Fegra 180

Thuốc không kê đơn - Chống dị ứng
AA3538
(5.00 sao/ 2 lượt đánh giá)

Thuốc Fegra 180 có thành phần chính Fexofenadin. Thuốc có tác dụng điều trị đối với những bệnh nhân bị viêm mũi dị ứng, nổi mày đay hoặc mày đay tự phát mãn tính. 

Hộp 1 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Pymepharco
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 12 tuổi
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
65.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Fegra 180 là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty cổ phần Pymepharco.

Quy cách đóng gói

Hộp 1 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nén bao phim.

Thành phần

Mỗi viên có chứa các thành phần sau:

- Fexofenadin hydrochlorid 180mg.

- Tá dược bổ sung vừa đủ.

Tác dụng của thuốc Fegra 180

Tác dụng của  thành phần Fexofenadin

Fexofenadin thuộc nhóm thuốc kháng histamin thế hệ 2, tác động lên thụ thể H1 ngoại biên. Hoạt chất này là chất chuyển hóa có hoạt tính của Terfenadin và không gây độc tính trên tim. Bởi vì, thuốc không tác động vào kênh kali của quá trình tái cực của tế bào cơ tim. 

Ngoài ra, thuốc không qua hàng rào máu não nên không gây buồn ngủ và ảnh hưởng đến hệ thần kinh ở liều điều trị.

Chỉ định

Thuốc Fegra 180 được dùng để điều trị:

- Viêm mũi dị ứng với các triệu chứng: hắt hơi, chảy nước mắt, nước mũi, nghẹt mũi, ngứa mũi, miệng, vòm họng, mắt ngứa đỏ.

- Nổi mày đay.

- Mày đay tự phát mãn tính.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Không bẻ, uống nguyên viên cùng với một ly nước lọc.

- Có thể uống bất kỳ lúc nào vì thức ăn không ảnh hưởng đến sinh khả dụng của thuốc.

Liều dùng

Thuốc dùng cho trẻ em trên 12 tuổi và người lớn theo chỉ định của bác sĩ với liều tham khảo như sau: Uống 1 viên duy nhất trong ngày.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

- Khi quên liều:

+ Bổ sung liều đó ngay sau khi nhớ ra.

+ Trong trường sắp đến liều dùng tiếp theo thì hãy bỏ qua liều đã quên và dùng liều dự kiến. Tuyệt đối không dùng bù liều.

- Khi quá liều:

+ Triệu chứng: Có thể xuất hiện các cơn chóng mặt, buồn nôn, miệng khô.

+ Nếu lỡ uống quá liều nên sử dụng các biện pháp cơ bản để loại phần thuốc chưa được hấp thu, kết hợp với điều trị triệu chứng và hỗ trợ nâng cao thể trạng. Không nên sử dụng thẩm phân lọc máu vì phương pháp này được đánh giá là không hiệu quả trong việc loại bỏ Fexofenadin do chỉ có thể loại được 1,7% hoạt chất sau khi uống.

Chống chỉ định

Thuốc Fegra 180 không được sử dụng cho những đối tượng sau đây:

- Phụ nữ đang mang thai hoặc nuôi con bằng sữa mẹ.

- Mẫn cảm hoặc dị ứng với Fexofenadin hoặc thành phần khác có trong công thức.

Tác dụng không mong muốn

Thuốc có thể gây ra tác dụng phụ đối với cơ thể người bệnh như:

- Đau đầu.

- Hoa mắt, chóng mặt.

- Cơ thể mệt mỏi.

- Rối loạn nhịp tim.

Trong thời gian sử dụng, nếu thấy khó chịu với tác dụng phụ của thuốc, hãy thông báo với bác sĩ để có hướng điều trị thích hợp.

Tương tác thuốc

Theo các nghiên cứu, thuốc có thể xảy ra một số tương tác như sau:

- Erythromycin và Ketoconazol khiến nồng độ Fexofenadin trong máu tăng gấp 2-3 lần. Mặc dù, theo báo cáo lâm sàng, tương tác này không ảnh hưởng đến khoảng QT và cũng không thấy gia tăng thêm tác dụng phụ nhưng vẫn cần cẩn trọng khi dùng chung.

- Thuốc Antacid chứa nhôm hoặc magie sẽ làm giảm hoạt lực của thuốc Fegra 180. Vì vậy, khoảng cách tối thiểu khi uống các loại thuốc này là 2 giờ để tránh xảy ra tương tác.

