Cendemuc

Thuốc không kê đơn - Hô hấp
AA741
(4.33 sao/ 3 lượt đánh giá)

Thuốc Cendemuc có thành phần chính Acetylcystein. Tác dụng trong điều trị viêm viêm phế quản cấp tính, tiêu đờm và các chất nhầy nhớt, giải độc Paracetamol.

Hộp 20 gói x 1,5g Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược Trung Ương III
Cách dùng? Bột pha hỗn dịch
Đối tượng? Từ 2 tuổi trở lên
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Cho phép
29.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Cendemuc là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty TNHH MTV Dược Trung Ương III.

Quy cách đóng gói

Hộp 20 gói x 1,5g.

Dạng bào chế

Bột pha hỗn dịch.

Thành phần

Mỗi gói bột có chứa:

- Acetylcystein 200mg. 

- Tá dược: Aspartame, Erythrosin, hương dâu, Dextro anhydrous, Lactose vừa đủ 1 gói.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của Acetylcystein

- Là dẫn chất N - acetyl của L - cystein, một Amino acid tự nhiên.

- Tác dụng:

+ Làm giảm độ quánh của đờm ở phổi.

+ Chống gây độc cho gan do quá liều Paracetamol.

- Cơ chế: 

+ Tách đôi cầu nối Disulfua trong Mucoprotein, tạo điều kiện để tống đờm ra ngoài bằng ho, dẫn lưu tư thế hoặc bằng phương pháp cơ học.

+ Ngoài ra, Acetylcystein còn duy trì hoặc khôi phục nồng độ Glutathion của gan - yếu tố cần thiết để làm bất hoạt chất chuyển hoá trung gian của Paracetamol gây độc cho gan.

Chỉ định

Thuốc được dùng để điều trị trong những trường hợp sau:

- Ngộ độc do dùng quá liều Paracetamol.

- Tiêu chất nhầy trong các bệnh nhầy nhớt, bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như viêm phế quản cấp hoặc mạn tính.

- Làm sạch thường quy trong mở khí quản.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống.

- Cách dùng:

+ Xé gói bột theo đường chỉ dẫn của nhà sản xuất.

+ Chuẩn bị 1 cốc nước khoảng 20-30ml.

+ Đổ gói bột vào, khuấy đều cho tan hết.

+ Uống luôn trong vong 30 phút sau khi pha, trước khi uống cần khuấy đều.

Liều dùng

Theo chỉ định của bác sĩ hoặc tham khảo liều như sau: 

- Thuốc dùng để tiêu chất nhầy:

+ Người lớn: Uống 1 gói x 3 lần/ngày.

+ Trẻ em từ 2 - 6 tuổi: Uống 1 gói  x 2 lần/ngày.

- Thuốc dùng để giải độc Paracetamol: 

+ Liều khởi đầu: Uống 140mg/kg, dùng dung dịch 5%.

+ Liều tiếp theo cách 4 giờ: Uống 70mg/kg.

+ Tổng cộng là 17 lần uống thuốc Cendemuc.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

- Khi quên liều:

+ Uống ngay khi nhớ ra. Khi gần đến giờ uống liều tiếp theo thì bỏ qua liều đã quên.

+ Không uống gấp đôi liều.

- Khi quá liều:

+ Triệu chứng: Tương tự như shock phản vệ nhưng nặng hơn nhiều, gây hạ huyết áp, ngoài ra có thể xuất hiện suy hô hấp, tan máu, đông máu rải rác nội mạch và suy thận. Hoặc có thể tử vong khi đang điều trị nhiễm độc Paracetamol.

+ Cách xử trí: Dừng thuốc ngay khi phát hiện các triệu chứng bất thường, đến ngay trung tâm y tế để được xử lý kịp thời.

Chống chỉ định

Thuốc Cendemuc không được sử dụng cho những trường hợp:

+ Mẫn cảm với Acetylcystein hoặc bất cứ thành phần nào trong công thức.

+ Tiểu sử bị bệnh hen.

+ Trẻ em dưới 2 tuổi.

Tác dụng không mong muốn

Các tác dụng bất lợi có khả năng xuất hiện:

- Co thắt phế quản đồng thời kèm phản ứng dạng phản vệ toàn thân.

- Buồn nôn, nôn.

- Buồn ngủ, nhức đầu, ù tai.

- Viêm miệng, chảy nước mũi nhiều. 

- Phát ban, mày đay, sốt, rét run.

