Acetab extra

Thuốc - Giảm đau, hạ sốt
AA1134
(4.33 sao/ 3 lượt đánh giá)

Thuốc Acetab extra có thành phần chính Paracetamol, Cafein. Thuốc được sử dụng để giảm đau và hạ sốt.

Hộp 10 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Agimexpharm
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 12 tuổi
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Cấm
50.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633

Thuốc Acetab extra là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty Cổ phần Dược Phẩm Agimexpharm.

Quy cách đóng gói

Hộp 10 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nén bao phim.

Thành phần

Mỗi viên có chứa:

- Paracetamol 500mg.

- Cafein 65mg.

- Tá dược vừa đủ 1 viên.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của thành phần chính trong công thức

- Paracetamol:

+ Hay còn gọi là Acetaminophen hoặc N- acetyl-p-aminophenol.

+ Có tác dụng giảm đau, hạ sốt hiệu quả. Giúp làm giảm thân nhiệt ở người sốt, nhưng hiếm khi gây giảm thân nhiệt ở người bình thường.

+ Có tác động lên vùng dưới đồi gây hạ nhiệt, tỏa nhiệt tăng do giãn mạch và tăng lưu lượng máu ngoại biên.

- Cafein:

+ Là dẫn chất của Methylxanthin.

+ Giúp kích thích hệ thần kinh trung ương nhẹ, tăng tác dụng giảm đau của Paracetamol.

+ Ngoài ra, còn giúp tăng hoạt động trí óc và cơ bắp, giúp tỉnh táo.

Chỉ định

Thuốc Acetab extra được sử dụng để điều trị triệu chứng cảm cúm:

- Đau đầu, đau họng.

- Đau nhức cơ.

- Sốt.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Dùng đường uống. Không được tự ý thay đổi đường dùng thuốc.

- Thời điểm sử dụng: Bất kỳ lúc nào.

Liều dùng

Tham khảo liều dùng:

- Người lớn: Mỗi lần 1-2 viên, ngày 3-4 lần (tối đa 8 viên/24 giờ). Uống mỗi liều cách nhau ít nhất 4 giờ.

- Trẻ em: Có thể dùng sau 4-6 giờ nếu cần, tối đa 4 lần/ngày.

+ Từ 12-16 tuổi: Mỗi lần uống 1 viên.

+ Từ 16-18 tuổi: Mỗi lần uống 1-2 viên.

+ Dưới 12 tuổi: Không nên sử dụng.

- Không tự điều trị giảm đau với các trường hợp:

+ Sốt tái phát.

+ Sốt cao (trên 39,5 độ C) kéo dài trên 3 ngày.

+ Người lớn: Trên 10 ngày.

+ Trẻ em: Trên 5 ngày.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

* Khi quên liều:

- Dùng liều đó ngay khi nhớ ra.

- Bỏ qua liều đã quên nếu gần đến giờ dùng liều tiếp theo, dùng liều kế tiếp như dự định.

- Không dùng gấp đôi liều.

* Khi quá liều:

- Triệu chứng:

Do Paracetamol:

+ Nôn, buồn nôn và đau bụng thường xảy ra trong 2-3 giờ sau khi uống.

+ Xanh tím da, móng tay, niêm mạc.

+ Có thể gây hoại tử gan, thậm chí gây tử vong. 

Do Cafein:

+ Nôn mửa, đau vùng thượng vị.

+ Kích thích thần kinh trung ương như bồn chồn, mất ngủ, co giật,...

+ Tăng bài tiết, nhịp tim nhanh, loạn nhịp tim.

- Cách xử lý: Ngừng thuốc và đưa ngay đến trung tâm y tế để được xử lý kịp thời.

Chống chỉ định

Thuốc Acetab extra không được dùng cho các trường hợp quá mẫn với Paracetamol, Cafein hoặc bất kỳ thành phần nào của công thức.

Tác dụng không mong muốn

- Do Paracetamol:

+ Chứng mẩn đỏ trên da có hồi phục.

+ Ban đỏ hoặc mày đay, có thể tổn thương niêm mạc.

+ Rối loạn máu.

+ Sốt do thuốc.

+ Hội chứng Stevens-Johnson.

+ Tổn thương gan.

- Do Cafein:

+ Mất ngủ, chóng mặt, mệt mỏi, hồi hộp.

+ Rối loạn tiêu hóa.

+ Ngừng thuốc đột ngột gây kích thích, đau đầu, bồn chồn,...

