A.T Ibuprofen 100mg/5ml

Thuốc kê đơn - Giảm đau, hạ sốt
T125
(5.00 sao/ 1 lượt đánh giá)

Thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml có thành phần chính là Ibuprofen. Thuốc có tác dụng điều trị các chứng đau do đau đầu, đau răng, đau cơ, đau bụng kinh, hạ sốt.

Hộp 30 ống 5ml Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm An Thiên
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 3 tháng tuổi, trên 5kg
Thời điểm sử dụng? Trước hoặc sau ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Cấm
105.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên.

Quy cách đóng gói

Hộp 30 ống 5ml.

Dạng bào chế

Hỗn dịch dạng ống.

Thành phần

Mỗi ống 5ml A.T Ibuprofen có chứa:

- Ibuprofen 100mg.

- Tá dược vừa đủ 1 ống 5ml.

Tác dụng của thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml

Tác dụng của Ibuprofen trong công thức

- Thuộc nhóm giảm đau kháng viêm NSAIDs.

- Ibuprofen được sử dụng cho người lớn và trẻ em hơn 6 tháng tuổi với công dụng giảm đau, hạ sốt, chông viêm.

- Cơ chế tác động: Ức chế Prostaglandin synthetase, do đó ngăn tổng hợp Prostaglandin, giảm quá trình gây sốt nên có tác dụng hạ sốt.

Chỉ định

Thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml được dùng trong các trường hợp sau:

- Giảm các chứng đau trong đau đầu, đau răng, giảm đau và viêm trong chấn thương mô mềm.

- Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thanh thiếu niên, viêm xương khớp, giảm đau do viêm hệ cơ xương.

- Hạ sốt ở trẻ em.

Cách dùng

Đọc kỹ các thông tin trong tờ hướng dẫn sử dụng về cách dùng, liều lượng để việc điều trị đạt hiệu quả tốt nhất.

Cách sử dụng

- Thuốc được sử dụng theo đường uống.

- Để thuốc có tác dụng nhanh hơn, có thể dùng thuốc khi đói. Đối với các bệnh nhân có dạ dày nhạy cảm, nên dùng thuốc kèm với thức ăn.

- Lắc kỹ ống thuốc trước khi dùng.

Liều dùng

Tuân theo chỉ định của bác sĩ. Liều dùng khuyến cáo của A.T Ibuprofen 100mg/5ml được đưa ra như sau:

- Người lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên: 

+ Uống 10 đến 20ml một lần, ngày từ ba đến bốn lần.

+ Thời gian giữa 2 liều liên tiếp cách nhau tối thiểu 4 giờ.

- Trẻ em dưới 12 tuổi:

+ Liều hàng ngày là 20 - 30mg/kg cân nặng, chia làm nhiều lần.

+ Không dùng cho trẻ em dưới 3 tháng, hoặc trẻ em cân nặng dưới 5kg.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

Quên liều: 

- Có thể uống bổ sung cho liều đã quên trong vòng 1 - 2 giờ.

- Nếu gần đến liều tiếp theo, bỏ qua liều quên. Tránh uống liều gấp đôi để bù liều đã bỏ lỡ gây quá liều.

Quá liều:

- Triệu chứng quá liều được báo cáo nhiều nhất bao gồm buồn nôn, nôn, đau bụng, ngủ lịm, ù tai, chóng mặt, co giật. Ngộ độc tim mạch như tụt huyết áp, chậm nhịp tim, tim đập nhanh đã được báo cáo.

- Nếu xảy ra các triệu chứng quá liều nghiêm trọng, đến ngay cơ sở y tế gần nhất để được hỗ trợ và điều trị, có thể rửa dạ dày nếu cần.

Chống chỉ định

Không sử dụng thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml  trong các trường hợp:

- Mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc.

- Loét dạ dày - tá tràng.

- Tiền sử quá mẫn, chảy máu hoặc thủng dạ dày - ruột do sử dụng NSAIDs.

- Người bị hen, co thắt phế quản, rối loạn chảy máu.

- Người đang sử dụng thuốc chống đông Coumarin.

- Trẻ em dưới 3 tháng tuổi, trẻ có cân nặng dưới 5 kg.

- Phụ nữ mang thai ba tháng cuối của thai kỳ.

- Người bệnh tim mạch, suy gan, suy thận nặng.

Tác dụng không mong muốn

Người dùng có thể gặp các tác dụng phụ khi sử dụng thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml như:

- Nhức đầu, chóng mặt. 

- Mẩn ngứa, mày đay, ban đỏ, rụng tóc.

- Sốt, mệt mỏi.

- Đau bụng, chảy máu dạ dày - ruột, loét dạ dày tiến triển. 

- Mất ngủ.

