Bisolvon 8mg

Thuốc không kê đơn - Hô hấp
A132
(4.50 sao/ 4 lượt đánh giá)

Thuốc Bisolvon 8mg có thành phần chính Bromhexine. Tác dụng loãng chất nhầy trong điều trị những bệnh viêm phế quản cấp và mãn tính.

Hộp 3 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Indonesia
Thương hiệu PT. Boehringer Ingelheim
Cách dùng? Đường uống
Đối tượng? Trên 2 tuổi
Thời điểm sử dụng? Bất kỳ lúc nào
Phụ nữ có thai và cho con bú? Tham khảo ý kiến bác sĩ
30.000đ
Thêm vào giỏ
Thanh toán 100% bảo mật
0866887633
*Thông tin từ website chỉ mang tính chất tham khảo. Quý khách vui lòng hỏi ý kiến bác sĩ hoặc liên hệ 0866887633 để được chuyên gia tư vấn.

Thuốc Bisolvon 8mg là thuốc gì?

Nhà sản xuất

PT. Boehringer Ingelheim Indonesia.

Quy cách đóng gói

Hộp 3 vỉ x 10 viên.

Dạng bào chế

Viên nén.

Thành phần

Mỗi viên thuốc Bisolvon 8mg có chứa:

- Bromhexine hydrochloride 8mg.

- Tá dược: bột bắp ngô, Lactose monohydrat, Magnesium stearate vừa đủ 1 viên.

Tác dụng của thuốc

Tác dụng của Bromhexine

- Thuộc dẫn xuất tổng hợp từ dược liệu Vasicine.

- Giúp tăng tiết thanh dịch phế quản, giảm độ đặc chất nhầy và biểu mô nhung mao được hoạt hóa dẫn đến tăng vận chuyển chất nhầy. Từ đó khạc đờm và ho dễ dàng hơn.

Chỉ định

Thuốc được dùng làm loãng đờm trong các trường hợp viêm phế quản cấp và mạn tính kèm bất thường với sự tiết chất nhầy, sự vận chuyển chất nhầy giảm.

Cách dùng

Cách sử dụng

- Sử dụng đường uống với 1 ly nước khoảng 200-250 ml nước.

- Có thể bẻ viên để thuận tiện trong việc chia liều.

- Thức ăn không ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc, có thể cùng hoặc không cùng thức ăn.

Liều dùng

Theo chỉ định của bác sĩ hoặc tham khảo liều như sau:

- Trẻ em từ 2-6 tuổi: ½ viên x 2 lần/ngày.

- Trẻ em từ 6-12 tuổi: ½ viên x 3 lần/ngày.

- Người lớn và trẻ trên 12 tuổi: 1 viên x 3 lần/ngày.

- Khi bắt đầu điều trị liều có thể lên đến 48mg (6 viên) ở người lớn.

Cách xử trí khi quên liều, quá liều

- Khi quên liều:

+ Dùng liều đó ngay khi nhớ ra.

+ Bỏ qua liều đã quên nếu gần đến giờ dùng liều tiếp theo, uống liều tiếp theo như dự định.

+ Không uống gấp đôi liều.

- Khi quá liều:

+ Triệu chứng: Không có báo cáo nào về các triệu chứng khi quá liều.

+ Nếu lỡ dùng quá liều và xuất hiện các tác dụng phụ nghiêm trọng, đến ngay trung tâm y tế để được xử lý kịp thời.

Chống chỉ định

Thuốc Bisolvon 8mg không được sử dụng cho những trường hợp sau:

- Tiền sử mẫn cảm với bất cứ thành phần nào có trong công thức.

- Không dung nạp với bất kỳ thành phần tá dược nào do di truyền.

Tác dụng không mong muốn

Một số tác dụng phụ đã được ghi nhận khi dùng thuốc:

- Rối loạn da và mô mềm phụ thuộc, rối loạn trung thất và ngực, rối loạn hệ miễn dịch đã được báo cáo như phản ứng phản vệ bao gồm phù mạch, sốc phản vệ, phát ban, co thắt phế quản, mày đay, ngứa.

