy thận: 30mg/lần/ngày.

+ Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi bị suy thận, thẩm phân máu: 1 viên/lần/ ngày.

- Bệnh nhân suy gan: Không cần điều chỉnh liều.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

- Khi quên liều:

+ Dùng liều đó ngay khi nhớ ra.

+ Bỏ qua liều đã quên nếu gần đến giờ dùng liều tiếp theo, uống liều tiếp theo như dự định.

+ Không uống gấp đôi liều chỉ định.

- Khi quá liều:

+ Triệu chứng: Buồn ngủ, chóng mặt, khô miệng.

+ Nếu lỡ dùng quá liều và xuất hiện các tác dụng phụ nghiêm trọng, đến ngay trung tâm y tế để được xử lý kịp thời.

Chống chỉ định

Thuốc Fegra 60 không được sử dụng cho những trường hợp quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào trong công thức.

Tác dụng không mong muốn

Báo cáo trên lâm sàng cho thấy có thể gặp các tác dụng ngoài ý muốn trong quá trình điều trị như:

- Thường gặp:

+ Buồn ngủ, mệt mỏi, chóng mặt, đau đầu, mất ngủ.

+ Buồn nôn, khó tiêu.

+ Dễ bị nhiễm virus (cảm, cúm), dễ bị nhiễm khuẩn hô hấp trên.

+ Ngứa họng, ho, sốt, viêm tai giữa.

+ Đau bụng trong thời kỳ kinh nguyệt, viêm xoang, đau lưng.

- Ít gặp:

+ Sợ hãi, rối loạn giấc ngủ, ác mộng.

+ Khô miệng, đau bụng.

- Hiếm gặp:

+ Ban da, mày đay, ngứa.

+ Phù mạch, tức ngực, khó thở, đỏ bừng, choáng phản vệ.

Nếu thấy bất kỳ tác dụng phụ nào, thông báo ngay cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để được xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Một số tương tác đã được báo cáo, bao gồm:

- Erythromycin, Ketoconazol: Tăng nồng độ Fexofenadin trong huyết tương. Nhưng không làm ảnh hưởng lên khoảng QT, không gia tăng thêm phản ứng phụ nào.

- Thuốc kháng acid chứa nhôm, magnesi: Làm giảm hấp thu Fexofenadin, nên uống cách xa nhau (khoảng 2 giờ).

Để đảm bảo an toàn và hiệu quả, hãy báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng và các bệnh khác đang mắc phải.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: Chưa có nghiên cứu đầy đủ và kiểm soát tốt trên phụ nữ mang thai. Chỉ dùng khi thật sự cần thiết đã cân nhắc lợi ích cho người mẹ vượt trội hơn hẳn nguy cơ gây hại cho thai nhi.

- Bà mẹ cho con bú: Không rõ thuốc có bài tiết qua sữa mẹ hay không, thận trọng sử dụng cho đối tượng này.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Thuốc ít gây buồn ngủ nhưng vẫn cần thận trọng sử dụng cho người lái xe và vận hành máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Thận trọng dùng thuốc cho người có nguy cơ tim mạch hay tiền sử có khoảng QT kéo dài từ trước, người cao tuổi.

- Không dùng thêm thuốc kháng histamin nào khác khi đang dùng Fexofenadin.

- Cần điều chỉnh liều cho người suy chức năng thận.

- Ngừng thuốc Fexofenadin ít nhất 24 - 48 giờ trước khi thực hiện các thử nghiệm kháng nguyên tiêm trong da.

Điều kiện bảo quản

- Nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng.

- Để xa tầm nhìn và tầm với của trẻ.

- Không sử dụng khi hết hạn sử dụng in trên bao bì.

Thuốc Fegra 60 giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Thuốc Fegra 60 hiện được bán ở nhiều nhà thuốc, quầy thuốc trên toàn quốc với giá khoảng 30.000đồng/hộp. Trên trang web của chúng tôi đang có mức giá tri ân khách hàng, chỉ 25.000 VNĐ/hộp.

Để mua được sản phẩm chính hãng, với giá cả hợp lý, được dược sĩ tư vấn tận tình, kết hợp với dịch vụ giao hàng nhanh chóng, hãy liên hệ với chúng tôi ngay qua hotline hoặc đặt hàng trực tiếp ngay trên website.

Sự hài lòng của khách hàng là kim chỉ nam lớn nhất xuyên suốt mọi hoạt động của Central Pharmacy.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Fegra 60 có tốt không? Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi điểm lại những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Dạng viên thuận tiện khi sử dụng và mang theo.

- Hiệu quả trong điều trị viêm mũi dị ứng, mày đay.

- Không gây buồn ngủ hay tác động đến hệ thần kinh trung ương ở liều điều trị.

- Dạng muối HCl không gây độc trên tim như chất mẹ Terfenadin.

- Giá thành tương đối rẻ.

Nhược điểm

- Nguy cơ gặp một số tác dụng ngoài ý muốn.

- Chưa có nghiên cứu đầy đủ và kiểm soát tốt trên phụ nữ mang thai và cho con bú.

