A.T Flu

Thuốc kê đơn - Bổ phế trị ho
T163
(5.00 sao/ 3 lượt đánh giá)

Thuốc A.T Flu chứa các hoạt chất Guaifenesin, Phenylephrine hydrochloride và Dextromethorphan hydrobromide. Tác dụng giảm ho, long đờm do tình trạng viêm khí phế quản, kích ứng hoặc cảm lạnh.

Hộp 20 ống x 5ml Xuất xứ: Việt Nam
Thương hiệu Dược phẩm An Thiên
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Người trên 6 tuổi
Thời điểm sử dụng? Trước hoặc sau bữa ăn
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
40.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc A.T Flu là thuốc gì?

Nhà sản xuất

Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên.

Quy cách đóng gói

Hộp 20 ống x 5ml.

Dạng bào chế

Dung dịch uống trong suốt.

Thành phần

Thành phần chứa trong 1 ống 5ml dung dịch bao gồm:

- Hoạt chất:

+ Guaifenesin 100mg.

+ Phenylephrin hydroclorid 2,5mg.

+ Dextromethorphan hydrobromide 5mg.

- Tá dược vừa đủ 5ml.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của các thành phần chính

- Guaifenesin:

+ Giúp long đờm.

+ Kích thích các thụ thể ở niêm mạc dạ dày, gây tăng lượng dịch từ các tuyến tiết của hệ tiêu hóa.

+ Đồng thời làm tăng lưu lượng chất lỏng từ các tuyến lót đường hô hấp theo phản xạ.

+ Ngoài ra, còn kích thích các đầu dây thần kinh phế vị trong các tuyến tiết phế quản và các trung tâm nhất định trong não, do đó tăng cường lưu lượng dịch tiết đường hô hấp.

+ Qua đó, giúp làm giảm độ nhớt và làm loãng dịch tiết phế quản, làm tăng hiệu quả phản xạ ho để tống đờm ra ngoài.

- Phenylephrin hydroclorid:

+ Giúp thông mũi nhờ tác động lên thần kinh giao cảm.

+ Gây co mạch ngoại vi nhờ tác dụng cường giao cảm A1 - Adrenergic, giúp cải thiện tình trạng sung huyết, làm thông thoáng đường hô hấp trên.

- Dextromethorphan hydrobromide:

+ Thuộc nhóm thuốc chống ho không Opioid.

+ Cơ chế tác dụng: tác động lên trung tâm ho ở hành tủy, nâng cao ngưỡng phản xạ ho.

Chỉ định

Thuốc A.T Flu được sử dụng để điều trị trong các trường hợp sau:

- Ho khan, ho có đờm do viêm họng.

- Ho do kích ứng phế quản.

- Ho do cảm lạnh.

- Giảm đau rát họng do ho kéo dài.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Thuốc dùng đường uống.

- Uống với nhiều nước, trước hoặc sau bữa ăn.

Liều dùng

Có thể dùng theo chỉ định khác của bác sĩ, dựa trên tình trạng bệnh và khả năng đáp ứng thuốc của từng bệnh nhân hoặc tham khảo liều sau đây:

- Liều khuyến cáo cho người lớn: ngày uống 2 - 3 lần, mỗi lần 5ml.

- Liều khuyến cáo cho trẻ em trên 6 tuổi: ngày uống 2 lần, mỗi lần 5ml.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

Quên liều:

+ Khi quên liều, cố gắng uống 1 liều sớm nhất có thể.

+ Tuy nhiên, nếu sát thời điểm dùng của liều kế tiếp, bỏ qua liều đã quên và tiếp tục dùng thuốc theo lịch trình bình thường.

+ Khuyến cáo không sử dụng 2 liều cùng lúc hoặc tăng liều để bù liều quên.

Quá liều:

- Quá liều Guaifenesin:

+ Triệu chứng: buồn nôn, nôn, kích ứng đường tiêu hóa.

+ Xử trí: bù nước và muối khoáng khi nôn nhiều, theo dõi điện giải nếu có chỉ định.