Để đảm bảo an toàn cho sức khỏe bản thân, hãy hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng thêm bất kỳ loại thuốc hoặc thực phẩm bảo vệ sức khỏe.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: Khuyến cáo không sử dụng thuốc trong khi mang thai trừ khi có chỉ định của bác sĩ.

- Bà mẹ cho con bú: Chưa xác định được thuốc có phân bố trong sữa mẹ hay không. Cần cẩn trọng khi dùng.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Lái xe và kỹ thuật viên vận hành máy móc có thể làm việc trong thời gian sử dụng thuốc. Bởi vì thuốc ảnh hưởng không đáng kể trên hệ thần kinh.

Tuy nhiên, người bệnh cần kiểm tra phản ứng cá nhân sau khi dùng thuốc trước khi làm việc nhằm đảm bảo an toàn lao động.

Lưu ý đặc biệt khác

- Không tự ý kết hợp với các thuốc kháng Histamin khác trong thời gian điều trị bằng thuốc Fegra 180 bởi vì có thể làm gia tăng tác dụng phụ của thuốc.

- Cẩn trọng khi dùng cho người cao tuổi, bệnh nhân có vấn đề về gan hoặc thận.

Điều kiện bảo quản

- Nhiệt độ không quá 30 độ C.

- Tránh ánh sáng.

- Để khoảng cách an toàn với trẻ em.

- Kiểm tra hạn sử dụng trước khi dùng.

Thuốc Fegra 180 giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc Fegra 180 đang lưu hành trên thị trường tại một số nhà thuốc, quầy thuốc với nhiều mức giá khác nhau. 

Nếu bạn băn khoăn không biết mua thuốc Fegra 180 ở đâu chính hãng, an toàn, giá cả phải chăng. Hãy liên hệ ngay cho chúng tôi qua số Hotline hoặc đặt hàng trực tiếp trên website để tư vấn và mua thuốc tốt nhất.

Sự hài lòng, tin tưởng của khách hàng là niềm vui, niềm vinh dự của Central Pharmacy.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Fegra 180 có tốt không? Đây là nỗi niềm của rất nhiều khách hàng trước khi mua một sản phẩm. Bởi vì không biết rằng liệu thuốc đó có thực sự tốt và an toàn hay không? Để khách hàng có sự lựa chọn tốt nhất, Central Pharmacy đã điểm lại những ưu điểm và nhược của sản phẩm như sau:

Ưu điểm

- Không cần dùng nhiều lần, chỉ cần 1 viên duy nhất trong ngày là đủ. Khắc phục được tình trạng ngại uống thuốc.

- Thuốc không qua hàng rào máu não nên không ảnh hưởng tới hệ thần kinh trung ương.

- Mang lại hiệu quả cao, ít gây ra tác dụng phụ.

- Hiệu quả trong điều trị viêm mũi dị ứng, nổi mày đay.

- Giá cả hợp lý, phù hợp với túi tiền của đại đa số người dân.

Nhược điểm

- Chưa có nghiên cứu đầy đủ và kiểm soát tốt trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú.