Nếu trong quá trình sử dụng có xuất hiện bất cứ tác dụng ngoại ý nào, hãy thông báo cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để nhận được sự hỗ trợ thích hợp.

Tương tác thuốc

- Không dùng đồng thời thuốc Acetab extra với các chế phẩm khác có chứa Paracetamol và Cafein.

- Cần thận trọng khi phối hợp với:

+ Coumarin và dẫn chất Indandion: Làm tăng nhẹ tác dụng chống đông của các thuốc này.

+ Phenothiazin và liệu pháp hạ nhiệt: Gây hạ thân nhiệt nghiêm trọng.

+ Thuốc chống co giật như Phenytoin, Barbiturat, Carbamazepin, rượu, Isoniazid: Có thể làm tăng nguy cơ gây độc cho gan.

+ Metoclopramid hoặc Domperidon: Làm tăng khả năng hấp thu Paracetamol.

+ Cholestyramin: Gây giảm hấp thu thuốc.

Để đảm bảo an toàn và hiệu quả, hãy báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng và các bệnh khác đang mắc phải.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ có thai: Chưa có báo cáo về độ an toàn đối với sự phát triển của thai nhi. Ở giai đoạn cuối thai kỳ, khi dùng liều cao, Cafein có thể gây loạn nhịp tim của thai nhi. Không nên sử dụng cho phụ nữ mang thai.

- Bà mẹ cho con bú: Cafein được bài tiết qua sữa mẹ, điều này có thể gây hại cho trẻ sơ sinh. Không nên sử dụng ở phụ nữ đang cho con bú.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Chưa có báo cáo về ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Có thể xuất hiện các phản ứng trên da nghiêm trọng như:

+ Hội chứng Steven-Johnson (SJS).

+ Hội chứng hoại tử da nhiễm độc (TEN).

+ Hội chứng Lyell.

+ Hội chứng ngoại ban mụn mủ toàn thân cấp tính (AGEP).

- Ít xảy ra ban dát, ngứa, sần và mày đay, phù thanh quản, phù mạch và những phản ứng kiểu phản vệ.

- Khi dùng kéo dài, có thể gây giảm tiểu cầu, bạch cầu, bạch cầu trung tính, ban xuất huyết và toàn thể huyết cầu. Hiếm khi gặp mất bạch cầu hạt.

- Uống nhiều rượu có thể gây tăng độc tính với gan nên tránh hoặc hạn chế uống rượu.

- Thận trọng khi sử dụng ở những đối tượng sau:

+ Người bệnh thiếu máu.

+ Người có bệnh tim, suy gan, suy thận và bệnh phổi.

+ Người thiếu hụt Glucose-6-phosphat dehydrogenase.

- Có chứa Cafein, không nên dùng vào buổi tối do có thể gây kích thích thần kinh trung ương dẫn đến mất ngủ.

- Tránh dùng quá nhiều Cafein khi đang dùng thuốc.

- Chứa tá dược Lactose, không nên dùng cho người không dung nạp Galactose, thiếu hụt men Lactase hoặc kém hấp thu Glucose-Galactose.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản nơi khô ráo, nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng trực tiếp từ mặt trời.

- Để xa tầm tay của trẻ.

Thuốc Acetab extra giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Thuốc Acetab extra được bán rộng rãi tại các quầy thuốc, nhà thuốc trên toàn quốc với nhiều mức giá khác nhau.

Hãy gọi cho chúng tôi qua số hotline hoặc đặt hàng qua website để mua được thuốc chất lượng, giá cả hợp lý cũng như nhận được sự tư vấn hợp lý từ các dược sĩ.

Chúng tôi cam kết: Ở ĐÂU RẺ NHẤT, CHÚNG TÔI RẺ HƠN. Sự hài lòng của khách hàng là kim chỉ nam lớn nhất xuyên suốt mọi hoạt động của Central Pharmacy.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Acetab extra có tốt không? là thắc mắc của nhiều người trước khi quyết định sử dụng sản phẩm. Để an tâm khi dùng, hãy cùng chúng tôi tóm tắt những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Với liều điều trị, ít tác động đến hệ tim mạch và hô hấp, không gây kích ứng dạ dày, không ức chế sự kết tập tiểu cầu hoặc kéo dài thời gian chảy máu.

- Được thiết kế với công thức chứa Cafein làm tăng hiệu quả giảm đau, hạ sốt.

- Dạng viên nhỏ gọn, tiện lợi khi mang theo.

Nhược điểm

- Gây ra một số tương tác với thuốc khác, cần thận trọng khi phối hợp.