Nếu thấy bất kỳ tác dụng phụ nào, thông báo ngay cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để được xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Không dùng kết hợp với:

- Các chất oxy hóa: Do Acetylcystein là một chất khử, dẫn đến giảm hiệu lực điều trị.

- Thuốc ho hoặc các thuốc làm giảm bài tiết phế quản.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

Thuốc dùng an toàn cho phụ nữ đang mang thai hoặc cho con bú.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Sử dụng được cho người lái xe và vận hành máy móc do thuốc không gây ra tình trạng buồn ngủ.

Lưu ý đặc biệt khác

- Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

- Nếu người bệnh có nguy cơ phát cơn hen hoặc có tiền sử dị ứng thì cần phải theo dõi chặt chẽ.

- Nếu gặp co thắt phế quản cần sử dụng các thuốc phun mù để làm giãn phế quản như Salbutamol (thuốc Beta - adrenergic chọn lọc tác dụng ngắn) hoặc Ipratropium (thuốc kháng Muscarin) và phải ngừng Acetylcystein ngay.

- Trong quá trình điều trị có thể xuất hiện nhiều đờm loãng ở phế quản, cần phải hút đờm ra nếu người bệnh giảm khả năng ho.

- Để cải thiện các triệu chứng, người bệnh cần xây dựng cho mình chế đô ăn uống hợp lý.

- Đối với trẻ bị viêm phế quản, ba mẹ cần có cách chăm sóc con để nhanh chóng khỏi bệnh.

Điều kiện bảo quản

- Nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng.

- Để xa tầm nhìn và tầm với của trẻ.

- Không sử dụng khi hết hạn sử dụng in trên bao bì.

Thuốc Cendemuc giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc được bán rộng rãi tại các nhà thuốc trên toàn quốc với giá dao động khoảng 300.000 VND/hộp, giá bán thay đổi tùy theo từng cơ sở bán và phân phối.

Để tránh mua phải thuốc không đảm bảo chất lượng thì hãy liên hệ ngay với chúng tôi theo số Hotline đã cung cấp.

Chúng tôi cam kết thuốc chính hãng, giá cả cạnh tranh và được sự tư vấn tận tình của đội ngũ dược sĩ giỏi chuyên môn, giàu kinh nghiệm.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Cendemuc có tốt không? Để nhận được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi điểm lại một số ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Thuốc bột hòa tan nên tác dụng xuất hiện nhanh hơn.

- Tiêu đờm, thông phế quản nhanh chóng.

- Sử dụng được cho phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú.

- Giá tương đối rẻ.

Nhược điểm

- Dạng bột pha hỗn dịch nên cần hòa tan trước khi uống.

- Không sử dụng được cho trẻ em dưới 2 tuổi.

