Bixofen 180mg

Thuốc không kê đơn - Chống dị ứng
AA970
(4.25 sao/ 4 lượt đánh giá)

Thuốc Bixofen 180mg chứa thành phần chính Fexofenadin Hydroclorid. Thuốc được sử dụng để điều trị các biểu hiện ngoài da nổi mề đay mạn tính vô căn và làm giảm các triệu chứng liên quan đến viêm mũi dị ứng theo mùa.

Hộp 1 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu BV Pharma
Cách dùng? Sử dụng đường uống
Đối tượng? Trên 12 tuổi
Thời điểm sử dụng? Bất cứ thời điểm nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
30.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Bixofen 180mg là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty Cổ phần BV Pharma - Việt Nam.

Quy cách đóng gói

Hộp 1 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nén bao phim.

Thành phần

1 viên thuốc có chứa:

- Fexofenadin Hydroclorid 180mg.

- Tá dược vừa đủ 1 viên.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của thành phần chính Fexofenadin Hydroclorid

- Là chất chuyển hóa có hoạt tính của Terfenadin, chất kháng Histamin thế hệ 2, làm giảm các triệu chứng dị ứng nhanh và kéo dài.

- Cơ chế:

+ Cạnh tranh với Histamin bằng cách gắn chậm vào các thụ thể H1 đường tiêu hóa, mạch máu và đường hô hấp, tạo thành các phức hợp bền vững và khó tách ra.

- Không độc với tim, tác dụng đối kháng Acetylcholin không đáng kể, Dopamin và không ức chế các thụ thể α1 hoặc β - Adrenergic.

- Không gây ngủ hoặc ảnh hưởng đến thần kinh trung ương ở liều điều trị.

Chỉ định

Thuốc Bixofen 180mg được sử dụng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi trong những trường hợp sau:

- Điều trị các biểu hiện ngoài da nổi mề đay mạn tính vô căn.

- Làm giảm các triệu chứng liên quan viêm mũi dị ứng theo mùa.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống.

- Uống nguyên viên thuốc với lượng nước thích hợp, không uống cùng nước hoa quả.

- Thời điểm sử dụng không phụ thuộc bữa ăn.

Liều dùng

Tham khảo liều sau đây:

- Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 viên/lần/ngày.

- Người già và người suy thận: Liều khởi đầu là 60mg/lần/ngày, điều chỉnh liều theo chức năng thận.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

Khi quên liều:

- Dùng ngay sau khi nhớ ra càng sớm càng tốt.

- Bỏ qua liều đã quên nếu gần đến giờ dùng liều tiếp theo, uống liều kế tiếp như dự định.

Khi quá liều:

- Triệu chứng: Khô miệng, buồn ngủ, chóng mặt.

- Cách xử trí:

+ Nếu thấy các triệu chứng bất thường, ngừng thuốc và đến ngay trung tâm y tế gần nhất.

+ Trường hợp cần thiết, sử dụng các biện pháp thông thường để loại bỏ phần thuốc còn chưa hấp thu. Điều trị hỗ trợ và triệu chứng.

Chống chỉ định

Thuốc Bixofen 180mg không được sử dụng cho người mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc.

Tác dụng không mong muốn

- Thường gặp:

+ Dễ nhiễm Virus, buồn ngủ, viêm tai giữa, đau lưng, mệt mỏi, khó tiêu, ngứa họng, đau đầu, sốt.

+ Mất ngủ, ho, buồn nôn, đau bụng trong kỳ kinh nguyệt, dễ bị nhiễm khuẩn hô hấp trên, viêm xoang.

- Ít gặp: Khô miệng, rối loạn giấc ngủ, sợ hãi, đau bụng, ác mộng.

- Hiếm gặp:

+ Phản ứng quá mẫn: Đỏ bừng, phù mạch, khó thở, choáng phản vệ, tức ngực.

+ Ngứa, ban, mày đay.

Nếu trong quá trình sử dụng có xuất hiện bất cứ tác dụng ngoại ý nào, hãy thông báo cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để nhận được sự hỗ trợ thích hợp.

Tương tác thuốc

Thận trọng khi phối hợp thuốc Bixofen 180mg với những thuốc và đồ uống sau:

- Các chất kháng Cholinergic, các chất an thần hệ thần kinh trung ương, cồn: Có thể làm tăng nồng độ các chất này.

- Erythromycin, Ketoconazol, các chất ức chế P - Glycoprotein, Verapamil: Khiến nồng độ Fexofenadin có thể bị tăng.

- Amphetamin, các chất ức chế Acetylcholin - Esterase (ở thần kinh trung ương), Rifampicin, các chất kháng Acid, nước ép hoa bưởi: Có thể gây giảm nồng độ các chất này.

- Thuốc kháng Acid chứa Nhôm hay Magnesi: Dẫn đến giảm sự hấp thu Fexofenadin.

- Nước hoa quả (bưởi, táo, cam): Làm giảm sinh khả dụng của Fexofenadin.