- Bị thay đổi dược động học khi dùng chung với các thuốc khác.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Aerius 0,5mg/ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne Siro
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast HD 180mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyzocete 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi trẻ em Elossy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Audocals 5mg
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kenacort Retard 80mg/2ml
375.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nazoster 0,05% Spr
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Triamcinolone 4mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Dophazolin 15ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome - air 60
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome-air 120
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momesone Cream - Giảm ngứa, viêm da dị ứng, vảy nến
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetimed 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Theralene 90ml
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bostanex 30ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doalgis - Giảm nhanh DỊ ỨNG
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kim Long
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Happy Xoang
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ospay
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nostravin
9.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Smart-air 10mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 16mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0,05%
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flixonase 0,05%
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasonex 0,05% 60 doses
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loral 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexihist 60ml
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xyzal 5mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agenytin 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fitorhi - F - Đánh bay viêm mũi, viêm xoang
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 75ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acritel 5mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gefbin 10mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Desloratadin 2,5mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyrtec 10mg
83.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,1%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (cốm)
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 4mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 180 - US
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 10mg
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kipel 10
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 4mg (gói)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (viên)
395.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 60 sprays
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 5mg
405.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexavel Spray 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexostad 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Dexa 5ml
5.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme CZ10
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast BD 60mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daehwa Almetamin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loravidi 10mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gupedon Cap.
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10mg
107.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilaxten 20mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 60
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Desbebe 2.5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 120
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Koredulin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekozitex 10
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 120 sprays
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi người lớn Elossy+
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezondin 80mg
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (lọ 500 viên)
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metpredni 16 A.T
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Aladka 15ml - Chấm dứt ngứa mũi, chảy nước mũi
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clorpheniramin 4 DHG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasam Trẻ em 70ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oralegic
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10 Tab.
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymmos
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cezil-D
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (Hộp 30 viên)
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc nhỏ mũi Iliadin Baby - Thông thoáng mũi xoang
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Natri Clorid 0.9% TPC
4.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bentarcin 80mg Capsule
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 5mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,05%
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bebemarks Pharmaceutial Salt
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cestasin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mufecin nasal spray 18ml
355.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyx 5mg
229.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seasonix Oral Solution
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine STELLA 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Histalong
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nozeytin-F
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 10mg
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Benadryl 10mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Nazal
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pronano Ag nano 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rabeolone
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momex Nasal Spray
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslotid 0,5mg/ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rinofil syrup 2,5mg/5ml - Trị dứt điểm viêm mũi dị ứng
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sterimar Allergic Nose
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca Fort
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flutiright 120 liều
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vương thảo kiện cốt 50g
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Promethazin 90ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Monitazone Nasal spray
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pollezin 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Erolin 1mg/ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Benita Budesonide
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucol 1,25mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TheKatadexan
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-4
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Iliadin Child
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poema
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 5mg
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Delopedil 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sinus Plus
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epidolle 80mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rutantop 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Allergex 8mg
535.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loratadin-US
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadirizin
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Childestimine New
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thytodux
199.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceteco Ceticent 10
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Mũi - Xoang Rhinassin - OPC - Xua tan nghẹt mũi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zensonid 0,5mg/2ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotizin 10mg
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc Thảo dược Xoangspray - Giảm ngay tắc nghẹt mũ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ventek 10mg - GIẢM NGAY hen phế quản
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BenoBoston
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 4
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Highcera
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aleradin 5mg
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levcet
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebastine Normon 10mg - Chấm dứt triệu chứng DỊ ỨNG
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
EuroDora
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bixofen 180mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 5
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebost
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ictit Syrup 60ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorucet-10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ganusa
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aticizal 2,5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanacelest
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cebastin 10
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ALLEX
1.650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tadaritin
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celezmin-Nic
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clanoz 10mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-5
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo MAX 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rolapain 80mg
370.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoseren Solution
1.400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xonatrix Forte 180mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Semozine
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mepoly 10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unorizine Syrup 30ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngũ Sắc Đơn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neocilor syrup
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgiDexclo 2mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SRK Saltmax
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezinet 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hantose 80mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 40mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Agernin Plus
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 10mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 4mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 5mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine EG 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslora 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atheren 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alegin Spray
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 180
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alorax 10mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeCezitec 5mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 120
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 60 - HV
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Inflagic
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadin 60 - HV
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 10
570.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novolegic
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 5
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Urselon 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alzyltec 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Althax 120mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Toco Season
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Methylboston 16
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobamedron 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Desloderma 5
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi thông xoang Sanfo
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SonaWELL Baby
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bedexlor Tablet (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorabay 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 16
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lexvotene-S
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dung dịch xịt mũi họng Ecto Shine
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Thymus SanfoBee
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Loratadin 10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spray Cosinus
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sona WELL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslomeyer
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 5
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoagi 5mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgimFast 180
102.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agi-Beta
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sketixe 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 10
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levofil 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tesafu 10mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moral 4
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roctolido
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver-DavinFrance - Thanh nhiệt, giải độc GAN
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovenia Plus - Tăng cường chức năng gan KHỎE MẠNH
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heparos
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tribetason 10g
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Actiso Đà Lạt
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc lợi gan mật BAR 60 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic Plus
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu độc TÍN PHONG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Fexo 60
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên sủi Thanh nhiệt - Mát gan
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao khô Actiso Kim Ngân
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HB Digic
2.100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu phong nhuận gan số 40
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bar 180 viên
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cimacin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avigly
590.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic new
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HP - Giải độc gan
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Cystine Phils-Lin
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FexoBoston 180
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhuận gan lợi mật Foripharm
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynaphytol
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Presdilon 0,5mg
595.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Theratussine 5mg
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo Max
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abivina
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bibiso
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Boganic Kid 100ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Likid
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Caduva Siro CQC
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Can 3M
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan Thanh Nhiệt Mát Gan
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mát Gan Tiêu Độc Ukids - Thanh nhiệt giải độc cơ thể
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver EU
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acumino Baby
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Green Kids Navasco
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jubeely Tâm Phúc
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh nhiệt tiêu độc SanfoBee
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cà gai leo 1500
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