- Quá liều Phenylephrin hydroclorid:

+ Các triệu chứng: có thể gây các tác dụng phụ của thuốc. Các triệu chứng khác có thể bao gồm tăng huyết áp và nhịp tim chậm. Trong trường hợp nghiêm trọng có thể bị nhầm lẫn, ảo giác, co giật và loạn nhịp tim.

+ Xử trí: điều trị phải phù hợp về mặt lâm sàng. Tăng huyết áp nặng có thể cần được điều trị bằng thuốc ngăn chặn Alpha - adrenergic như Phentolamine.

- Quá liều Dextromethorphan:

+ Triệu chứng: buồn nôn, nôn, loạn trương lực cơ, kích động, lú lẫn, buồn ngủ, rung giật nhãn cầu, nhiễm độc tim, mất điều hòa, hưng phấn.

+ Trong trường hợp dùng quá liều với số lượng rất lớn, các triệu chứng sau có thể được quan sát thấy: hôn mê, suy hô hấp, co giật.

+ Dextromethorphan được cho là có độc tính thấp, nhưng tác dụng khi quá liều sẽ tăng lên nếu uống đồng thời rượu và thuốc hướng thần.

- Xử trí: tiến hành điều trị triệu chứng và theo dõi tình trạng lâm sàng của bệnh nhân.

Chống chỉ định

Không sử dụng cho người quá mẫn với bất kỳ thành phần hoạt chất hay tá dược nào của thuốc.

- Thuốc không được dùng cho bệnh nhân đang dùng chất ức chế Monoamine oxidase (MAOIs) hoặc trong vòng 14 ngày sau khi ngừng điều trị MAOIs.

- Không nên dùng cho bệnh nhân đang hoặc có nguy cơ bị suy hô hấp.

- Không dùng cho trẻ dưới 6 tuổi.

Tác dụng không mong muốn

Thuốc A.T Flu có thể gây ra một số tác dụng bất lợi như sau:

- Dextromethorphan: Có thể xảy ra chóng mặt, buồn nôn, nôn, hoặc rối loạn dạ dày-ruột.

- Guaifenesin:

+ Rối loạn hệ thống miễn dịch: Phản ứng dị ứng, phù mạch, phản ứng phản vệ.

+ Rối loạn hô hấp, lồng ngực và trung thất: Dyspnoea.

+ Rối loạn tiêu hóa: Buồn nôn, nôn, khó chịu ở bụng.

+ Rối loạn da và dưới da: Phát ban, mày đay.

Tần suất của các tác dụng phụ trên chưa được xác định chính xác, nhưng được coi là hiếm xảy ra.

- Các tác dụng phụ hay gặp nhất của Phenylephrin hydroclorid:

+ Rối loạn tâm thần: Lo lắng, khó chịu, bồn chồn và dễ bị kích thích.

+ Rối loạn hệ thần kinh: Nhức đầu, chóng mặt, mất ngủ.

+ Rối loạn tim: Tăng huyết áp.

+ Rối loạn tiêu hóa: Buồn nôn, nôn mửa, tiêu chảy.

Nếu trong quá trình dùng thuốc xuất hiện bất cứ tác dụng bất lợi nào, hãy báo ngay cho bác sĩ/dược sĩ được biết để được hướng dẫn xử trí hợp lý và kịp thời.

Tương tác thuốc

- Phenylephrine:

+ Có thể tương tác bất lợi với các thuốc cường giao cảm, giãn mạch và chẹn Beta khác.

+ Các sản phẩm có chứa chất phó giao cảm nên được sử dụng hết sức thận trọng ở bệnh nhân bị đau thắt ngực và bệnh nhân đang dùng Phenothiazin hoặc thuốc chống trầm cảm ba vòng.

+ Sử dụng đồng thời với các thuốc gây mê như Chloroform, Cyclopropane, Halothane, Enflurane hoặc Isoflurane có thể gây rối loạn nhịp thất hoặc trầm trọng hơn.

