Cenpadol 150mg

Thuốc - Giảm đau, hạ sốt
AA742
(4.67 sao/ 3 lượt đánh giá)

Thuốc Cenpadol 150mg chứa thành phần chính Paracetamol, có tác dụng giảm đau, hạ sốt trong các trường hợp nhẹ và vừa.

Hộp 20 gói x 1,5g Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược TW3
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Mọi đối tượng
Thời điểm sử dụng? Không phụ thuộc bữa ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
34.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633

Thuốc Cenpadol 150mg là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty TNHH MTV Dược TW3.

Quy cách đóng gói

Hộp 20 gói x 1,5g.

Dạng bào chế

Thuốc bột.

Thành phần

Trong mỗi gói thuốc có chứa các thành phần sau:

- Paracetamol 150mg.

- Tá dược vừa đủ 1 gói.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của Paracetamol trong công thức

Paracetamol có tác dụng giảm đau, hạ sốt nhưng không có tác dụng chống viêm.

- Hạ sốt:

+ Nó làm giảm thân nhiệt ở người bị sốt nhưng không ảnh hưởng đối với những người có thân nhiệt bình thường.

+ Thuốc tác dụng lên vùng dưới đồi khiến cho quá trình hạ nhiệt, tỏa nhiệt tăng do giãn mạch, tăng lưu lượng máu ngoại biên.

- Ở liều điều trị, tác dụng hạ sốt, giảm đau tương tự aspirin nhưng nó ít tác động lên hệ tim mạch và hô hấp… Đồng thời nó cũng không ảnh hưởng đến tiểu cầu và thời gian chảy máu.

Chỉ định

Thuốc Cenpadol 150mg được sử dụng để giảm đau, hạ sốt mức độ từ nhẹ đến vừa trong các trường hợp sau:

- Cảm cúm, cảm lạnh, đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau răng, đau cơ xương, bong gân, đau bụng kinh, đau do chấn thương...

- Sau nhổ răng, cắt amidan, phẫu thuật nha khoa.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Thuốc dùng đường uống.

- Hòa tan gói thuốc trong 1 lượng nước vừa đủ.

- Khoảng cách giữa 2 lần dùng thuốc phải trên 4 giờ, thông thường từ 4-6 giờ.

- Tuyệt đối không dùng thuốc kéo dài mà phải thăm khám bác sĩ khi:

+ Sốt cao trên 39,5 độ, kéo dài hơn 3 ngày hoặc tái phát.

+ Xuất hiện triệu chứng mới.

+ Đau nhiều trong thời gian hơn 5 ngày.

Liều dùng

Tuân theo chỉ định của bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn. Liều dùng khuyến cáo được đưa ra như sau (tính theo lượng paracetamol):

- Dưới 11 tuổi:

+ Dưới 1 tuổi: 40-80mg.

+ Từ 1 đến 5 tuổi: 120-300mg.

+ Từ 6 đến 11 tuổi: 250-325mg.

- Người lớn và trẻ em trên 11 tuổi: 325-650mg.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

*Quên liều:

- Uống bù liều nếu quên ngay khi nhớ ra.

- Bỏ qua liều đã quên nếu đã gần đến thời điểm dùng liều tiếp theo. Dùng liều tiếp theo như kế hoạch.

*Quá liều:

- Nhiễm độc Paracetamol có thể xảy ra khi dùng liều độc trên 10g/ngày, hoặc dùng liều lớn trong thời gian dài.

- Triệu chứng:

+ Buồn nôn, nôn, đau bụng (thường xuất hiện 2-3h sau nhiễm độc).

+ Nhiễm độc cấp: Xanh tím da, niêm mạc, móng tay.

+ Ngộ độc nặng: Đầu tiên có thể kích thích thần kinh trung ương, gây kích động và mê sảng. Sau đó có thể sững sờ, hạ thân nhiệt, mệt lả, thở nhanh và nông, huyết áp thấp, mạch nhanh, yếu, suy tuần hoàn...

Nếu lỡ dùng quá liều và xuất hiện các tác dụng phụ bất lợi cần đưa ngay bệnh nhân tới cơ sở y tế gần nhất để được xử trí kịp thời.

Chống chỉ định

Không sử dụng thuốc trong các trường hợp sau đây:

- Quá mẫn với Paracetamol.

- Bệnh nhân thiếu máu nhiều lần.

- Bệnh tim, gan, thận, phổi.

- Suy chức năng gan

- Thiếu hụt men G6PD.

Tác dụng không mong muốn

Ít khi gặp tác dụng không mong muốn ở liều điều trị. Một số tác dụng phụ được ghi nhận như sau:

- Ít gặp:

+ Ban da.

+ Rối loạn tiêu hóa: Buồn nôn, nôn.

+ Rối loạn tạo máu: Giảm toàn thể huyết cầu, giảm bạch cầu, giảm bạch cầu trung tính.

+ Thiếu máu.

+ Dùng dài ngày gây độc với thận.

- Hiếm gặp:

+ Phản ứng quá mẫn.

+ Suy gan do dùng liều cao, kéo dài.

Nếu trong quá trình sử dụng có xuất hiện bất cứ tác dụng ngoại ý nào, hãy thông báo cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để nhận được sự hỗ trợ thích hợp.

Tương tác thuốc

Các tương tác thuốc cần chú ý khi dùng phối hợp:

- Tăng tác dụng chống đông của Coumarin và dẫn chất Indandion khi dùng liều cao và kéo dài.

- Uống rượu quá nhiều, dài ngày: Tăng độc tính cho gan.

- Tuyệt đối không phối hợp cùng các chế phẩm khác có chứa paracetamol.