- Có thể gây tương tác với các thuốc khác.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Aerius 0,5mg/ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne Siro
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast HD 180mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyzocete 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi trẻ em Elossy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Audocals 5mg
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kenacort Retard 80mg/2ml
375.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nazoster 0,05% Spr
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Triamcinolone 4mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Dophazolin 15ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome - air 60
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome-air 120
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momesone Cream - Giảm ngứa, viêm da dị ứng, vảy nến
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetimed 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Theralene 90ml
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bostanex 30ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doalgis - Giảm nhanh DỊ ỨNG
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kim Long
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Happy Xoang
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ospay
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nostravin
9.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Smart-air 10mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 16mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0,05%
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flixonase 0,05%
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasonex 0,05% 60 doses
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loral 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexihist 60ml
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xyzal 5mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agenytin 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fitorhi - F - Đánh bay viêm mũi, viêm xoang
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 75ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acritel 5mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gefbin 10mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Desloratadin 2,5mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyrtec 10mg
83.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,1%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (cốm)
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 4mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 180 - US
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 10mg
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kipel 10
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 4mg (gói)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (viên)
395.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 60 sprays
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 5mg
405.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexavel Spray 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexostad 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Dexa 5ml
5.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme CZ10
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast BD 60mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daehwa Almetamin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loravidi 10mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gupedon Cap.
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10mg
107.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilaxten 20mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 60
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Desbebe 2.5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 120
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Koredulin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekozitex 10
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 120 sprays
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi người lớn Elossy+
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezondin 80mg
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (lọ 500 viên)
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metpredni 16 A.T
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Aladka 15ml - Chấm dứt ngứa mũi, chảy nước mũi
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clorpheniramin 4 DHG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasam Trẻ em 70ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oralegic
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10 Tab.
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymmos
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cezil-D
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (Hộp 30 viên)
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc nhỏ mũi Iliadin Baby - Thông thoáng mũi xoang
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Natri Clorid 0.9% TPC
4.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bentarcin 80mg Capsule
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 5mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,05%
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bebemarks Pharmaceutial Salt
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cestasin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mufecin nasal spray 18ml
355.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyx 5mg
229.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seasonix Oral Solution
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine STELLA 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Histalong
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nozeytin-F
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 10mg
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Benadryl 10mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Nazal
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pronano Ag nano 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rabeolone
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momex Nasal Spray
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslotid 0,5mg/ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rinofil syrup 2,5mg/5ml - Trị dứt điểm viêm mũi dị ứng
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sterimar Allergic Nose
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca Fort
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flutiright 120 liều
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vương thảo kiện cốt 50g
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Promethazin 90ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Monitazone Nasal spray
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pollezin 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Erolin 1mg/ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Benita Budesonide
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucol 1,25mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TheKatadexan
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-4
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Iliadin Child
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poema
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 5mg
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Delopedil 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sinus Plus
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epidolle 80mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rutantop 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Allergex 8mg
535.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loratadin-US
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadirizin
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Childestimine New
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thytodux
199.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceteco Ceticent 10
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Mũi - Xoang Rhinassin - OPC - Xua tan nghẹt mũi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zensonid 0,5mg/2ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotizin 10mg
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc Thảo dược Xoangspray - Giảm ngay tắc nghẹt mũ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ventek 10mg - GIẢM NGAY hen phế quản
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BenoBoston
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 4
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Highcera
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aleradin 5mg
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levcet
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebastine Normon 10mg - Chấm dứt triệu chứng DỊ ỨNG
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
EuroDora
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bixofen 180mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 5
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebost
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ictit Syrup 60ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorucet-10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ganusa
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aticizal 2,5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanacelest
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cebastin 10
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ALLEX
1.650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tadaritin
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celezmin-Nic
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clanoz 10mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-5
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo MAX 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rolapain 80mg
370.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoseren Solution
1.400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xonatrix Forte 180mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Semozine
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mepoly 10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unorizine Syrup 30ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngũ Sắc Đơn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neocilor syrup
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgiDexclo 2mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SRK Saltmax
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezinet 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hantose 80mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 40mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Agernin Plus
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 10mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 4mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 5mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine EG 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslora 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atheren 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alegin Spray
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alorax 10mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeCezitec 5mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 120
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 60 - HV
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Inflagic
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadin 60 - HV
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 10
570.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novolegic
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 5
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Urselon 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alzyltec 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Althax 120mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Toco Season
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Methylboston 16
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobamedron 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Desloderma 5
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi thông xoang Sanfo
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SonaWELL Baby
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bedexlor Tablet (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorabay 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 16
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lexvotene-S
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dung dịch xịt mũi họng Ecto Shine
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Thymus SanfoBee
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Loratadin 10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spray Cosinus
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sona WELL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslomeyer
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 5
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoagi 5mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgimFast 180
102.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agi-Beta
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sketixe 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 10
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levofil 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tesafu 10mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moral 4
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roctolido
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver-DavinFrance - Thanh nhiệt, giải độc GAN
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovenia Plus - Tăng cường chức năng gan KHỎE MẠNH
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heparos
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tribetason 10g
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Actiso Đà Lạt
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc lợi gan mật BAR 60 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic Plus
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu độc TÍN PHONG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Fexo 60
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên sủi Thanh nhiệt - Mát gan
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao khô Actiso Kim Ngân
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HB Digic
2.100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu phong nhuận gan số 40
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bar 180 viên
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cimacin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avigly
590.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic new
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HP - Giải độc gan
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Cystine Phils-Lin
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FexoBoston 180
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhuận gan lợi mật Foripharm
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynaphytol
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Presdilon 0,5mg
595.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Theratussine 5mg
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo Max
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abivina
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bibiso
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Boganic Kid 100ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Likid
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Caduva Siro CQC
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Can 3M
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan Thanh Nhiệt Mát Gan
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mát Gan Tiêu Độc Ukids - Thanh nhiệt giải độc cơ thể
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver EU
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acumino Baby
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Green Kids Navasco
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jubeely Tâm Phúc
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh nhiệt tiêu độc SanfoBee
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cà gai leo 1500
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