- Rượu: Dẫn đến tăng nguy cơ an thần (ngủ).

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: Hiện chưa có nghiên cứu đầy đủ của thuốc trên đối tượng này. Chỉ dùng thuốc cho phụ nữ mang thai khi lợi ích cho mẹ vượt trội hơn nguy cơ với thai nhi.

- Bà mẹ đang cho con bú: Chưa có dữ liệu đầy đủ trên bà mẹ cho con bú. Chưa rõ thuốc có khả năng bài tiết qua sữa mẹ nên thận trọng khi dùng thuốc cho đối tượng này.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Thuốc có thể gây buồn ngủ. Thận trọng sử dụng trên người lái xe và vận hành máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Thuốc được kê đơn bán theo đơn.

- Thận trọng dùng thuốc cho người có chức năng thận suy giảm, người cao tuổi (trên 65 tuổi) thường có suy giảm chức năng thận.

- Trẻ em dưới 6 tháng tuổi: Tính an toàn và liều dùng chưa được xác định.

- Cần ngừng thuốc ít nhất 24 - 48 giờ trước khi tiến hành các thử nghiệm kháng nguyên tiêm trong da.

- Thuốc có thể làm bệnh vẩy nến nặng thêm.

- Nên dùng cách xa ít nhất 2 giờ đối với các thuốc kháng Acid chứa Nhôm hay Magnesi Hydroclorid.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản nơi khô ráo, tránh ánh sáng, nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Để xa tầm tay của trẻ.

Thuốc Bixofen 180mg giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Thuốc Bixofen 180mg được bán tại một số cơ sở đạt tiêu chuẩn GPP trên toàn quốc với nhiều mức giá khác nhau.

Để tránh mua phải hàng giả, hàng nhái, không đảm bảo chất lượng, hãy liên hệ ngay với chúng tôi theo số Hotline đã cung cấp hoặc đặt hàng ngay trên website. Chúng tôi cam kết chuyên cung cấp sản phẩm chính hãng, giá cả cạnh tranh và còn có sự tư vấn tận tình của đội ngũ dược sĩ giỏi chuyên môn, giàu kinh nghiệm, dịch vụ giao hàng nhanh chóng.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Bixofen 180mg có tốt không? Đây là thắc mắc chung của khách hàng khi tìm hiểu về sản phẩm này. Tốt hay không còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố: Thứ nhất là nơi mua, có mua đúng hàng chuẩn hay không. Thứ 2 là cách dùng, dùng có đúng như hướng dẫn của bác sĩ chỉ định.

Hãy cùng chúng tôi điểm lại ngắn gọn những ưu nhược điểm của sản phẩm này:

Ưu điểm

- Thuốc điều trị các biểu hiện ngoài da nổi mề đay mạn tính vô căn và làm giảm các triệu chứng liên quan viêm mũi dị ứng theo mùa hiệu quả.

- Thời điểm sử dụng không phụ thuộc bữa ăn.

- Tác dụng nhanh chóng và kéo dài.

- Chất lượng sản phẩm tốt, an toàn.

Nhược điểm

- Thận trọng dùng thuốc cho phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú.