- Rối loạn dạ dày như đau bụng trên, buồn nôn, nôn, tiêu chảy.

Nếu thấy bất kỳ tác dụng phụ nào, thông báo ngay cho bác sĩ hoặc dược sĩ có chuyên môn để được xử lý kịp thời.

Tương tác thuốc

Hiện nay chưa có báo cáo tương tác thuốc về mặt lâm sàng. Để đảm bảo an toàn và hiệu quả, hãy báo với bác sĩ về tất cả các loại thuốc, thực phẩm bảo vệ sức khỏe đang dùng và các bệnh khác đang mắc phải.

Lưu ý khi sử dụng thuốc và cách bảo quản

Sử dụng trên phụ nữ mang thai và bà mẹ cho con bú

- Phụ nữ mang thai: chưa có đầy đủ nghiên cứu về việc sử dụng thuốc trong thai kỳ. Nghiên cứu trên động vật không thấy tác động có hại gián tiếp hoặc trực tiếp đối với thai nhi. Tuy nhiên để đảm bảo an toàn, thận trọng bằng cách chỉ sử dụng khi có bác sĩ kê đơn.

- Bà mẹ cho con bú: chưa rõ thuốc có bài xuất vào trong sữa mẹ hay không. Không loại trừ được nguy cơ gây hại cho trẻ. Cân nhắc ngừng thuốc hoặc ngừng cho con bú.

Những người lái xe và vận hành máy móc

Chưa nghiên cứu về ảnh hưởng của thuốc lên khả năng lái xe và vận hành máy móc.

Lưu ý đặc biệt khác

- Thuốc chứa Lactose do đó không sử dụng ở những đối tượng không dung nạp Galactose di truyền.

- Trong giai đoạn sớm của hội chứng Steven-Johnson hoặc TEN có tiền triệu chứng giống cúm như đau nhức người, đau họng, sốt, viêm mũi, ho. Chình vì vậy, nếu thấy trên da và niêm mạc xuất hiện tổn thương mới cần ngừng sử dụng và khám bác sĩ ngay để được chẩn đoán chính xác.

Điều kiện bảo quản

- Nhiệt độ dưới 30 độ C.

- Tránh ánh sáng.

- Để xa tầm nhìn và tầm với của trẻ.

- Không sử dụng khi hết hạn sử dụng in trên bao bì.

Thuốc Bisolvon 8mg giá bao nhiêu? Mua ở đâu?

Hiện nay, thuốc bisolvon 8mg đang được bán rộng rãi tại các quầy thuốc và cơ sở y tế được cấp phép trên toàn quốc với giá dao động tùy thời điểm, khoảng từ 30.000 - 35.000 VNĐ/hộp.

Để có hộp thuốc chất lượng tốt, chính hãng với giá ưu đãi nhất thì hãy liên hệ với chúng tôi qua số hotline hoặc đặt hàng trực tiếp ngay trên website.

Review của khách hàng về chất lượng sản phẩm

Thuốc Bisolvon 8mg có tốt không? Để được giải đáp thắc mắc, hãy cùng chúng tôi điểm lại những ưu nhược điểm chính của sản phẩm này như sau:

Ưu điểm

- Dạng viên thuận tiện khi sử dụng và dễ dàng bảo quản.

- Làm loãng đờm hiệu quả trong cả bệnh phế quản cấp và mãn tính.

- Không xuất hiện tương tác với thuốc khác.

Nhược điểm

- Chưa có nghiên cứu trên nhiều đối tượng như phụ nữ mang thai hoặc cho con bú, người làm công việc lái xe và vận hành máy móc.

- Sử dụng nhiều lần trong ngày.