+ Nếu nước tiểu được thu thập trong vòng 24 giờ sau khi dùng thuốc, chất chuyển hóa của Guaifenesin có thể gây nhiễu màu, gây sai số kết quả xét nghiệm.

- Dextromethorphan:

+ Không nên dùng đồng thời ở bệnh nhân đang dùng hoặc sau khi dùng 14 ngày thuốc MAOIs vì có nguy cơ cao mắc hội chứng Serotonin (sốt, ảo giác, kích thích mạnh, hôn mê, tăng huyết áp, loạn nhịp tim).

+ Dextromethorphan được chuyển hóa bởi enzym CYP2D6. Sử dụng đồng thời các chất ức chế men CYP2D6 mạnh có thể làm tăng nồng độ Dextromethorphan trong cơ thể lên mức cao gấp nhiều lần so với bình thường.

Lưu ý khi sử dụng và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai

+ Tính an toàn của thuốc trong thời kỳ mang thai và cho con bú chưa được thiết lập đầy đủ.

+ Do đặc tính co mạch của Phenylephrine, nên được sử dụng thận trọng cho những bệnh nhân có tiền sử tiền sản giật. Nó có thể gây tình trạng giảm tưới máu nhau thai.

+ Thuốc chỉ được sử dụng cho phụ nữ mang thai nếu lợi ích mang lại nhiều hơn nguy cơ này.

- Bà mẹ cho con bú

+ Thuốc được bài tiết qua sữa mẹ với một lượng nhỏ. Không có đủ thông tin về tác dụng của thuốc ở trẻ bú mẹ.

+ Nên cân nhắc ngừng cho trẻ bú mẹ khi dùng thuốc trên nhóm đối tượng phụ nữ đang cho con bú.

Ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc

- Thuốc này có thể làm suy giảm chức năng nhận thức và ảnh hưởng đến khả năng lái xe an toàn của bệnh nhân.

- Khuyến cáo người bệnh không được lái xe, vận hành máy móc hay thực hiện những công việc nguy hiểm trong quá trình dùng thuốc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Hãy tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng cho trẻ ho mãn tính, hen suyễn hoặc đang lên cơn hen cấp tính.

- Thông báo bác sĩ nếu cơn ho của con bạn kéo dài hơn 5 ngày, tái phát hoặc kèm theo sốt, phát ban hoặc nhức đầu dai dẳng.

- Cần thận trọng khi sử dụng cho đối tượng suy thận nặng hoặc suy gan nặng.

- Không được dùng quá 4 liều trong bất kỳ 24 giờ.

- Không dùng chung với bất kỳ loại thuốc ho và cảm lạnh nào khác.

Điều kiện bảo quản

- Bảo quản thuốc trong bao bì kín, tránh ẩm, để nơi khô mát.

- Giữ thuốc ở nhiệt độ thấp hơn 30°C.

- Tránh ánh sáng mặt trời trực tiếp, nguồn nhiệt và nơi ẩm ướt.

- Để xa tầm tay trẻ em.

Thuốc A.T Flu giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay thuốc A.T Flu được bán rộng rãi tại các nhà thuốc trên toàn quốc. Tuy nhiên giá bán có thể chênh lệch tùy theo từng cơ sở phân phối. Liên hệ với chúng tôi qua số hotline, để được tư vấn chi tiết nhất về hướng dẫn sử dụng của thuốc.

Review của khách hàng về chất lượng thuốc

Ưu điểm

- Giá thành rẻ.

- Giúp cải thiện tình trạng ho, giúp long đờm hiệu quả.

Nhược điểm

- Thuốc có thể gây tương tác với các thuốc khác khi dùng đồng thời, cần chú ý khi phối hợp.

- Một số tác dụng phụ có thể gây ảnh hưởng đến công việc hàng ngày của người bệnh.

Bạn cần tư vấn thêm?

Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp các thắc mắc cùng bạn

Gọi điện thoại

0866887633

Chat cùng tư vấn viên

Sản phẩm tương tự
Hadocort-D
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycofen
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho viên ngậm Bảo Thanh hộp 20 viên
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Panadol Extra
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alpha Chysin-Daktin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lycozym
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Strepsils Orange with vitamin C
28.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Heviho
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr.Sutsit 100ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Dr. Sutsit 5ml - Giảm ho, sổ mũi an toàn cho trẻ
38.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gadoxime 200
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Ameflu Daytime 60ml
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Heviho
185.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextusol
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Golanil Junior Spray Orale
360.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jettan
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 250mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenpadol 150mg
34.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho trẻ em OPC
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetab extra
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mexcold 100
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 200
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycough
88.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eurosca Fort
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Phế Nhất Long
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP - Pregflu
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Xuyên tâm liên Nano
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thần kinh D3 Hataphar
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pherefazyn
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hocam QT
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Ong Nâu Ivy Andro
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasika
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Bách bộ Mom and baby
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Ong Nâu
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euca Fast
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Prospan
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eugica
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Eucatana
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Lykopen
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sonacmuc
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Thymus SanfoBee
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Blue-Cold-Tab
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long Thủy
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Ngân PV
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bảo Thanh 125ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom S Siro
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Ma hạnh P/H
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azaqinfos
390.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom 30mg/5ml
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AT Ersin
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thanh Phế Kim
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Khí Khang
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amucopect - New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon Kids 60ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Picymuc
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromhexine A.T 4mg/5ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho long đờm
67.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dismolan
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cidetuss
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux Broncho
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tusspol
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thông Xoang Tán
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nasalis
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Khaterban
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Prospan 100ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Cảm Ích nhi (Gói) - Giải cảm, trừ ho
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Bảo Thanh hộp 100 viên
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Định suyễn hoàn
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho bổ phế Fito 80ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Cảm xuyên hương
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro giảm ho cho bé Muhi 120ml
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Ishi Green
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sofkof
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Myltuss
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hederix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho - Cảm Bảo Nhi - Giải cảm hiệu quả cho trẻ
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho La Hán Quả Tana - Giảm ho, đau họng
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Glotadol Flu
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Latoxol Kids
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm Huế Cung Đình 12ml
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Paratriam 200mg Powder
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocough
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynamus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin C Natural
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế LĐ APCO
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Hobinkid
23.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kodemin
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THQ Winkid
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ATP HoKid
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kidsjan An Phế
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CQC Viên Thương Phong GIa
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bổ phế Decicof 3M
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phế Khang Tuệ Nhi Plus
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Holakor lọ 120ml
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Ngậm Thảo mộc Diệp An Thanh
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ong Nâu Mom and Baby
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ong nâu Ivy
573.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Topmaxsill
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao ho Thanh Phế Hầu Bipharco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THELOFLUDOL
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm HOBEZUT không đường
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Tinfolaps
68.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ico nano
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hovshine jelly
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ phế bướm bạc Vshine
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Ico Candy
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phổi Vshine
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Haterpin
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Neo - Codion
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan (lọ 100 viên)
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Naomy bé - Làm dịu cơn ho nhanh chóng
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bổ Phế Nam Hà (viên ngậm)
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro trị ho Slaska
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pulmorest 30mg/5ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Terpin Codein Pharimexco
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Methorphan 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Jollibee Bé ho
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acezin DHG 5
14.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Befadol CF
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Niệm Từ Am Hiếu Tử Xuyên Bối Tỳ Bà Cao 75ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Môn Bổ Phổi
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan 15 Pharbaco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Terpincold
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho TW3
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ADKold-New For Children
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nobesta
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Antituss Plus 60ml - Cắt nhanh cơn HO
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Brady Syrup 2mg/5ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Otilin 8ml
6.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacodex
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Parabest extra
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên hương chỉ
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dầu Tràm Khuynh Diệp Therapy 3M
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tinh dầu tràm SPCV
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euginca Fort
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Xông Euca-OPC
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Kid Defensa
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trà gừng Đại Uy
10.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Camcum Tín Phong (Hộp 100 viên)
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cảm Xuyên Hương Hà Thành
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tuspi (viên nén)
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