- Không uống thuốc cùng với nước hoa quả.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Aerius 0,5mg/ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne Siro
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast HD 180mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyzocete 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi trẻ em Elossy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Audocals 5mg
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kenacort Retard 80mg/2ml
375.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexlacyl 0,5mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nazoster 0,05% Spr
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Triamcinolone 4mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Dophazolin 15ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome - air 60
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mome-air 120
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momesone Cream - Giảm ngứa, viêm da dị ứng, vảy nến
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetimed 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Theralene 90ml
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bostanex 30ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doalgis - Giảm nhanh DỊ ỨNG
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kim Long
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Happy Xoang
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ospay
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nostravin
9.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Smart-air 10mg
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Nhi Đơn
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 16mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi Otrivin 0,05%
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flixonase 0,05%
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasonex 0,05% 60 doses
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loral 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexihist 60ml
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xyzal 5mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agenytin 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fitorhi - F - Đánh bay viêm mũi, viêm xoang
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 75ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acritel 5mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gefbin 10mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Desloratadin 2,5mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyrtec 10mg
83.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,1%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (cốm)
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 4mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 180 - US
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 10mg
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kipel 10
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 4mg (gói)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 4mg (viên)
395.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 60 sprays
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Singulair 5mg
405.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexavel Spray 15ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarityne 10mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexostad 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Dexa 5ml
5.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme CZ10
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfast BD 60mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daehwa Almetamin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loravidi 10mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gupedon Cap.
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10mg
107.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilaxten 20mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 60
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Desbebe 2.5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Telfor 120
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Koredulin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekozitex 10
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avamys 120 sprays
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhỏ mũi người lớn Elossy+
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezondin 80mg
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (lọ 500 viên)
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metpredni 16 A.T
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Aladka 15ml - Chấm dứt ngứa mũi, chảy nước mũi
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clorpheniramin 4 DHG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasam Trẻ em 70ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oralegic
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorastad 10 Tab.
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymmos
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cezil-D
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betalestin (Hộp 30 viên)
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc nhỏ mũi Iliadin Baby - Thông thoáng mũi xoang
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Natri Clorid 0.9% TPC
4.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bentarcin 80mg Capsule
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Montiget 5mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
XyloBalan 0,05%
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bebemarks Pharmaceutial Salt
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cestasin
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mufecin nasal spray 18ml
355.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zyx 5mg
229.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seasonix Oral Solution
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine STELLA 10mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Histalong
16.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nozeytin-F
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 10mg
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Benadryl 10mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Nazal
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pronano Ag nano 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rabeolone
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Momex Nasal Spray
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslotid 0,5mg/ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rinofil syrup 2,5mg/5ml - Trị dứt điểm viêm mũi dị ứng
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sterimar Allergic Nose
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Meseca Fort
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Flutiright 120 liều
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vương thảo kiện cốt 50g
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Promethazin 90ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Monitazone Nasal spray
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pollezin 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Erolin 1mg/ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc xịt mũi Benita Budesonide
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucol 1,25mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TheKatadexan
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-4
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Iliadin Child
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poema
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astmodil 5mg
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Delopedil 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sinus Plus
260.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Epidolle 80mg
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rutantop 70ml
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Allergex 8mg
535.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Loratadin-US
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadirizin
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Childestimine New
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thytodux
199.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceteco Ceticent 10
33.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Mũi - Xoang Rhinassin - OPC - Xua tan nghẹt mũi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zensonid 0,5mg/2ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotizin 10mg
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc Thảo dược Xoangspray - Giảm ngay tắc nghẹt mũ
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ventek 10mg - GIẢM NGAY hen phế quản
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BenoBoston
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 4
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Highcera
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aleradin 5mg
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levcet
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebastine Normon 10mg - Chấm dứt triệu chứng DỊ ỨNG
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
EuroDora
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Opesinkast 5
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ebost
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ictit Syrup 60ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorucet-10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ganusa
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aticizal 2,5mg/5ml - Giảm ngay VIÊM MŨI DỊ ỨNG
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanacelest
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cebastin 10
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ALLEX
1.650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tadaritin
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celezmin-Nic
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clanoz 10mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Givet-5
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo MAX 50ml
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rolapain 80mg
370.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoseren Solution
1.400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xonatrix Forte 180mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Semozine
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mepoly 10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unorizine Syrup 30ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ngũ Sắc Đơn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neocilor syrup
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgiDexclo 2mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SRK Saltmax
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezinet 5mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hantose 80mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 40mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Agernin Plus
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 10mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 4mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Movabis 5mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cetirizine EG 10mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslora 5mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atheren 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alegin Spray
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 180
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 60
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alorax 10mg
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeCezitec 5mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fegra 120
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadine 60 - HV
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Inflagic
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fexofenadin 60 - HV
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 10
570.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novolegic
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerlukast 5
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Urselon 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alzyltec 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Althax 120mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Toco Season
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Methylboston 16
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobamedron 16mg
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Desloderma 5
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi thông xoang Sanfo
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SonaWELL Baby
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bedexlor Tablet (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lorabay 10mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinsolon 16
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lexvotene-S
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dung dịch xịt mũi họng Ecto Shine
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Thymus SanfoBee
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Loratadin 10
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spray Cosinus
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sona WELL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Deslomeyer
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 5
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levoagi 5mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AgimFast 180
102.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agi-Beta
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sketixe 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miowan 10
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levofil 5mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tesafu 10mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moral 4
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roctolido
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver-DavinFrance - Thanh nhiệt, giải độc GAN
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovenia Plus - Tăng cường chức năng gan KHỎE MẠNH
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heparos
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tribetason 10g
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Actiso Đà Lạt
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc lợi gan mật BAR 60 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic Plus
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu độc TÍN PHONG
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Fexo 60
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên sủi Thanh nhiệt - Mát gan
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao khô Actiso Kim Ngân
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HB Digic
2.100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiêu phong nhuận gan số 40
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bar 180 viên
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cimacin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Avigly
590.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Artisonic new
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HP - Giải độc gan
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Cystine Phils-Lin
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
FexoBoston 180
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhuận gan lợi mật Foripharm
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynaphytol
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Presdilon 0,5mg
595.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Theratussine 5mg
37.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alergo Max
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abivina
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bibiso
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Boganic Kid 100ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Likid
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Caduva Siro CQC
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Can 3M
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan Thanh Nhiệt Mát Gan
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mát Gan Tiêu Độc Ukids - Thanh nhiệt giải độc cơ thể
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Liver EU
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acumino Baby
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Green Kids Navasco
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jubeely Tâm Phúc
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh nhiệt tiêu độc SanfoBee
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cà gai leo 1500
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