Sản phẩm tương tự
Bạch Long Thủy
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bảo Thanh 125ml
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olesom S Siro
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Ma hạnh P/H
18.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mitux 200mg
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sapphire
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Berodual 10ml
155.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefal 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babycanyl 60ml
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bilbroxol syrup
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid MR 500mg
245.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 400/57mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Datrieuchung New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AT Ersin
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Binozyt 200mg/5ml
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Statripsine 4,2mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babytrim-New alpha
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bảo Khí Khang
170.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amucopect - New
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bisolvon Kids 60ml
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharcoter lọ 400 viên
450.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Picymuc
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mucosolvan 30mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ho long đờm
67.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zikafix
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bách Nhật Khang
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Quất-Mật ong-Tâm Việt
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux Broncho
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Prospan 70ml
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nobesta
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dextromethorphan (lọ 100 viên)
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
HoAstex
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 30ml
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mekophar
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Daleston-D chai 30ml - Chấm dứt ngay viêm mũi dị ứng
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc tiêm Diaphyllin Venosum
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
A.T Ambroxol
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salbutamol 2mg- CẮT cơn hen phế quản nhanh chóng
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novafex
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tauxiz - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn hô hấp
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fosmicin 1g
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pricefil 250mg/5ml (lọ 60ml)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fogum 500mg
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Unasyn 375mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azitnic 500mg
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tavanic 500mg - Trị viêm phổi hiệu quả
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cenofxin 200mg - KHÁNG SINH trị nhiễm khuẩn nặng
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefimed 200mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bifucil 500mg - KHÁNG SINH trị viêm phổi
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zitromax 200mg/5ml
122.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 500mg
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Medoclav 625mg - Trị NHIỄM KHUẨN HÔ HẤP
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fugentin 1000mg (viên)
230.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
TEDAVI
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Andoroxic 300mg
205.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxaval 500mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ampicillin 500mg Domesco - Kháng sinh diệt khuẩn
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klavunamox 625mg - Điều trị VIÊM HÔ HẤP kéo dài
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Orelox 100mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300 DHG
188.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baby Septol
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cephalexin 500mg Dopharma - Điều trị nhiễm khuẩn tiêu hóa
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Amoxicillin 500mg Pharbaco - Điều trị NHIẾM KHUẨN hô hấp
82.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinnat Suspension 125mg/5ml
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Doxycyclin 100mg Brawn
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin STADA 200mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Klacid Forte 500mg
485.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clarithromycin STADA 500mg
140.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sumakin 250/125
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bicebid 200mg
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro tăng đề kháng Ích nhi
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tolsus Suspension 60ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Prospan (dạng túi)
220.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimeseptol 480
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Prospan 100ml
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho Cảm Ích nhi (Gói) - Giải cảm, trừ ho
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Adiovir 15mg/5ml
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ho - Cảm Ích nhi 3+
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thuốc ho Bổ Phế Nam Hà (viên ngậm)
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bricanyl 0,5mg/ml
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Antituss Plus 60ml - Cắt nhanh cơn HO
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Armephaco
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zinacef 750mg
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pulmorest 30mg/5ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Exomuc
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol 30mg Domesco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Bảo Thanh hộp 100 viên
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Định suyễn hoàn
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixime 100 Mekophar
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefixim 100 Tipharco
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Disolvan 100ml
27.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Salmodil Expectorant Syrup
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ambroxol 60ml
32.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Halixol 30mg
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Goldasmo 100 (gói)
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Astemix
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambroxol-H Dopharma - Giải pháp vàng giúp long đờm hiệu quả
48.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceftenmax 200 cap
750.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefalexin 500mg Domesco
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
L-Stafloxin 500
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zalenka
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Maxxmucous-AB 30 (viên)
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dacodex
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ziptum sachet
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kimoral - S
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azismile 200mg/5ml
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Immubron
440.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thymo kid 3+
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Methorphan 60ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clatab 500mg
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Solmux TL 200mg/5ml
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambolyt Syrup
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Choncylox 500mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Zebacef 300mg
280.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seonocin
990.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambuxol 30mg/5ml
42.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Virclath 500mg
690.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Atoz 200
345.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadimusol 200mg
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lotrial S-200