Sản phẩm tương tự
Bạch Long Thủy
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bảo Thanh 125ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom S Siro
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Ma hạnh P/H
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mitux 200mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Berodual 10ml
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefal 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycanyl 60ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilbroxol syrup
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid MR 500mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 400/57mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AT Ersin
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Binozyt 200mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Statripsine 4,2mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babytrim-New alpha
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Khí Khang
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amucopect - New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon Kids 60ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharcoter lọ 400 viên
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Picymuc
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mucosolvan 30mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho long đờm
67.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux Broncho
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Prospan 70ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nobesta
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan (lọ 100 viên)
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HoAstex
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mekophar
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 30ml - Chấm dứt ngay viêm mũi dị ứng
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm Diaphyllin Venosum
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ambroxol
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salbutamol 2mg- CẮT cơn hen phế quản nhanh chóng
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novafex
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tauxiz - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn hô hấp
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fosmicin 1g
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pricefil 250mg/5ml (lọ 60ml)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fogum 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 375mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azitnic 500mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tavanic 500mg - Trị viêm phổi hiệu quả
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenofxin 200mg - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn nặng
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefimed 200mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bifucil 500mg - KHÁNG SINH trị viêm phổi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zitromax 200mg/5ml
122.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 500mg
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medoclav 625mg - Trị NHIỄM KHUẨN HÔ HẤP
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fugentin 1000mg (viên)
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TEDAVI
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Andoroxic 300mg
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxaval 500mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ampicillin 500mg Domesco - Kháng sinh diệt khuẩn
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 625mg - Điều trị VIÊM HÔ HẤP kéo dài
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Orelox 100mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300 DHG
188.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby Septol
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cephalexin 500mg Dopharma - Điều trị nhiễm khuẩn tiêu hóa
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Pharbaco - Điều trị NHIẾM KHUẨN hô hấp
82.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinnat Suspension 125mg/5ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100mg Brawn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin STADA 200mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid Forte 500mg
485.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarithromycin STADA 500mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sumakin 250/125
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bicebid 200mg
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro tăng đề kháng Ích nhi
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tolsus Suspension 60ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Prospan (dạng túi)
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimeseptol 480
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Prospan 100ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Cảm Ích nhi (Gói) - Giải cảm, trừ ho
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Adiovir 15mg/5ml
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bổ Phế Nam Hà (viên ngậm)
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bricanyl 0,5mg/ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Antituss Plus 60ml - Cắt nhanh cơn HO
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Armephaco
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinacef 750mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pulmorest 30mg/5ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Exomuc
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol 30mg Domesco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon 8mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Bảo Thanh hộp 100 viên
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Định suyễn hoàn
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixime 100 Mekophar
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Tipharco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Disolvan 100ml
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salmodil Expectorant Syrup
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ambroxol 60ml
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol 30mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Goldasmo 100 (gói)
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astemix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol-H Dopharma - Giải pháp vàng giúp long đờm hiệu quả
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceftenmax 200 cap
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefalexin 500mg Domesco
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Stafloxin 500
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zalenka
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Maxxmucous-AB 30 (viên)
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacodex
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ziptum sachet
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kimoral - S
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azismile 200mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Immubron
440.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymo kid 3+
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Methorphan 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clatab 500mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux TL 200mg/5ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambolyt Syrup
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Choncylox 500mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zebacef 300mg
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seonocin
990.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambuxol 30mg/5ml
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Virclath 500mg
690.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atoz 200
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadimusol 200mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lotrial S-200
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin 200mg MKP
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AcetylCystein Boston 200mg
64.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babysolvan
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 625mg
147.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 1g
235.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 562,5mg
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300-HV
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinka
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dasutam
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 100
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alembic Lamiwin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Elpertone 300mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacimux
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thadilos
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambixol 15mg/5ml syrup
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levogolds 750mg/150ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kontiam Inj.
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacefxone 1g - Điều trị nhiễm khuẩn nặng
12.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxsafe 400 - Kháng sinh trị nhiễm khuẩn hô hấp
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gamincef 100
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharmox 500mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Broncocef
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pofakid 100mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cledomox 228.5
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromanase
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefurobiotic 500
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moxetero 400mg
950.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novahexin 4mg/5ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eprazinone 50mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ingaron 200 DST
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Getmoxy 400mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefotiam 0,5g
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimoxtal 500/250
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clindamycin 150mg Domesco
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ACC 200
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seosacin
550.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ArdineClav 500/125 (viên)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Penstal
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambutor 10mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baburol 10mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Molitoux 50mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Galoxcin 750/150ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Latoxol Kids
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Răng miệng Nhất Nhất
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 250mg
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stafloxin 200
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambec 10mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefpodoxim 100-CGP
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azithromycin 250mg Armephaco
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AtiLude 250mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramkill 125mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocough
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 200
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynamus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novothym Forte
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin C Natural
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiodase
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stacytine 200 GRA
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Drenoxol 30mg/10ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefaclor 125mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diaphyllin
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abrocto
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc Kids 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acigmentin 1000
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceclor 125mg/5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olexon S 90ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tussis Uk
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CQC Viên Thương Phong GIa
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ATP HODAM
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bổ phế Decicof 3M
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Carflem
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phế Khang Tuệ Nhi Plus
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetylcystein EG 200mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nexken Modulin
215.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Droxicef 500mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 100mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 200mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 250
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pymeprim 480
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Asthalin Inhaler 200 liều
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 250mg/31.25mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pherefazyn
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Ngậm Thảo mộc Diệp An Thanh
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ong Nâu Mom and Baby
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Ong Nâu Ivy Andro
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Atyscine
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ong nâu Ivy
573.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasika
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Bách bộ Mom and baby
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Phế Tâm Lĩnh
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euca Fast
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kid One thymo 3+ Navasco
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao ho Thanh Phế Hầu Bipharco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THYMO Tapuco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chymobest
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long - Bổ Phổi Trừ Ho
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Prospan
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Môn Bổ Phổi
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300mg TV.Pharma
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Extorant 100
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mediplantex
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ico nano
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Ico Candy
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Eascof
54.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phabalysin 200
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fabapoxim 50mg/5ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng COVAX
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 500mg/125mg
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Phế
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Vshine
69.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sutreme syrup
370.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Haginir 300
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