- Khi dùng liều cao, kéo dài có thể gây hại đến gan.

Sản phẩm tương tự
Dưỡng não Tâm Phúc Gold
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkgo Natto
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Piracetam 400mg Traphaco
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol Fort
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Địa Căn
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol 150 Flu
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ophazidon
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sarariz 5mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stasamin
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sedachor
26.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết thông mạch P/H - Bổ não, tăng cường trí nhớ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giảm đau thần kinh D6
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ibuprofen
105.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol Extra
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gofen 400mg
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vibtil 250mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kwan shi yulin
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sotstop 2g/100ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol F
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hugomax
525.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Traphaco
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kiện não hoàn
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoạt huyết dưỡng não Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lohha Trí não
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Giloba 40mg
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neurokinat
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hoàn Quy tỳ Tw3
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà Tanaka
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà giải cảm Bảo Long
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mefenamic acid STADA 500mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ích mẫu PV
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mofen 400
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Newzlady
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ulcogen 800mg
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mescap
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu gió phật linh Trường sơn 1,5ml
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tanakan 90 viên
435.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm xuyên hương Yên Bái
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otiv 30 viên
330.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neni 800
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin pH8
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 50mg
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Savi Leucin 500mg
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Miếng dán hạ sốt CoolTana
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
6.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol 500mg Sterling
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bách nhật khang
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao dán Salonpas
98.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cinnarizin 25mg (Domesco)
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doppelherz Aktiv Coenzyme Q10
298.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Yên Bái (vỉ)
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cevinton With Coenzym Q10
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quy tỳ an thần hoàn P/H
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cedetamin
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiptipot
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mibecerex 200mg
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doltuxil F
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trivacin Tana
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Meyerdonal 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alstuzon
2.000.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Akogin plus
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Philatop New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ginkosun Injection
890.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sovegal
510.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg VPC
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol Flu
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Gừng Cung Đình 12ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Flu
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho viên ngậm Bảo Thanh
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha Chysin-Daktin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycozym
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Strepsils Orange with vitamin C
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Heviho
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr.Sutsit 100ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr. Sutsit 5ml
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gadoxime 200
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heviho
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextusol
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Golanil Junior Spray Orale
325.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jettan
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho trẻ em OPC
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bostacet
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan 500mg
56.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dexone 0,5 mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac STADA gel
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Najatox 40g
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Partamol 500mg
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ultracet
340.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Polebufen
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zengesic
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramadol
270.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Children's Tylenol 60ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fastum Gel 30g
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biragan Kids 325mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tatanol 500mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Biviflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YSP Uripax 200mg
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salonpas Spray
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zytee 10ml
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 150mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hapacol sủi
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Suppo 300mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Long huyết P/H
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 16mg
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medrol 4mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Difelene 50mg
19.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 100mg
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Celebrex 200mg
365.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SOSDol 25mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml Vinphaco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Indomethacin 25mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren Emulgel
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Anginovag
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren 75mg/3ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mobic 15mg/1.5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thylmedi 4mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo-Nidal
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Arcoxia 30mg
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclovat suppo 100
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brexin
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Menison 4mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt mũi Otrivin 0.05%
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medexa 4mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dentanalgi
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gel Nociceptol 40ml
175.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao xoa bách xà
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dobutane spray
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol Kabi 1000
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AlphaDHG
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halcort-6
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Efferalgan Codeine
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Perfalgan 10mg/ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Voltaren SR 75mg
650.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brufen 100mg/5ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Profen 100mg/10ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt lạnh giảm đau Etyl-CO2
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
OP.ZEN Viên tiêu sưng giảm đau
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 50μg/h
320.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Magrax
295.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nisitanol 20mg/2ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nutri DHA Drops
275.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cobimol
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
YURAF tab.
710.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daitos Inj.
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Rhumedol 150
17.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Infulgan
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Babypain
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Aspirin MKP 81
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Spasmaverine
36.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parazacol 1000
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tydol Plus
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fahado 500mg
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacold
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Feparac
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
BFS - Paracetamol
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Apotel max
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Havafen
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Agimol 150
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 250
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
SaVi Etoricoxib 30
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dolzero
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trosicam 7,5mg
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Oxycontin 40mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ifetab 400mg USPharma
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paracetamol 500mg Usarich
165.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Wontran
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocain 3% Hdpharma
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Falgankid 80mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Durogesic 25 µg/h
800.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dinalvic VPC
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diclofenac 75mg/3ml HDpharma
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