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ofloxacin 200mg MKP
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AcetylCystein Boston 200mg
64.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Best GSV
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Babysolvan
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 625mg
147.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 1g
235.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Augtipha 562,5mg
108.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300-HV
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
U - THEL Siro
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vinka
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Dasutam
47.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 100
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cendemuc
29.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alembic Lamiwin
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Elpertone 300mg
350.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacimux
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thadilos
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ambixol 15mg/5ml syrup
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Levogolds 750mg/150ml
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kontiam Inj.
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Hacefxone 1g - Điều trị nhiễm khuẩn nặng
12.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Floxsafe 400 - Kháng sinh trị nhiễm khuẩn hô hấp
290.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gamincef 100
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pharmox 500mg
130.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Broncocef
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pofakid 100mg
115.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cledomox 228.5
78.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bromanase
400.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefurobiotic 500
250.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Moxetero 400mg
950.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novahexin 4mg/5ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eprazinone 50mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ingaron 200 DST
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Getmoxy 400mg
300.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefotiam 0,5g
500.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Trimoxtal 500/250
210.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Clindamycin 150mg Domesco
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ACC 200
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Seosacin
550.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
ArdineClav 500/125 (viên)
265.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Penstal
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambutor 10mg
25.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Baburol 10mg
90.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Molitoux 50mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Galoxcin 750/150ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Latoxol Kids
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Răng miệng Nhất Nhất
85.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Touxirup 5ml
55.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nirdicin 250mg
240.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stafloxin 200
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bambec 10mg
190.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefpodoxim 100-CGP
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Azithromycin 250mg Armephaco
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
AtiLude 250mg/5ml
95.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Gramkill 125mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novocough
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pacfon 200
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cynamus
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Novothym Forte
87.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vitamin C Natural
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tiodase
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stacytine 200 GRA
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Drenoxol 30mg/10ml
135.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Mekocefaclor 125mg
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Diaphyllin
125.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Abrocto
195.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acemuc Kids 200mg
75.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acigmentin 1000
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Betaphenin
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ceclor 125mg/5ml
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Olexon S 90ml
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Tussis Uk
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
CQC Viên Thương Phong GIa
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ATP HODAM
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Bổ phế Decicof 3M
40.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Carflem
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bổ Phế Khang Tuệ Nhi Plus
43.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acetylcystein EG 200mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Nexken Modulin
215.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Droxicef 500mg
200.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 500mg
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 100mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Crocin 200mg
160.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
PymeClarocil 250
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pymeprim 480
60.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Asthalin Inhaler 200 liều
70.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 250mg/31.25mg
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Pherefazyn
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên Ngậm Thảo mộc Diệp An Thanh
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro Ong Nâu Mom and Baby
65.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên uống Ong Nâu Ivy Andro
225.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Atyscine
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ong nâu Ivy
573.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Lasika
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Siro ho Bách bộ Mom and baby
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
An Phế Tâm Lĩnh
180.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Euca Fast
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Kid One thymo 3+ Navasco
145.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cao ho Thanh Phế Hầu Bipharco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
THYMO Tapuco
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Chymobest
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Bạch Long - Bổ Phổi Trừ Ho
49.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho Prospan
50.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Môn Bổ Phổi
53.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cefdinir 300mg TV.Pharma
110.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Extorant 100
45.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Alphachymotrypsin Mediplantex
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Ico nano
150.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm Ico Candy
15.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
New Eascof
54.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Phabalysin 200
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Fabapoxim 50mg/5ml
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng COVAX
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Vigentin 500mg/125mg
7.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Thiên Phế
120.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Xịt họng Vshine
69.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Sutreme syrup
370.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Haginir 300
0đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Cadicefdin 100
100.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Viên ngậm ho La Hán Quả Tana - Giảm ho, đau họng
35.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Acecyst 200mg
30.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Eucaphor 40 viên
20.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ
Stacytine 200 CAP
80.000đ
Xem chi tiết
Thêm vào giỏ