- Thuốc chống co giật như Phenytoin, carbamazepin, barbiturat gây tăng độc tính trên gan do gây cảm ứng enzym gan.

- Isoniazid làm tăng độc tính trên gan khi phối hợp cùng.

Để đảm bảo an toàn, tránh các tương tác bất lợi, cần thông báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc đang dùng.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: Chưa rõ tính an toàn của thuốc trong thai kỳ. Chỉ nên dùng khi thực sự cần thiết, tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

- Bà mẹ cho con bú: Nghiên cứu trên các bà mẹ cho con bú không thấy bất lợi nào xảy ra cho trẻ.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Thuốc không ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc. Cho phép sử dụng trên các đối tượng này.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản nơi khô ráo, nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng trực tiếp.

- Để xa tầm tay của trẻ.

Thuốc Cenpadol 150mg giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc Cenpadol 150mg được bán rộng rãi trên thị trường với nhiều mức giá khác nhau. Tuy nhiên thực trạng hàng giả hàng nhái vẫn tràn lan trên thị trường. Để mua được sản phẩm chính hãng, tránh tiền mất tật mang, hãy liên hệ với chúng tôi theo các cách sau đây:

- Gọi điện qua số hotline.

- Đặt hàng trực tiếp qua website.

- Chat với dược sĩ tư vấn.

Chúng tôi cam kết sản phẩm chính hãng, giá cả hợp lý, đồng thời đội ngũ nhân viên tư vấn giỏi chuyên môn, giàu kinh nghiệm, sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc của quý khách hàng.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Ưu điểm

- Hiệu quả giảm đau và hạ sốt nhanh trong các trường hợp mức độ từ nhẹ tới vừa.

- Dạng bột uống thích hợp với nhiều đối tượng sử dụng kể cả trẻ nhỏ.

- Ít gặp tác dụng không mong muốn ở liều điều trị.

- Không ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc.

- Dùng được cho bà mẹ cho con bú.

Nhược điểm

- Nhiều tương tác thuốc cần chú ý trong quá trình sử dụng.

- Nếu dùng liều cao kéo dài gây nhiều độc tính nguy hiểm.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Coje siro
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Coldi B
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromhexine A.T 4mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Naomy
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu tràm Khuynh diệp Ích nhi
58.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Phật Linh Trường Sơn 5ml
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xylogen
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Cảm xuyên hương trẻ em
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anaferon for children 3mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BabyBalsam
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby & Child Runny Nose
289.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dưỡng não Tâm Phúc Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkgo Natto
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piracetam 400mg TPC
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol Fort
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Địa Căn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol 150 Flu
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ophazidon
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sarariz 5mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stasamin
338.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết thông mạch P/H lọ 250ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
13.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ibuprofen
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vibtil 250mg
255.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol F
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hugomax
670.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kiện não hoàn
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Plus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lohha Trí não
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giloba 40mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurokinat
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn Quy tỳ Tw3
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Tanaka
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà giải cảm Bảo Long
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mofen 400
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Newzlady
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ulcogen 800mg
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mescap
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió phật linh Trường sơn 1,5ml
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanakan 90 viên
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otiv 30 viên
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neni 800
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin pH8
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Leucin 500mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán hạ sốt CoolTana
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
5.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol 500mg Sterling
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao dán Salonpas
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cinnarizin 25mg (Domesco)
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doppelherz Aktiv Coenzyme Q10
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Yên Bái (vỉ)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cevinton With Coenzym Q10
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quy tỳ an thần hoàn P/H
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cedetamin
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiptipot
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibecerex 200mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerdonal 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alstuzon
2.000.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Akogin plus
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Philatop New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan 500mg
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100 mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 150mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol sủi
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 300mg
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclovat suppo 100
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Colchicine 1mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán lạnh Sakura
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oresol Sport
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobimol
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Uphadol EXTRA
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhumedol 150
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infulgan
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Babypain
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pivicol 150
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parazacol 1000
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tydol Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fahado 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacold
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Fitenka
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Feparac
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thadilos
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Flu
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho viên ngậm Bảo Thanh
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha Chysin-Daktin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycozym
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Strepsils Orange with vitamin C
36.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Heviho
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr.Sutsit 100ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr. Sutsit 5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gadoxime 200
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heviho
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextusol
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Golanil Junior Spray Orale
325.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jettan
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho trẻ em OPC
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bostacet
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexone 0,5 mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA gel
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Najatox 40g
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Partamol 500mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ultracet
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Polebufen
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zengesic
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramadol Capsules
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Children's Tylenol 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fastum Gel 30g
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biragan Kids 325mg
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tatanol 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biviflu
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YSP Uripax 200mg
715.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salonpas Spray
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zytee 10ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Long huyết P/H
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
143.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Difelene 50mg
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 100mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celebrex 200mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol 25mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Indomethacin 25mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren Emulgel
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anginovag
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 75mg/3ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mobic 15mg/1.5ml
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thylmedi 4mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo-Nidal
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 30mg
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brexin
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 4mg
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Otrivin 0.05%
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 4mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dentanalgi
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel Nociceptol 40ml
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao xoa bách xà
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobutane spray
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol Kabi 1000
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AlphaDHG
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halcort-6
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Codeine
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Perfalgan 10mg/ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren SR 75mg
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brufen 100mg/5ml
12.500đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Profen 100mg/10ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt lạnh giảm đau Etyl-CO2
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
OP.ZEN Viên tiêu sưng giảm đau
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 50μg/h
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Magrax
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nisitanol 20mg/2ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nutri DHA Drops
275.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YURAF tab.
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daitos Inj.
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin MKP 81
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spasmaverine
36.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BFS-Paracetamol
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Apotel max
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