- Rối loạn thị giác, giảm thính lực. 

- Thời gian xuất huyết kéo dài.

Tương tác thuốc

Cần thận trọng trong quá trình sử dụng thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml đề phòng xảy ra các tương tác thuốc sau: 

- Kết hợp với các thuốc NSAIDs khác, bao gồm các thuốc Salicylat liều cao: tăng khả năng gây loét và xuất huyết đường tiêu hóa.

- Tăng hiệu quả hạ đường huyết của các Sulfamid.

- Làm tăng nguy cơ xuất huyết khi sử dụng đồng thời các thuốc chống đông.

- Tăng lithium máu khi dùng kết hợp.

- Tăng độc tính của Methotrexat, đặc biệt khi dùng Methotrexat với liều trên 15 mg/tuần.

Để đảm bảo an toàn và hiệu quả, hãy báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng và các bệnh khác đang mắc phải.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

Phụ nữ có thai: 

- Không sử dụng thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml trong 3 tháng đầu và 3 tháng cuối thai kỳ.

- Trong 3 tháng cuối của thai kỳ, thuốc gây độc trên thận ở thai nhi. Vì vậy, không sử dụng thuốc trong thời điểm này.

Phụ nữ cho con bú:

- Nghiên cứu cho thấy, Ibuprofen có trong sữa mẹ với nồng độ rất thấp.

- Tuy nhiên, nên hạn chế sử dụng Ibuprofen khi đang cho con bú.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Có thể gặp một số tác dụng phụ như chóng mặt, đau đầu, buồn nôn,...khi sử dụng thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml. Do đó không nên dùng thuốc khi lái xe và vận hành máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Chú ý đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng thuốc, thuốc chỉ được bán theo đơn của bác sĩ.

- Phải thông báo cho bác sĩ nếu có phản ứng bất thường khi dùng thuốc.

- Để xa tầm tay của trẻ em.

Điều kiện bảo quản

Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh sáng trực tiếp, nhiệt độ không quá 30 độ C.

Thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Thuốc hiện đang được bán tại nhiều nhà thuốc trên thị trường với nhiều mức giá khác nhau. Để được tư vấn sử dụng đúng cách và mua thuốc chất lượng tốt với giá cả hợp lý, hãy liên hệ với chúng tôi qua số hotline ở trên hoặc đặt hàng ngay tại website. 

Review của khách hàng về chất lượng thuốc

Nhiều người đặt câu hỏi Thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml có tốt không? Hiệu quả như thế nào? Đây là lo lắng không của riêng ai trước khi dùng thuốc.

Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi Central Pharmacy điểm lại những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Thuốc được bào chế dưới dạng hỗn dịch, có mùi hương dễ uống phù hợp cho cả đối tượng sử dụng là trẻ em.

- Có hiệu quả điều trị các chứng đau do viêm, đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, hạ sốt.

Nhược điểm

- Thuốc có thể gây ra một số tác dụng phụ như đau đầu, chóng mặt, buồn nôn,...

- Xuất huyết tiêu hóa, loét hoặc thủng dạ dày dẫn tới tử vong đã được báo cáo trong quá trình điều trị với thuốc A.T Ibuprofen 100mg/5ml.

Sản phẩm tương tự
Dưỡng não Tâm Phúc Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkgo Natto
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piracetam 400mg Traphaco
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol Fort
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Địa Căn
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol 150 Flu
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ophazidon
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sarariz 5mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stasamin
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết thông mạch P/H - Bổ não, tăng cường trí nhớ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vibtil 250mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol F
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hugomax
525.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Traphaco (viên bao đường)
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kiện não hoàn
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lohha Trí não - Tăng tuần hoàn não bộ
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giloba 40mg
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurokinat
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn Quy tỳ Tw3
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Tanaka
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà giải cảm Bảo Long
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mofen 400
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Newzlady
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ulcogen 800mg
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mescap
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió phật linh Trường sơn 1,5ml
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanakan 40mg (90 viên)
435.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái (cốm)
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otiv 30 viên
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neni 800
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin pH8
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg - Giảm đau, chống viêm an toàn
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Leucin 500mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán hạ sốt CoolTana
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
6.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol 500mg Sterling
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao dán Salonpas
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cinnarizin 25mg Domesco
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doppelherz Aktiv Coenzyme Q10
298.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Yên Bái (vỉ) - Đánh bay cảm cúm
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cevinton With Coenzym Q10
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quy tỳ an thần hoàn P/H
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cedetamin
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiptipot
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibecerex 200mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerdonal 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alstuzon
2.000.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Akogin plus
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Philatop New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetab extra
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkosun Injection
890.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sovegal
560.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg VPC
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol Flu
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Gừng Cung Đình 12ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên hương chỉ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu Ngải Cứu Việt
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Naatrapyl 3g/15ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên bổ não CHC Ginkgo - Tăng cường tuần hoàn não
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Tràm Khuynh Diệp Therapy 3M
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vincent Ginko-phospholipid
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pyme Cinazin 25mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ thận mát gan Kozo
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neu-Stam 400mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nexken Ginloba
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Minh Tri Nao QT
390.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Befadol CF
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 325mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên dưỡng não OP.Brain F
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Eugica Cold & Flu
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió Eagle Brand Medicated Oil
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt Huyết Dưỡng Não Traphaco (viên bao phim)
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Travicol 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Hà Thành
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mật ong nghệ đen Ban Mê Thuột
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pure Turmeric Extract UBB
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Polebufen
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 60mg
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Indomethacin 25mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn điều kinh bổ huyết - Trị rối loạn kinh nguyệt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bụng kinh khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao Ích Mẫu Đại Uy
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao Ích mẫu OPC 180ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
NO-SPA forte 80mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Điều xuân nguyệt
68.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
KingRose An điều kinh
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atocib 60
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Uphadol EXTRA
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SpasmaBoston 40mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spasmaverine
36.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phụ huyết khang
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tydol Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ích mẫu OP.CIM
23.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atocib 90
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lopenca
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Drotaverin 40mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mezacosid 4mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infen-25
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Benoma tab. 100mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tenoxicam Boston 20mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Kinh Bổ Huyết Cameli
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích Mẫu HDPharma
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ huyết Khang
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac Tablets 50mg Pymepharco
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pymenospain 40mg
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mẫu Sinh Đan
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Beroxib 200mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celecoxib 200mg Donaipharm
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin E Gold
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bostacet
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan 500mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexone 0,5 mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA gel
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Najatox 40g
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Partamol 500mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ultracet
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zengesic
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramadol
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Children's Tylenol 60ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fastum Gel 30g
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biragan Kids 325mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tatanol 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biviflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YSP Uripax 200mg
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salonpas Spray
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zytee 10ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 150mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol sủi
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 300mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Long huyết P/H - Tan nhanh vết bầm tím
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Difelene 50mg
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 100mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celebrex 200mg
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol 25mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml Vinphaco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren Emulgel
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anginovag
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 75mg/3ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mobic 15mg/1.5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thylmedi 4mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo-Nidal
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 30mg
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclovat suppo 100
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brexin
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 4mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Otrivin 0.05%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 4mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dentanalgi
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel Nociceptol 60ml
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao xoa bách xà
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobutane spray - Hết đau xương khớp
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol Kabi 1000
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AlphaDHG
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halcort-6
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Codeine
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Perfalgan 10mg/ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren SR 75mg
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brufen 100mg/5ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Profen 100mg/10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt lạnh giảm đau Etyl-CO2
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
OP.ZEN Viên tiêu sưng giảm đau
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 50μg/h
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Magrax
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nisitanol 20mg/2ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nutri DHA Drops
275.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobimol
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YURAF tab.
710.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daitos Inj.
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhumedol 150
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infulgan
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Babypain
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin MKP 81
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parazacol 1000
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fahado 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacold
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Feparac
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BFS - Paracetamol : HẠ SỐT, GIẢM ĐAU nhanh
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dịch truyền Apotel max
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Havafen - Cắt cơn SỐT , giảm ĐAU nhanh
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agimol 150
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 250
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SaVi Etoricoxib 30
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dolzero
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trosicam 7,5mg
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oxycontin 40mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ifetab 400mg USPharma
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg Usarich
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Wontran
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocain 3% HDpharma
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 80mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 25 µg/h
800.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dinalvic VPC
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml HDpharma
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dịch truyền Offipain 10mg/ml
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Debora 325
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hi-tavic
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 160mg/10ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lessenol Extra
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm Vinrolac 30mg/ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm giảm đau mạnh Movepain 30mg/ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anigrine 20mg/2ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol (viên sủi)
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meloxicam BP 7.5mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pycitil 20mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel bôi da Leopass
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Roblotidin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Elacox 400
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg Meyer-BPC (lọ)
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 80mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 150mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Para-OPC 250mg
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
USCadigesic 500
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piantawic
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Effer-Paralmax 500
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sara hương dâu tây
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Poltrapa
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferhasan 250mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bufecol 100 Susp
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Metrogyl Denta tuýp 10g
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Usatrypsin
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kem đánh răng dược liệu Thái Dương
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sansvigyl
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nhiệt miệng PV
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cồn xoa bóp đa dụng An Triệu
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meloflam 15mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doliprane 2,4% sans sucre
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parocontin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parocontin F
125đ 125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